PDA

View Full Version : Chọn mua HDD !

Hok bik zì
02-01-2009, 10:40
Cái ổ 80GB ở nhà đã quá chật chội với document, project ... :emlaugh: nên em tính mua thêm 1 ổ 320GB nhưng nghe nói hình như chipset mainboard giới hạn dung lượng HDD nên cũng phân vân ko biết như thế nào. Các bác giúp nhé lol

Máy em dùng mainboard D915GAV, P4 630 (còn trống 3 cổng SATA). Sẵn tiện các bác tư vấn cửa hàng nào giá + chất lượng tốt tốt nhá :D

The Old Man
02-01-2009, 10:45
Cứ mua thoải mái đi. Không bị hạn chế đâu. Có 320Gb thì không phải là loại HDD lớn. Khỏi lo.

Hok bik zì
02-01-2009, 10:46
Oh thank bác TOM :D
Ở TPHCM giờ tùm lum cửa hàng ~"~, không biết mua bán ra sao. Mấy thằng to đầu như Phong Vũ, Hoàn Long ... còn bị các bác trong này chửi xối xả ... hoang mang ...

maithangbs
02-01-2009, 10:56
Ở TPHCM giờ tùm lum cửa hàng ~"~, không biết mua bán ra sao. Mấy thằng to đầu như Phong Vũ, Hoàn Long ... còn bị các bác trong này chửi xối xả ... hoang mang ...

Thằng nào chả bị chửi mà
Nói chung mua ở chỗ thằng nào đó to to một tí, đông khách một tí, và cần nhất là xem thời hạn bảo hành của nó nữa.

huongle078
02-01-2009, 10:57
Mua khi nào hết xiền thì thôi bạn ạ. Bạn ra các cửa hàng có uy tín ấy. Đang thời buổi khó khăn mà mấy bác ấy dám chửi á??? Hàng ế đến tận cổ mà

CNTTSG
03-01-2009, 14:20

hong_biz-gi thì qua thành nhân , góc Bùi Thị Xuân - Cống Quỳnh mà mua
hoặc qua Lê Phụng đối diện Hoàn Long hoặc Hợp Nhất cũng ok

Hok bik zì
03-01-2009, 22:42
hong_biz-gi thì qua thành nhân , góc Bùi Thị Xuân - Cống Quỳnh mà mua
hoặc qua Lê Phụng đối diện Hoàn Long hoặc Hợp Nhất cũng ok

Ok Thanks lol
Qua Lê Phụng một chuyến, trước hay đi qua đấy mà ko để ý :emlaugh:

Àh mà ổ baracuda và ổ sata khác nhau ở điểm gì mà sao giá chênh nhau nhiều thía :(

TungShady
06-01-2009, 14:22

hên xui thui, tính ra thì tụi nó là uy tính nhất rùi.
tụi nó bán trong 10 cái thế nào cũng có 1 cái dõm, ai mua trúng chịu zậy, tui bị rùi.tới jò còn tức

http://vn-s.blogspot.com/2008/12/hack-games-online.html

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

wen nữa, PV chơi còn dc, chứ HL thì thui đi