PDA

View Full Version : Mẹo nhỏ download trên megaupload+raipidshare nếu bạn không có tài khoản

taikhoan1257
27-12-2008, 20:33
có gì các bác cứ cho ý khiến bổ xung chớ đừng chửi em múa rìu qua mắt thợ nhe
* với megaupload (dùng phần mềm idm)
vd khi bạn có 1 bộ film gồm nhiều link down megaupload,bạn hãy chọn hết tất cả các link down cho nó chạy hết thời gian chờ,rồi lần lượt nhấn down từng trang 1,mỗi lần idm hiện thông báo start down bạn hãy bấm down late.sau khi hết số trang mega đó,bạn vào trình idm nhấn vào downloads (nằm trên thanh công cụ)
downloads\scheduler\main download queue\files in the queue\download\chọn số 1 trong ô files at the same time rồi bấm strat nown.bây giờ bạn có thể yên tâm mà ngủ.sang mai sẽ có 1 bộ film hoàn chỉnh

*với rapidshare để cải thiện tốc độ dowm bạn thử tắt trình hỗ trợ down(đã test trên trình idm) rồi down bằng internet explorer xem,mình down được tốc độ có lúc lên đến 180k/s đó

Target_Locked
28-12-2008, 16:32
* với megaupload (dùng phần mềm idm)
vd khi bạn có 1 bộ film gồm nhiều link down megaupload,bạn hãy chọn hết tất cả các link down cho nó chạy hết thời gian chờ,rồi lần lượt nhấn down từng trang 1,mỗi lần idm hiện thông báo start down bạn hãy bấm down late.sau khi hết số trang mega đó,bạn vào trình idm nhấn vào downloads (nằm trên thanh công cụ)
downloads\scheduler\main download queue\files in the queue\download\chọn số 1 trong ô files at the same time rồi bấm strat nown.bây giờ bạn có thể yên tâm mà ngủ.sang mai sẽ có 1 bộ film hoàn chỉnh

Cách này nghe có vẻ hợp lý nhưng chưa thử bao giờ, :D

unlimited
28-12-2008, 16:46
-Kiếm mấy trang leech là hay nhất ;).