PDA

View Full Version : Mình cần đính chính chút nha !

no_heart_broken
11-09-2003, 13:01
Xin chào mọi người ! Tớ là thành viên mới ! Tớ được anh chàng emdotlam hào phóng tặng tớ cái user name này. Tớ muốn gia nhập nhưng không biết cách nào thì đuợc bạn emdotlam có nhã ý tặng mình cái nick này. Thôi thì người ta có lòng thì mình cũng nhận cho người ta vui, đúng không các bạn ?
cái nick này ngày truớc là của emdotlam. Mình chỉ tham gia mới gần đây thôi. Và cái hình ngày trước hông phải của mình đâu. nên mình đã sửa lại để các bạn đừng hiểu lầm.
Mình tên là Thu Huơng. Bằng tuổi với GHOST. Mình sống tại Hà nội.
mail của mình là : pthuhuong82@yahoo.com . Y ! là pthuhuong82 ( nhưng mình hầu như là không chat bao giờ )
mình mạn phép chỉ tham gia vào mục giao lưu thôi vì mình không biết nhiều về máy tính.
Rất vui được làm quen cùng các bạn

Ghost1982
11-09-2003, 13:37
Hờ hờ sao bạn lại đem tui ra so sánh thế, có vấn đề gì với tui hay sao. Rất vui được làm quen với Thu Hương Anh là mem Hà Nội nhưng lại chả quen ai ngoài này hết bây giờ thì có em rùi hay quá, kết thân nha.

emdotlam
12-09-2003, 12:01
Xin chào mọi người ! Tớ là thành viên mới ! Tớ được anh chàng emdotlam hào phóng tặng tớ cái user name này. Tớ muốn gia nhập nhưng không biết cách nào thì đuợc bạn emdotlam có nhã ý tặng mình cái nick này. Thôi thì người ta có lòng thì mình cũng nhận cho người ta vui, đúng không các bạn ?
cái nick này ngày truớc là của emdotlam. Mình chỉ tham gia mới gần đây thôi. Và cái hình ngày trước hông phải của mình đâu. nên mình đã sửa lại để các bạn đừng hiểu lầm.
Mình tên là Thu Huơng. Bằng tuổi với GHOST. Mình sống tại Hà nội.
mail của mình là : pthuhuong82@yahoo.com . Y ! là pthuhuong82 ( nhưng mình hầu như là không chat bao giờ )
mình mạn phép chỉ tham gia vào mục giao lưu thôi vì mình không biết nhiều về máy tính.
Rất vui được làm quen cùng các bạn

Có cái vụ màu đỏ đó là tui chết liền à !

NoZ
12-09-2003, 14:11
haha, emdotlam nói vậy là sao nhỉ? Có cần làm thêm một topic để "đính chính sự đính chính" của Thu Hương không ta?

rất vui làm quen với Thu Hương. theo NoZ nghĩ người ta đã có lòng mình cũng nên để bụng. Hihi, giữ nick này có vẻ hay đó. Đừng làm tim của ai đó tan vỡ là được rồi. hihii

emdotlam
13-09-2003, 12:45
Đính chính làm gì cho mất công hả em ? Làm qúe gì có ma nào vô đâu hả ? lêu lêu lêu ...

no_heart_broken
13-09-2003, 23:52
To ghost : hổng dám thân đâu ! Nhưng rất vui có một con ma bên cạnh đấy ! Chả ai dám bắt nạt Hương nữa !
To NOZ : em luôn mong không bao giờ có ai trong chúng ta phải buồn cả !
To EDL : tiếc à ! Trả nick nè ! Có cần không ?

Ghost1982
14-09-2003, 10:50
Không sợ đâu em tên EDL mỗi ngày lại đăng kí 1 user mới mà. Em có vấn đề gì với tên No yes vậy có cần anh giúp 1 chân đá đít hắn ko vậy.

NoZ
14-09-2003, 16:30
Này Ghost, cẩn trọng chút nha, cứ phát thanh bừa bãi hoài a`. NoZ chứ không phải Ghost đâu, đừng suy bụng ta ra bụng mình như thế, nhớ không?

H*jovial
15-09-2003, 19:52
To No_heart_broken :Cho H* làm quen với Thu Hương nữa nha !!Thêm một người bạn là thêm một niềm vui mừ đúng hông Hương ?!! ^_^
To EDL : Cái chữ đỏ đỏ đó thì H* lại tin Hương hơn nè emdotlam ơi !! Box này cũng có người vào chứ bộ à !! Lêu lêu lêu !!^_*
To No...Yes : Hihi Anh Yes thông cảm cho ông Ma ma ma này đi mà, đã là Ma rồi thì làm sao có chuyện " em còn nhớ hay em đã quên" được chứ đúng hông nè !!^_*
To Ghost1982: Anh Ghost ơi đúng là "giang sơn dễ đổi bản bản tính khó chừa" Anh Ghost ha' !!!

Kary
16-09-2003, 10:25
Vào diễn đàn này có gì vui nhỉ,tui thật chả hiểu nổi?????????

caotrung
16-09-2003, 10:53
nếu chỉ để vui thì qua bên này : http://www.potay.com
còn bạn muốn tìm thấy những điều bổ ích để bổ sung cho bạn thì vào các box khác để tìm kiếm những gì bạn quan tâm
have fun ! :)

Hans Voralberg
16-09-2003, 13:10
Bác caotrung lấy đâu ra con cẩu đẹp nhỉ. Sao cái potay.com nó lại báo not found là thí nào hả bác. Web ma à.

NoZ
16-09-2003, 13:24
Khakhkha, Hans ơi là Hans, caotrung mang đến một niềm vui nho nhỏ cho bạn rồi đó. Not found là hiển nhiên rồi. hihihi. Caotrung chơi chữ potay.com = bo' tay đó. Tức là hổng làm gì được hay là hổng có đâu.

Ghost1982
16-09-2003, 13:56
Thế thì NoZ cũng bị Hans chơi chữ rùi, hehe tên Hans suốt ngày ở potay.com, pochan.net và potoanthan.org đó.

vikhoa
16-09-2003, 14:06
Cái web potay.com lúc trước dzui lắm :) Nhưng vikhoa đang tạm ngưng nó để "xem xét" lại. Mai mốt mở tiếp cho bà con vô đó quậy.

voidwalker
16-09-2003, 14:16
testing-purpose only. I didnt find anywhere for this testing. Sorry for this incovenience, just feel free to delete my post <-- alphabet okie

0123456789 <-- numeric okie

that's it !

no_heart_broken
17-09-2003, 14:36
not at all ! But i don't like it !

H*jovial
17-09-2003, 16:16
Vào diễn đàn này có gì vui nhỉ,tui thật chả hiểu nổi?????????
Ko vui thế mà cũng có người "chui" vào đó ta ơi !!! Lêu lêu !!

Kary
17-09-2003, 19:02
Ko vui thế mà cũng có người "chui" vào đó ta ơi !!! Lêu lêu !!
Ý ngộ à nha,thì tại có người rủ rê nên tui cũng ráng lê tấm thân "còm cõi "này vào đây đó,chứ đâu có rãnh rang như mấy bạn,hi`hi`.

H*jovial
19-09-2003, 19:37
Hi hi ai rủ bạn dạ ??? Con gái Miền Tây nữa à !!?^_*NHưng mà vào đây để đọc về Tin Học ,cũng tốt đó chứ !!!Phù hợp cho chuyên ngành bạn đang học !! Đồng thời cũng giúp bạn giải trí giao lưu khi buốn nữa mà !! Đúng ko nào??hihi^_*

Kary
20-09-2003, 15:06
Hi hi ai rủ bạn dạ ??? Con gái Miền Tây nữa à !!?^_*NHưng mà vào đây để đọc về Tin Học ,cũng tốt đó chứ !!!Phù hợp cho chuyên ngành bạn đang học !! Đồng thời cũng giúp bạn giải trí giao lưu khi buốn nữa mà !! Đúng ko nào??hihi^_*
Vào đây chỉ để thư giãn thôi,chứ ích lợi gì đâu

Hòang Phố
20-09-2003, 22:57
Thế thì HP có thể nói Kary ta về ngành Tin Học chắc "ngầu" lắm nên thấy ddth chả có gì là hay (?). Nhưng có nên lấy cớ là có người "rủ rê" mới vào đây không hỉ ? Nhưng dù sao HP cũng hân hạnh làm quen với Kary nhé, hãy ghé đây thường rồi Kary sẽ "khóai" đây mà ...hihihih

emdotlam
21-09-2003, 07:25
Post nhầm đỉa chỉ hả Phố ? Đây là mục của NHB mà ?