PDA

View Full Version : thắc mắc tạo account GA

super_hot
24-12-2008, 00:14
cho mình hỏi là nếu khi tạo mình khai ở 1 doamin mà để quảng cáo ở 1 doamin khác thì có đc tình tiền ko? mình muốn đăng ký GA thì bây giờ mình đổi lại language của diễn đàn thành English nhưng lại có bài viết là tiếng việt thì có ổn không? hay lại phải thay bằng 1 trang toàn tiếng anh ? cám ơn!!

VNFriends
24-12-2008, 06:23
GA cho để code ở nhiều domain mà ko cần báo trước. Còn language trên Diễn đàn có dính TV ở page nào thì page đó nó hiện quảng cáo công hoặc ad liên quan đến page đó thôi, nhìn chung là có ảnh hưởng.

super_hot
24-12-2008, 10:28
ac! chứ không phải mấy bác lúc đăng ký thì sử dụng site tiếng anh "giả mạo" rùi add quảng cáo lên website tiếng việt của mình à ?:(

Spirit
24-12-2008, 10:53
ac! chứ không phải mấy bác lúc đăng ký thì sử dụng site tiếng anh "giả mạo" rùi add quảng cáo lên website tiếng việt của mình à ?:(

Đa số anh em thực sự muốn kiếm tiền đều phải đầu tư cho site lang là english bác ạ :emlaugh:

super_hot
24-12-2008, 16:25
ái chà! vậy coi bộ không ổn à nha :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

GA cho để code ở nhiều domain mà ko cần báo trước. Còn language trên Diễn đàn có dính TV ở page nào thì page đó nó hiện quảng cáo công hoặc ad liên quan đến page đó thôi, nhìn chung là có ảnh hưởng.

bác sài host thằng nào mà ngon zu zay ?

Klacks
24-12-2008, 16:40

đặt ở site tiếng việt tiền thì ít mà lại dễ ăn ban

VNFriends
24-12-2008, 21:12
ái chà! vậy coi bộ không ổn à nha :D

bác sài host thằng nào mà ngon zu zay ?
http://vinahost.vn :emlaugh:

super_hot
24-12-2008, 21:18
công nhận web bác load nhanh thật. bác sài gói nào của nó thế? em hơi bị kết đấy, nhưng hình như giá cả so với thị trường vẫn thuộc loại chưa rẻ lắm đối với SV. mà e thích thanh toán từng tháng nó bắt cả năm thế kia thì vãi :D mà đth này sài host của ai nhỉ, lượng truy cập khủng khiếp vậy mà cũng vù vù => đã :)

KuJangSung
24-12-2008, 22:01
hình như các bạn đặt quảng cáo của GA ở 1 web tiếng anh rồi dùng iframe tới website tiếng việt để lách luật hả ?

VNFriends
24-12-2008, 22:03
công nhận web bác load nhanh thật. bác sài gói nào của nó thế? em hơi bị kết đấy, nhưng hình như giá cả so với thị trường vẫn thuộc loại chưa rẻ lắm đối với SV. mà e thích thanh toán từng tháng nó bắt cả năm thế kia thì vãi :D mà đth này sài host của ai nhỉ, lượng truy cập khủng khiếp vậy mà cũng vù vù => đã :)
DDTH xài server riêng chứ ko phải 1 cái host bình thường đâu bác :emlaugh:

Khoaabcdef
25-12-2008, 20:24
DDTH xài server riêng chứ ko phải 1 cái host bình thường đâu bác :emlaugh:

hinh như ddth ngay xưa xài digipower thì phải. trước nữa hình như pavietnam, chẳng nhớ nữa :lick:

KuJangSung
25-12-2008, 20:35
kinh nhở :) không biết cho ké không ta :D

MyLifeForShare
25-12-2008, 21:46
DDTH nhanh thật, nhưng voz vẫn nhanh hơn, nhanh cực kì, cách đây vài năm đã nhanh rồi, tớ cứ ngỡ VOZ nhanh nhất VN ý chứ :D

VNFriends
25-12-2008, 21:55
hinh như ddth ngay xưa xài digipower thì phải. trước nữa hình như pavietnam, chẳng nhớ nữa :lick:
Nhớ làm gì cho mệt ra :lick:

Khoaabcdef
25-12-2008, 22:04
DDTH nhanh thật, nhưng voz vẫn nhanh hơn, nhanh cực kì, cách đây vài năm đã nhanh rồi, tớ cứ ngỡ VOZ nhanh nhất VN ý chứ :D

bạn này mê voz dữ ta sao PR ghe vay :)
mà ddth hay voz cung deu thua cai host cua tui het: blogger.com :w00t: đảm bảo nhanh nhất thế giới lun :w00t: :lick:

Nhớ làm gì cho mệt ra :lick:

có ng` hỏi thì còn trả lời mà spam ké đc :punk:

KuJangSung
26-12-2008, 08:29
mấy ông diễn đàn lớn sài server riêng truy cập đã wu'a hen :D