PDA

View Full Version : tìm hoài không thấy cách nào lấy quảng cáo của GA

constructor_87
20-12-2008, 17:36
bác nào chỉ zu`m em cái, chỉ lấy đc cái "AdSense cho Tìm kiếm" của nó còn "AdSense cho Cấp dữ liệu" thì bó tay, đến chỗ Nguồn cấp Dữ liệu em chẳng biết làm zi` nữa :(

wilsoninlove
20-12-2008, 17:48
nguồn cấp dữ liệu ? :D bác này mới đăng kí, chắc đăng kí ngôn ngữ Vietnamese roài, dữ liệu là feed thì phải ?:D chuyển qua english đi ^^

phoipha
20-12-2008, 20:31
Bạn đăng ký tiếng Việt thì ko có ads cho nội dung đâu
Đăng ký lại site tiếng Anh đê

constructor_87
20-12-2008, 21:53
cám ơn 2 bác, hix! nó làm em cứ loay hoay mãi :(

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

sac! đăng ký cái khác thì nó bảo kiểm tra và thấy nhôn ngử website mình không phù hợp. chắc phải chơi web tiếng anh thật a >"<

Spirit
21-12-2008, 16:27
Bác đăng kí site tiếng Anh rồi đưa site tiếng Việt nó có mù chữ đâu mà duyệt cho bác =D

super_hot
23-12-2008, 23:29
vậy không lẽ bây h tạm thời dừng hoạt động của site để 1 site tiếng anh đợi 2-3 ngày hở các bác. mà mỗi lần click của nó đc nhiu nhỉ? mà sao toàn thấy các bác chơi GA :d

Khoaabcdef
25-12-2008, 22:16
vậy không lẽ bây h tạm thời dừng hoạt động của site để 1 site tiếng anh đợi 2-3 ngày hở các bác. mà mỗi lần click của nó đc nhiu nhỉ? mà sao toàn thấy các bác chơi GA :d

ko nhất thiết phải tạm dừng.
bạn cứ ráng làm 1 site tiếng anh cho thật hoàn chỉnh vào, nội dung update đều đặn thì đăng kí sẽ ok thôi, sau này nếu thix thì dùng lại, còn ko wăng code bỏ vào site việt cũng đc (mà adsense có hiện wảng cáo ở site việt hay ko lại là vấn đề khác lol)
GA pay cao nhất, cao hơn bid với adbrite gần cả chục lần, với lại nó ko bao giờ bị die :dontgetit tiếc là nó hay ban wá, hễ lỡ sai gì thì nó ban thẳng cẳng, viết thư khóc lóc cũng ko đc, chả bù cho cpx :crying:

KuJangSung
25-12-2008, 22:39
ái chà! sau khi đăg ký không biết add zo trang tiếng việt thì có bị zì ko ta :(

Khoaabcdef
25-12-2008, 23:38
ái chà! sau khi đăg ký không biết add zo trang tiếng việt thì có bị zì ko ta :(

đăng kí được tài khoản rồi thì add n site việt cũng ko vấn đề gì hết ráo, mà $$ có hay ko mới wan trọng :emlaugh:

KuJangSung
26-12-2008, 02:01
mà các bác ở Vn chơi GA là nhiều nhất nhỉ :D chắc em cũng cố gắng làm phát :D