PDA

View Full Version : Sao băng đê!

Saobang87
10-09-2003, 07:46
:rolleyes: Cám ơn các anh chị đã reply 1 cách nhiệt tình cho em.
Hì, đến khi gia nhập dđth em mới biết anh Ghost có cả 1 "bầu đoàn thê tử +gia quyến" luôn :tongue: . Em cũng biết các anh chị ở đê ai cũng "xiềng" về tin học hết,kiểu này thì em đây cũng sẽ học hỏi được rất nhiều. :yes:
Chị Hòang Phố ới ơi!Chị đừng có lo,tụi mình là chị em phụ nữ thì phải binh vực cho nhau chứ.Em ko tin lời của cái anh "Em dốt lắm " ấy nói đâu.
Còn anh EDL gì đó,chừng nào anh trưng giấy đăng ký kết hôn của anh ra đê thì em mới tin.Em còn nhỏ vậy chứ cũng hiều biết lắm chứ bộ :lick:

Hans Voralberg
10-09-2003, 12:49
Emdotlam = EDL, một người thui. Và cũng bầu đoàn thê tử ko kém gi anh hai saobang dau

emdotlam
10-09-2003, 17:29
Emdotlam = EDL, một người thui. Và cũng bầu đoàn thê tử ko kém gi anh hai saobang dau

Hết Khoai Lang lại đến HANS nhỏ bé của tui ! Tên GHOST thì rõ quá rồi ! Sao tất cả lại quay ra đâm tui thế ? :confused: :bawling:
HANS à , anh đã nói là SAOBANG hạp với chú mà ! Xỏ xiên anh chi vậy ?

SUPERKID1412
11-09-2003, 03:54
đúng rồi đó Saobang87 đừng nghe lời mấy tên đó nghe lời anh nè, anh không có xạo đâu, anh dễ lắm, không tin em cứ đi các Box khác đi, mấy tên kia box nào cũng xuất hiện.

Ghost1982
11-09-2003, 13:10
Kết thúc chủ đề này tại đây muốn giao lưu với SaoBang em tui thì mời vô Em út miền Nam nhé.