PDA

View Full Version : Em út miền Nam xin gia nhập!

Saobang87
08-09-2003, 22:19
Hi,everybody!
Em xin mang một chút nắng ấm của miền Nam đến được ko ạ!
Em xin tự giới thiệu luôn nha.Em là"saobăng87",em gianhập "dđth" theo sự quyến rũ(ý quên),rủ rê của một ông anh kết nghĩa mà chắc chắn nhiều anh chị biết ổng.Ổng có cái nick là Ghost1982( ;) .Ổng nói là nếu em giới thiệu mình là em gái của ổng thì ko sợ bị ai ăn hiếp hết.Có thiệt ko vậy ta? :wub:
Trình độ tin học của em so với các anh chị thì very kém cỏi.Cho nên em rất mong nhận được sự chỉ bảo,dìu dắt của các anh chị.Em nghĩ từ đó mình sẽ cải thiện được trình độ tin học của mình.
See you again later :)

emdotlam
08-09-2003, 23:24
Wel come to WOF ! I am EMDOTLAM ! ( HP's husband ). Hân hạnh được khai mạc !

Hòang Phố
09-09-2003, 00:04
Wel come to WOF ! I am EMDOTLAM ! ( HP's husband ). Hân hạnh được khai mạc !
Trời :buck:
Saobang đừng tin những lời EDL nói nha....
Hân hạnh làm quen :)

Hans Voralberg
09-09-2003, 14:03
Lại có thêm một nạn nhân bị ghost dụ dỗ làm em gái (đếm mỏi tay quá ko biết mấy chục người rồi nữa). Ghost là king of spammer, nhận lại em gái ổng còn bị ăn hiếp tợn a' :lick: :lick: .

BUT WELCOME ANYWAY :cool: :boxing:

vanlang
10-09-2003, 09:47
thằng cha ghost này giỏi quá :D .. cưa được quá chời nhỏ luôn ... mà chuyên gia lấy chiêu bài anh kết nghĩa :D

caotrung
10-09-2003, 10:42
Hi,everybody!
Em xin mang một chút nắng ấm của miền Nam đến được ko ạ!
Em xin tự giới thiệu luôn nha.Em là"saobăng87",em gianhập "dđth" theo sự quyến rũ(ý quên),rủ rê của một ông anh kết nghĩa mà chắc chắn nhiều anh chị biết ổng.Ổng có cái nick là Ghost1982( ;) .Ổng nói là nếu em giới thiệu mình là em gái của ổng thì ko sợ bị ai ăn hiếp hết.Có thiệt ko vậy ta? :wub:
Trình độ tin học của em so với các anh chị thì very kém cỏi.Cho nên em rất mong nhận được sự chỉ bảo,dìu dắt của các anh chị.Em nghĩ từ đó mình sẽ cải thiện được trình độ tin học của mình.
See you again later :)

ở đây đang nắng muốn cháy da rồi mà :fear: ( tổng hành dinh DDTH ở quận 5 , TP HCM chứ ở đâu :)
dù gì cũng chúc mừng bạn đến với DDTH mặc dù mục đích của bạn là gì đi nữa ( mong đừng spam để cực thân trung là được :emlaugh: )
chúc bạn học được nhiều điều bổ ích và vui vẻ
chào thân ái :detective

Hans Voralberg
10-09-2003, 12:52
Ủa mod caotrung ko phải ở Bình Dương hả. Ở TGA à, bao giờ lên ngó cái mới được.

Ghost1982
10-09-2003, 13:16
Lại có thêm một nạn nhân bị ghost dụ dỗ làm em gái (đếm mỏi tay quá ko biết mấy chục người rồi nữa). Ghost là king of spammer, nhận lại em gái ổng còn bị ăn hiếp tợn a' :lick: :lick: .

BUT WELCOME ANYWAY :cool: :boxing:

thằng cha ghost này giỏi quá .. cưa được quá chời nhỏ luôn ... mà chuyên gia lấy chiêu bài anh kết nghĩa

Hai tên này hay dữ há đã nói rồi mà lại còn vô đây sinh sự, quả là hết muốn sống rồi thì mới dụng đến em gái Ghost. :boxing:
Sao băng à em chọn nick hay ghê nêu em ko lên tiếng chắc anh hổng có nhận ra đâu. :emlaugh:
Xin thông báo lại cho mọi thành viên trên dđ được biết nhé :
Sao băng là em gái tui làm quen với tui một cách vô cùng tình cờ. Tên nào mà trêu vào nó thì phải cẩn thận đó kẻo tui đưa xuống địa ngục lúc nào hổng hay.
Sao băng rất xinh đẹp dễ thương, ai muốn làm quen xin đăng kí với tui trước. Thể lệ tham gia khá đơn giản : tặng quà hehe :tongue: . Mà trọng lượng của món quà phải bằng trọng lượng của con em tui thiếu một phân nửa lạng --> loại. Cũng xin nói trước ai không qua được các vòng thi sẽ bị đá đít không thương tiếc và không được hoàn trả lại bất kì món lễ vật nào.
Xin nhanh tay kẻo trễ :lick:

emdotlam
10-09-2003, 17:14
Hai tên này hay dữ há đã nói rồi mà lại còn vô đây sinh sự, quả là hết muốn sống rồi thì mới dụng đến em gái Ghost. :boxing:
Sao băng à em chọn nick hay ghê nêu em ko lên tiếng chắc anh hổng có nhận ra đâu. :emlaugh:
Sao băng là em gái tui làm quen với tui một cách vô cùng tình cờ. Tên nào mà trêu vào nó thì phải cẩn thận đó kẻo tui đưa xuống địa ngục lúc nào hổng hay.
Sao băng rất xinh đẹp dễ thương, ai muốn làm quen xin đăng kí với tui trước. Thể lệ tham gia khá đơn giản : tặng quà hehe :tongue: . Mà trọng lượng của món quà phải bằng trọng lượng của con em tui thiếu một phân nửa lạng --> loại. Cũng xin nói trước ai không qua được các vòng thi sẽ bị đá đít không thương tiếc và không được hoàn trả lại bất kì món lễ vật nào.

bán em gái hay sao mà rao kinh thế cha ? Thế nặng bi nhiêu thì đủ hả ? bày đặt ra giá gào thét kinh thế ? Em gái của ma không quỷ thì cũng Chằn tinh chứ xinh đẹp cái nỗi gì ? Tui bị mất cái nick NO_HEART_BROKEN rùi ! Gặp cướp trên gjàn mướp !

Hans Voralberg
10-09-2003, 20:17
Từ anh hai bạn đi saobang ơi. Đâu ra thứ anh gì đem rao em mình như vậy chứ. Bất nhân bất nghĩa. :chris:

Zell
10-09-2003, 20:37
ghost là ai vậy .giới thiệu cho mình đi.hân hạnh làm wen với các bạn

Hòang Phố
10-09-2003, 20:45
G là Trùm dzê & nổ ở đây đó Zell

emdotlam
10-09-2003, 22:15

Bạn mới gia nhập Trái Đất à ? Kiểu này lại bị lừa rồi !

Sawyer
11-09-2003, 10:26

Ha ha,ông anh ơi , cho em làm quen với Sao Băng được không , hi hi !!!
To Sao băng : chúc mừng bạn đã đến với ddth , take care (câu này không thừa đâu nha,coi chừng rơi vào mê hồn trận của mấy pa đó )

Ghost1982
11-09-2003, 13:21
He He xem ra cũng có một vài phản hồi từ các nạn nhân của anh em ta. Ờ tên nào muốn làm quen thì tặng quà đi, nhớ nhanh tay mới có khuyến mại nhé.
To SaoBang : nhân dịp em ra mắt anh em mình làm 1 quả kiếm một mớ sài tạm chơi. Tên nào đăng kí thì mình chỉ nhận quà tặng rồi đá đít luôn chả mất cái gì cả mà lại được quà, hehehe.

MenInBlack
11-09-2003, 14:09
Tui la New comer ! Sao Bang ơi hân hạnh làm quen nha ! Tui là 1 chàng trai cực kì đáng tin nè ! chứ ko phải giống như thàng Ghost gì đó đâu !

------------------

Everythings will fade !
Only love remains !

Ghost1982
11-09-2003, 14:23
Vừa mới vào 4rum đã đá xoáy đàn anh rồi quả là rất vô lễ. Trông cái mặt thì ngầu như dân xã hội đen mà dám kêu là rất đáng tin hừ nói anh mày thế mà còn muốn làm quen với Sao Bang à, quên nó đi, tuyên bố loại.

Saobang87
11-09-2003, 22:12
:wub:Hì,thực ra anh G là anh của Sao Băng chứ ko phải là có ý gì khác đâu,Sao Băng cũng rất vui được làm wen với bạn MIB

Em đã sống những đêm trời có ánh trăng chiếu vàng
Em đã sống những đêm ngoài kia biển ru bờ cát.......

caotrung
12-09-2003, 11:27
Vừa mới vào 4rum đã đá xoáy đàn anh rồi quả là rất vô lễ. Trông cái mặt thì ngầu như dân xã hội đen mà dám kêu là rất đáng tin hừ nói anh mày thế mà còn muốn làm quen với Sao Bang à, quên nó đi, tuyên bố loại.

cẩn thận lời ăn tiếng nói nhé Ghost đây không phải là mục chatchit bạn muốn nói gì thì nói đâu nhé ! nên nhớ đây là mục giao lưu của một member

mong các bạn tham gia cũng để ý giùm nhé :cool:

Hans Voralberg
12-09-2003, 12:44
Hoan hô Caotrung, ghost hơi tự tung tự tác quá.

Saobang87
14-09-2003, 21:57
Các bác đừng ăn hiếp anh G nữa,em sẽ từ từ nói với ảnh sau nha!

H*jovial
15-09-2003, 20:35
To Saobang87 : ^_^ Hi hi "Người đâu gặp gỡ làm chi _ Diễn đàn biết có duyên gì hay không " Saobang há !!? Chào mừng em đã đến với Diễn đàn của Ghost, của Min, của chị, của mọi người,của ...TẤT CẢ CHÚNG TA ^_^ Vui hơn khi gặp em ở đây !!^_^ ( Hic...hic..thông cảm cho chị còn nợ em mấy cái mail chưa Replay saobang nha !!! ^_^ Em chịu Kem hông mai mốt chị sẽ đền cho em :bỏ một tý kem "đậm đà hương vị miền Tây" luôn vào mail cho em em chịu hông?) ^_*

H*jovial
15-09-2003, 20:51

Anh Ghost "thân yêu" chừng nào anh tốt nghiệp ngành Maketing vậy anh Ghost hả ??? ^_^ Hi` hi`

H*jovial
15-09-2003, 21:01
To Ghóst982 : Hic..hic....Hai ơi em bận học thế rồi có bị "mất quyền ưu tiên" không Hai hả !? hu hu hu
" Ha` Nội mùa này lắm những cơn mưa_ Mưa từ Hà Nội mưa qua Sài Gòn_ Mưa qua Sài Gòn mưa vào mắt em to^i" ^_*

Nhật Đăng
15-09-2003, 22:35
NĐ xin được làm quen luôn ( nhập bọn) với H* Jovial & saobang với nhé !

Ghost1982
16-09-2003, 11:16
cẩn thận lời ăn tiếng nói nhé Ghost đây không phải là mục chatchit bạn muốn nói gì thì nói đâu nhé ! nên nhớ đây là mục giao lưu của một member

mong các bạn tham gia cũng để ý giùm nhé :cool:

Hình như ông bạn chú ý tới tôi hơi nhiều đó, đầu tiên là lock “Ghost tui xin ra mắt” thứ hai là Move “Sự trở lại của Ghost1982” vào Chat chit, thứ ba là del “Ngày xửa ngày xưa” và “HotNew: Tại sao LOM biến mất trên dđth” mà ko cần giải thích còn bây giờ thì muốn hạ uy tín của tôi đối với em gái tôi.

Bài viết của tôi tuy chưa hay lắm nhưng nếu mọi người đọc kĩ thì sẽ thấy là ko có chút bậy bạ cũng ko hề chửi bới ai hết, ông bạn ko cần phải quá để ý tôi như vậy.

Hoan hô Caotrung, ghost hơi tự tung tự tác quá.

Thằng nhóc, anh mày tự tung tự tác ở những đâu vậy thử kể ra xem nào. Trong những trường hợp này thì chú em nên “Im lặng là vàng”.

Ghost1982
16-09-2003, 11:26
Hay lắm vậy là hai em gái thân nhất của anh đã vô đây rồi.

To Ghost982 : Hic..hic....Hai ơi em bận học thế rồi có bị "mất quyền ưu tiên" không Hai hả !? hu hu hu
" Ha` Nội mùa này lắm những cơn mưa_ Mưa từ Hà Nội mưa qua Sài Gòn_ Mưa qua Sài Gòn mưa vào mắt em to^i" ^_*
H* à không lo đâu đối với các em Hai đều ưu tiên hết á (riêng em thì hơn chút xíu xíu thôi ^_^). Mà Em nào cũng bận hết có ai rảnh rỗi đâu.

caotrung
17-09-2003, 15:34
Hình như ông bạn chú ý tới tôi hơi nhiều đó, đầu tiên là lock “Ghost tui xin ra mắt” thứ hai là Move “Sự trở lại của Ghost1982” vào Chat chit, thứ ba là del “Ngày xửa ngày xưa” và “HotNew: Tại sao LOM biến mất trên dđth” mà ko cần giải thích còn bây giờ thì muốn hạ uy tín của tôi đối với em gái tôi.

Bài viết của tôi tuy chưa hay lắm nhưng nếu mọi người đọc kĩ thì sẽ thấy là ko có chút bậy bạ cũng ko hề chửi bới ai hết, ông bạn ko cần phải quá để ý tôi như vậy.

Thằng nhóc, anh mày tự tung tự tác ở những đâu vậy thử kể ra xem nào. Trong những trường hợp này thì chú em nên “Im lặng là vàng”.

uy tín của ông bạn thì ai trên DDTH cụ thể là box giao lu này cũng biết mà , đâu cần nâng hay hạ đâu nhỉ , trung chỉ " thấy sao nói vậy " thôi à :) , còn về các bài viết bị move là do chúng đã đi quá xa và chỉ toàn spam :cool:

ghost à những gì đi ngược lại quy định diễn đàn thì trung chú ý thôi và không chỉ mình ghost đâu ;)
và những lời ông bạn ghi cuối bài cũng cho thấy điều đó rồi đó , tôi biết ông bạn người Hà Nội nhưng cũng đừng tụ nhiên như đang ở trong chat room chứ ;)

Ghost1982
18-09-2003, 07:24
uy tín của ông bạn thì ai trên DDTH cụ thể là box giao lu này cũng biết mà , đâu cần nâng hay hạ đâu nhỉ , trung chỉ " thấy sao nói vậy " thôi à :)
Yêu cầu ông bạn giải thích rõ câu nói này hơn cho mọi người biết.

còn về các bài viết bị move là do chúng đã đi quá xa và chỉ toàn spam :cool:
Chủ đề của tôi viết bị người khác spam thế là ông bạn xóa luôn chủ đề của tôi à suy nghĩ kiểu gì lạ vậy, mà trong 1 chủ đề giao lưu nếu ko có ai chịu giao lưu với tôi thì làm sao tôi dám viết một mình được, còn nếu có nhiều người giao lưu thì lại bị ông bạn nói là "đi quá xa và chỉ toàn spam".

ghost à những gì đi ngược lại quy định diễn đàn thì trung chú ý thôi và không chỉ mình ghost đâu ;)
và những lời ông bạn ghi cuối bài cũng cho thấy điều đó rồi đó
Thế mà khi MenInBlack gọi tui là "thàng Ghost" thì lại ko nói gì cả.

tôi biết ông bạn người Hà Nội nhưng cũng đừng tụ nhiên như đang ở trong chat room chứ ;)
Ko hiểu ông bạn có ấn tượng gì xấu về người Hà Nội không mà vơ đũa cả nắm như thế, ông bạn nên hiểu rằng trong 4rum còn có nhiều mem của Hà Nội lắm và ông bạn nói như vậy đã xúc phạm ko ít người. Còn nói về chat thì tôi chưa từng vào các Chat room, tôi cũng ít chat ông bạn ko hiểu thì đừng nên đem tôi ra so sánh với người khác.

emdotlam
18-09-2003, 08:00
Người Hà Nội có gì sai hả CAO TRUNG ? EDL chẳng phải người HN nhưng đọc thế thì thấy buồn cười quá ! Cao Trung có ác cảm với nguời HN à ? Đâu phải làm Sếp thì muốn post gì thì post hả?

caotrung
18-09-2003, 09:26
hì , các bác chuyện bé định xé ra to đấy sao ! trung chỉ nói rằng tính tự nhiên của người Hà Nội thì rất đáng yêu nhưng đừng để nó sa đà thôi mà , trung không muốn tranh cãi ở đây nữa có gì qua yahoo chúng ta sẽ bàn sau over nhé !:)
các bạn cứ hình dung những mod như những người quét rác vậy chúng tôi chỉ muốn làm trong sạch môi trường thôi ;)
to Saobang7 : xin lỗi bạn vì đã làm thead của bạn bị sa đà vào chuyện này , chúc bạn tìm thấy nhiều điều bổ ích hơn ở DDTH.com
than

Sawyer
01-10-2003, 14:58
Đây là bài làm quen của Sao Băng mà,mấy người tôn trọng người khác một chút chứ !