PDA

View Full Version : Bao nhiêu tiền cũng có thể mua được Laptop...tiêu chuẩn châu ÂU.!

Sir.ToanTrung
14-12-2008, 16:51
ALo

Hiện nay mình sắp về VN ăn tết,mình đang ở ĐỨC.nếu bạn nào có nhu cầu mua laptop của tất cả các hãng :D thi contact mình xách về cho nhé,lấy mỗi chú 30 đến 50EU cao hơn giá ở store là vậy.ok

mobile của thằng em ở vn : 0986.948.168.

Nhanh lên nhé,vì còn 15 ngày nữa mình về vn rồi.ok. mua hàng tiêu chuẩn châu ÂU chất lượng chắc sẽ good hơn Asian :D

MyVietLapTops.com
14-12-2008, 18:08
Ở bển mùa này chắc lạnh teo... phải về VN huh :lick: qua box rao vặt mà rao nhé.

tuan_xp2000
15-12-2008, 03:01
Hàng máy tính của Đức phần lớn từ China, trừ một số sản phẩm như của Fujitsu Siemen là sản xuất tại Đức . Máy của Đức được cái là tiêu chuẩn châu âu,kiểm tra chất lượng và nguồn nhập khẩu rất kĩ nhưng dùng hệ điều hành tiếng Đức, Driver tiếng Đức, cũng có thể cài tiếng Anh,nhưng có 1 số driver tiếng Anh windows báo ko tương thích. Bàn phím tiếng Đức cũng gần giống tiếng Anh,khác vị trí của 2 chữ Y và Z và thêm 1 số phím khác như ü,ö,ä. Một vài lời cho các bạn khi mua máy tính ở Đức về. Tết này mình cũng định về nhưng tốt nhất ko xách tay, lỡ người ta dùng có trục trặc mang tiếng chết :D

Sir.ToanTrung
15-12-2008, 06:21
Anh Tuấn lại phá em Hừm hừm

saigonlab.com.vn
16-12-2008, 06:05
Bây giờ 90% laptop là sx tại Trung của rồi. Quan trọng gì đâu miễn là thương hiệu tốt thôi