PDA

View Full Version : Tiền đã nhiều, nhưng không thể nhận mã PIN

phamhongtu
13-12-2008, 20:38
Mình đặt quảng cáo đã được 400$, tuy nhiên vừa bị hiển thị quảng cáo công do không nhận được mã PIN. Đây là lần thứ hai rồi mà mình chưa nhận được, chán quá, có khi đặt quảng cáo thuê thôi.Muốn nhìn mặt mũi cái tờ mã PIN mà khó quá:

"Your pages are displaying Public Service Advertisements (PSAs) because you haven't yet verified your PIN and/or phone number. See the 'Required Action' box on the Payment History page for more details."

nguyễnthanh
13-12-2008, 21:33
Bạn scan cái tờ thu tiền điện hoặc nước hàng tháng của bạn lên cho google là okie :lick:

phamhongtu
14-12-2008, 00:29
Gửi cho nó kiểu này nó gửi mã PIN qua mail cho mình luôn à?

kocanem
14-12-2008, 00:50
Search trước khi đặt câu hỏi nhé .

iamvietnam
14-12-2008, 10:56
Thế cái hoá đơn điện đứng tên người nhà mình thì có đc ko??

linhkhoa
14-12-2008, 12:09
Thế cái hoá đơn điện đứng tên người nhà mình thì có đc ko??

Đứng tên người nhà thì phải scan cả cái giấy chứng minh quan hệ và bằng tốt nghiệp "Lớp 1 Trường Làng" của bác lên cho nó biết.

VNFriends
14-12-2008, 12:17
Đem hết cái Hộ khẩu gia đình lên, làm sao chứng minh được bác là người trong gia đình đó và tên bác có trong nhân khẩu đó là ok

pham_nams
15-12-2008, 08:32
Mình đặt quảng cáo đã được 400$, tuy nhiên vừa bị hiển thị quảng cáo công do không nhận được mã PIN. Đây là lần thứ hai rồi mà mình chưa nhận được, chán quá, có khi đặt quảng cáo thuê thôi.Muốn nhìn mặt mũi cái tờ mã PIN mà khó quá:

"Your pages are displaying Public Service Advertisements (PSAs) because you haven't yet verified your PIN and/or phone number. See the 'Required Action' box on the Payment History page for more details."

bạn pm mình site của bạn để mình xem rùi đặt code của mình giùm cho, sẽ chụp hình earning cho bạn coi, khi nào có cheque lấy được tiền sẽ send lại cho bạn, mình share tiền phí clear cheque

kocanem
16-12-2008, 10:56
bạn pm mình site của bạn để mình xem rùi đặt code của mình giùm cho, sẽ chụp hình earning cho bạn coi, khi nào có cheque lấy được tiền sẽ send lại cho bạn, mình share tiền phí clear cheque

Chỉ 1 câu nói sao dễ dàng thế :D