PDA

View Full Version : Mời các anh chị em Pro về traffic từ Nga vào đây ^_^!

yahoo.com
12-12-2008, 01:41
Xin chào mọi người! Sau 1 thời gian cheat các quảng cáo của Nga và có 1 số vốn nhất định thì ngày nay mình đã hoàn lương mở 1 trang web tiếng Nga để kiếm thu nhập. Mình đã cho quảng cáo nhiều nơi nhưng thật sự không thấy hiệu quả 1 chút xíu nào cả, khách nào vào thì coi như chắc được khách ấy, ngày nào họ cũng yêu cầu được nhận bài mới, chứng tỏ trang của mình chất lượng bài cũng khá tốt, chỉ có điều bây giờ có cách nào quảng bá website của mình được nhiều người biết hơn hay không? Giống như lauxanh, channuoiheo mình chưa thấy quảng cáo ở đâu cả mà bây giờ dường như ai cũng biết đến họ :D . Vậy thì cần làm sao đây đối với người Nga?
Mọi người cho mình ý kiến với, đừng nạt nộ mình nhe, mình dễ bị tổn thương lắm đó hihi!
Cám ơn mọi người rất nhiều!
Chúc may mắn!

nhac khong loi
12-12-2008, 02:56
thì họ ko đi spam nhưng âm thầm mua quảng cáo đó bạn

yahoo.com
12-12-2008, 03:14
Âm thầm mua quảng cáo là sao vậy Nhac Khong Loi? Mình không hiểu gì cả? Hai ngày qua mình đi spam tin nhắn thấy còn hiệu quả hơn là mua quảng cáo nữa :D nhưng mà mệt quá à, phải chi có phần mềm tìm và gửi được nhiều địa chỉ email của Nga hoặc ICQ thì đỡ hơn 1 chút :D

nguyenduc_net
12-12-2008, 09:43
Âm thầm mua quảng cáo là sao vậy Nhac Khong Loi? Mình không hiểu gì cả? Hai ngày qua mình đi spam tin nhắn thấy còn hiệu quả hơn là mua quảng cáo nữa :D nhưng mà mệt quá à, phải chi có phần mềm tìm và gửi được nhiều địa chỉ email của Nga hoặc ICQ thì đỡ hơn 1 chút :D
trò này ngày xưa tớ cũng làm rồi, mệt lắm :D, chỉ có chước mua quảng cáo thôi, cậu chơi ads của nó rồi dùng WMZ nó send cho cậu mua lại ở site # thôi . hehe

Athaygiao
12-12-2008, 09:55
Nghe mấy thằng Nga mà căm phẫn,
dcm suốt ngày vào trang của mình post se. x

tui_là_tiamo
12-12-2008, 10:44

giờ chắc phải post bài cũng cần điền capcha quá :(

yahoo.com
12-12-2008, 11:28
Mình đã mua ads của popunder, protraf.ru, tak.ru mà vẫn thấy nó chỉ cho vào đủ số lượng mà thôi chứ không có khách thường xuyên ( hình như khi hiện ra cái popup người ta chưa đọc gì thì đã tắt mất tiêu rồi ). Mình thì cần traffic của Nga mà thôi chứ của Mỹ thì mình tự lo được, buồn như gió thoảng mây bay huhuhihihehe!

nguyenduc_net
12-12-2008, 12:35
kể ra thì tụi Nga cũng lởm thiệt, toàn spam, đi Forum nào lâu lâu cũng lác đác vài chú Nga post s3x, mà bên đó chắc thịnh hành cái vấn đề nhạy cảm này lắm nhỉ, nghĩ lại muốn qua Nga sống để hưởng thụ quá :D

iamvietnam
12-12-2008, 16:23

Mịa cha nó, toàn auto spam, ngày del cả mấy chục bài X của nó, chặn hết các domain luôn mà chugns vẫn máu spam

yahoo.com
12-12-2008, 19:44
Vậy là sao? Không hiểu gì hết! Mình sẽ không spam VN đâu nhé! Traffic từ VN không hiểu sao mà giá còn rẻ hơn bèo nữa mà sao tụi Nga nó chịu khó spam vậy không biết!?
Mình thì rất cần traffic từ Nga!

Phannhatnghi
14-12-2008, 13:54
bác thử mua của google adword . chỗ hiện quảng cáo thì lấy nước là nước nga thôi ... khá hiệu quả đó nhưng hơi tốn tiền

njkfull
25-07-2009, 13:09
nếu thế thì kiếm coupon code của GL ad đó mà đặt ads :) mua rẻ cực ;)

yahoo.com
25-07-2009, 13:50
nếu thế thì kiếm coupon code của GL ad đó mà đặt ads :) mua rẻ cực ;)

Tự nhiên đào cái topic này lên làm gì vậy! Nhìn cái ngày nó được viết giùm đi!

chihai
25-07-2009, 13:55
Tự nhiên đào cái topic này lên làm gì vậy! Nhìn cái ngày nó được viết giùm đi!
Chắc đào mộ tìm kho báu đây mà.

911.com
25-07-2009, 14:27
chuân ko cần chỉnh....dân Nga chỉ biết post x.x.x.x.x.x.ngày nào xóa cũng mệt với tụi nó .với lại nó chôi auto

chjnhnh0
25-07-2009, 20:02
kể ra thì tụi Nga cũng lởm thiệt, toàn spam, đi Forum nào lâu lâu cũng lác đác vài chú Nga post s3x, mà bên đó chắc thịnh hành cái vấn đề nhạy cảm này lắm nhỉ, nghĩ lại muốn qua Nga sống để hưởng thụ quá :D

He He Nga là trùm se.x mà :D em nhớ ngày xưa có trang sisi.ru ji` í nổi tiếng lắm :D