PDA

View Full Version : Các chương trình download + *****!

truongton
06-09-2003, 04:01
Hổm nay tui thấy mấy bác cứ bình luận với nhau về các chương trình Download nên tui đã download và đã kiếm ***** của tất cả các chương trình trên và đưa lên đây cho bà con dùng.
Download Acclerator Plus 5.3.9.6 (http://truongton.com/software/dap53.exe) + ***** (http://truongton.com/software/Key.Exe)
Internet Dowload Manager ***** (http://truongton.com/software/IDMan.zip)
Flash Get 1.4 ***** (http://truongton.com/software/flashget140.rar)

harry4me
08-09-2003, 10:20
Hay wé ! Nhưng mà down các chương trình hay trên mạng thường chỉ sử dụng 1 thời gian thôi, bác chỉ luôn chỗ nào cung cấp các ***** luôn đi ! (* giúp người thì giúp cho rót í mà *)

tengtengvn
08-09-2003, 10:25
Hay wé ! Nhưng mà down các chương trình hay trên mạng thường chỉ sử dụng 1 thời gian thôi, bác chỉ luôn chỗ nào cung cấp các ***** luôn đi ! (* giúp người thì giúp cho rót í mà *)
Site ***** thì nhiều vô kể nhưng để kiếm đúng cái mình muốn thì phải tự đi vòng vòng thôi. Không ai có thể chỉ cho bạn chắc chắn một chỗ sẽ có được.

harry4me
08-09-2003, 17:42
Bạn nói cũng đúng, tui đi "vòng vòng" mà có tìm được đâu, toàn là mấy trang "gì đâu" ko hà ! sém chút nữa là đui mắt tui luôn nè !
:buck: :buck: :buck:

truongton
09-09-2003, 04:53
Thì thật ra là trang ***** hay ****** nào cũng có cài ba cái vụ đó vô hết đó. Vô kiếm ***** thì phải chịu thôi.

Leonhart
13-09-2003, 00:27
Ban thu vao trang Web nay xem sao:
www.trinsic.org

monkey21180
13-09-2003, 14:21
Heheehe...! Tôi cũng rành về mấy dzụ này, nên tôi xin chỉ cho các bạn những cách mà tôi tìm ***** cho chuong trinh:
- Cách 1: cách này xưa rồi, như hiện tại vẫn hiệu quả, đó là vào những site hack.
www.serials.ws
www.astalavista.cc
newcracks.net/index.php
www.directdl.com
www.freeserials.com
www.freeline.ws
...
- Cách 2: hiện tại tôi đang sử dụng, rất hiệu quả phải nói là 100% (sử dụng 10 lần nhận được kết quả là 14 lần, hihihi...! khó tin phải không? sử dụng đi rồi biết)
Sử dụng chương trình Kazaa Plus, chú ý là version Plus đó, version khác là bad. Chỉ cần bạn đánh tên của phần mềm là nó liệt kê ra nơi down phần mềm + với ***** của nó.

------------------------------
Hello everybody...! :)

Yến Trang
15-09-2003, 05:34
A vậy àh hì hì một lần kiếm ***** cho chương trình nào đó là mắt bị mờ luôn cám ơn nha monkey21180

boy_buon
18-09-2003, 21:56
bác chỉ cho em địa chỉ Down Kazza Plus với
Cám ơn bác nhiều nhiều

Nicholaspopup
27-09-2003, 10:57
Lên Google thử Search Kazaa Plus xem .

có site nào có cr@cks của Aston 1.82 không vậy

Site nào nhiều cr@cks mà thường xuyên cật nhập cr@cks&seri@l mới không vậy ?

Yến Trang
21-10-2003, 22:49
Mấy chương trình này cool thiệt đó!!!

glorybloodyhell
11-12-2003, 04:26
phải không đó, monkey21180? tôi cũng xài bản plus nè, cũng giới hạn thôi, đâu phải cái nào cũng tìm được... hay là bạn có cách đặc biệt nào hơn để search? tôi thì vào search cua kazaa plus, dùng cái quick search, search cho everything (ví dụ: mp3 workshop) nhưng có thấy nó hiện lên chổ nào có chương trình và c-r-a-c-k đâu? sao 100% được? có tuyệt chiêu nào về kazaa plus chia với tôi với nhé...

Heheehe...! Tôi cũng rành về mấy dzụ này, nên tôi xin chỉ cho các bạn những cách mà tôi tìm ***** cho chuong trinh:
- Cách 1: cách này xưa rồi, như hiện tại vẫn hiệu quả, đó là vào những site hack.
www.serials.ws
www.astalavista.cc
new*****s.net/index.php
www.directdl.com
www.freeserials.com
www.freeline.ws
...
- Cách 2: hiện tại tôi đang sử dụng, rất hiệu quả phải nói là 100% (sử dụng 10 lần nhận được kết quả là 14 lần, hihihi...! khó tin phải không? sử dụng đi rồi biết)
Sử dụng chương trình Kazaa Plus, chú ý là version Plus đó, version khác là bad. Chỉ cần bạn đánh tên của phần mềm là nó liệt kê ra nơi down phần mềm + với ***** của nó.

------------------------------
Hello everybody...! :)

netvolong
11-12-2003, 09:49
Hic, tui chi co kazaa lite thui, xai cung duoc, nhung ko hieu qua lam, plus dow o dau vay ? neu hieu qua nhu vay thi phien u kiem dum tui file crk cua internet caffe 4.9.5 cua antamedia di , co nguoi co crk, nhung ban !!!! voi gia 50$, lience 180$

chimruồi
11-12-2003, 10:03
Hic
Có ai biết ***** của Norton AntiVirus 2004 giup tui voi, Tui la mod ma
Cam on cac bac nhieu nhe