PDA

View Full Version : vấn đề về mail. Help me

nmduc108
04-09-2003, 10:26
Các bác ơi giúp em với. Không hiểu sao hòm thư của em bây giờ ngày nào cũng nhận được các thông báo như sau:
Mailer-Daemon@yahoo.com : Failure Delivery.
và Maler-Daemon@mailer1 : Failure notice.
và Mailer-Daemon@mailer2 :-----------------------
và Mailer-Daemon@mailẻ5 : ----------------------
Em cũng chẳng hiểu làm sao nữa. Mong các bác giúp em giải quyết vấn đề này.Thanks.

trannam136
04-09-2003, 11:59
Nó báo gửi sai địa chỉ đó, bạn xem lại nội dung các mail đó sẽ biết được là nó đã gửi đến những đâu !

taonho
22-03-2004, 23:29
chinh xác hơn là you đã bi người nào đó bom mail bạn rùi bạn ơi
mà còn thảm hại hơn là người đó đã dùng địa chỉ mail bạn gửi đến cho ban đó chớ

taonho
03-04-2004, 12:26
hihihi
minh thật sự cũng không rõ chính xác là sao nhưng lúc trước mail mình cũng giống y như rằng ban vậy đó, một ngày mà nhận hai mươi mấy lá mailer của yahoo trời ạh!
hết cả hồn nhưng mà mình chỉ xoa nó thôi chứ ngoài ra không làm gì hết ah, nhưng may mắn la tới giờ no vẫn an toàn không bi tràn thư hay sao nữa kể từ lúc đó. nhưng mất cả tuần đó chứ, ngày nào cũng len xóa mail hết ah, trong khi mình không gửi thư cho ai thi sao lại bị sai địa chỉ nhỉ, mình nghĩ la bi bom mail nhưng bi giờ mail mình vẫn an toàn ..... va tới giờ mình vẫn không biết tại sao bi mailer@yahooo nữa
bạn gắng xóa nha

ps: mình hôm sau đã muốn nói cho bạn biết tin này, khổ nổi mình tìm hoài không ra cai trang mà hom trước đã vào, cứ vòng qua vòng lại mãi, hôm nay vô tình tìm gặp , báo cho bạn hay, nhưng không biết co muộn không .... thành thật sorry