PDA

View Full Version : Nên hay kg nên làm bậntren mạng?

Gà Nhép
02-09-2003, 18:15
Sao bà con??Những "người yêu ảo" trên internet Chỉ làm cho ta thư giãn thôi!! Khi đòi gặp mặt thì lại kg chịu!! Có lẽ họ hơi bị........ :chris: hay đại loại là ...gì gì đó!!
Còn bây giờ muốn tìm bạn gái khó thiệt chứ Nếu giả sử trường học của bạn là 1 trường toàn con trai!!

michael_huan
02-09-2003, 18:26
Có thêm một người bạn là bớt đi một kẻ thù...

--------
Những bài viết như thế này theo Huấn nghĩ là bạn nên Post vào mục Chit-Chat ...
--------

caotrung
02-09-2003, 21:36
lộn box rồi Gà nhép ạ :) , đề nghị ai có thẩm quyến move giùm cái này về đúng ví trí nó nha ( trung hổng có thẩm quyền move cái này được :( )

monkey
03-09-2003, 08:59
move vào box nào bi dzừ hẻ caotrung???

caotrung
03-09-2003, 11:48
ok , được rồi đó , cám ơn monkey nhé :) . giờ thì tụi mình đi để người ta nói chuyện :fear: :whistling

emdotlam
04-09-2003, 13:51
Dĩ nhiên là được quá đi chứ còn gì nữa ! Nhờ có mạng mà tui mới biết tới GHOST, NOZ, HP, GH, HANS, KHOAI LANG, MINDE.........nhiều lắm đó !

Hòang Phố
09-09-2003, 00:43
Dĩ nhiên là được quá đi chứ còn gì nữa ! Nhờ có mạng mà tui mới biết tới GHOST, NOZ, HP, GH, HANS, KHOAI LANG, MINDE.........nhiều lắm đó !
Có tên của tui trong sổ bìa đen của EDL hồi nào vậy ????? :confused:

Hans Voralberg
09-09-2003, 13:52
Bản danh sách bạn bè chứ sổ bìa đen hồi nào. Nhưng cũng phải cẩn thận, EDL convert thành sổ bìa đen thật thì chít.

emdotlam
09-09-2003, 19:14
he heh he....thằng nhóc HANS này càng ngày càng cao tay nhỉ ? Nhớ lời anh dặn chưa hả ? Phải để dành nhé !

Hòang Phố
10-09-2003, 00:50
he heh he....thằng nhóc HANS này càng ngày càng cao tay nhỉ ? Nhớ lời anh dặn chưa hả ? Phải để dành nhé !
Để giành theo nghĩa của EDL là sao ?

pfiev
10-09-2003, 01:10
Còn bây giờ muốn tìm bạn gái khó thiệt chứ Nếu giả sử trường học của bạn là 1 trường toàn con trai!!
Vô forum lớp tui học hỏi đi Gà Nhép. Chà, BK giao lưu với SP. Hay quá nhở.

bichduyen_nt
10-09-2003, 14:15
Sao bà con??Những "người yêu ảo" trên internet Chỉ làm cho ta thư giãn thôi!! Khi đòi gặp mặt thì lại kg chịu!! Có lẽ họ hơi bị........ :chris: hay đại loại là ...gì gì đó!!
bạn làm gì mà người ta không chịu gặp mặt bạn vậy?, chắc phải có một lý do nào đó chứ, duyên nói không sai đâu, chắc người ta sợ bị bạn ăn thịt đó, hi hi.
nếu trường bạn chỉ toàn con trai không thôi hả, chắc ngôi trường đó có mùi đặc biệt lắm, i' da

Ghost1982
11-09-2003, 13:58
Danh sách của you ngắn quá nhỉ của tui dài hơn nhiều cơ và đây sổ đỏ tử thần của Ghost :
Girl : ....ngu gì nói ra để các ông cướp em cướp bạn tui à ngu gì :lick:
Boy : ... ko có ai cả, đã là bạn thì phải chia ngọt sẻ bùi chứ tui ở dưới này một mình mà ko ai chịu xuống--> ko phải bạn tui, tên nào là bạn của tui thì nhanh chân đập đầu vào tường rùi xuống đây chúng mình bàn kế hoạch cua gái :w00t:

Sawyer
14-09-2003, 16:59

He he,sao trong danh sách này không có Dep_trai_bi_... nhỉ ....
Nghĩ tới chuyện này tui cười ra nước mắt hic hic,không biết đó là thằng cha nào trong đống này nhỉ,khốn nạn thật !!!

Hans Voralberg
14-09-2003, 20:19
Hey hey, chuyện này bỏ đi, chỉ có anh em chúng ta bít thui chứ. Thằng khốn nạn đó, mất dạy thiệt. :chris: :chris: :angry:

emdotlam
14-09-2003, 22:33
he he he he.........thì cứ gõ cái nick nó ra đi cho pà con bít nhỉ ? Hic hic hic.....tui cũng bị lừa nè ! Xin lỗi thằng em HANS nhé !
To GHOST : cũng muốn xuống chỗ ông chơi lém nhưng chưa có visa nên đành chờ ( bị Hp dấu đi đâu đó ! )