PDA

View Full Version : Cho thắc mắc nhỏ chút nha mấy bạn

MinhNhatDBM
01-12-2008, 18:32
Giữa rapidshare và mediafire, dưới góc độ là người dùng phổ thông, mình théc méc là down file trên rapidshare, hay thậm chí là upfile, đều phải đóng phí để hưởng quyền lợi đầy đủ nhất. Nếu là Free User, thậm chí là thường không down được file, và rất hạn chế là chỉ down được 1 file trong 1 thời gian cho phép. Trong khi đó....

Mediafire, hình như là cho up miễn phí (mình sẽ không ngạc nhiên nếu giới hạn dung lượng), và một điều lớn nữa là, người nào cũng có thể down thoải mái. Nếu tính tỷ lệ down thành công của mình từ đó đến giờ trên hai trang Rapidshare và Mediafire thì sơ sơ là:
+ Rapidshare: 0%
+ Mediafire: 99%

Vậy cho mình hỏi vậy tại sao nhiều người vẫn dùng rapidshare, phải chăng là họ có... ****

tiendao
01-12-2008, 19:17
nhiều người dùng Rapidshare là bởi việc leech link Rapid giờ không còn quá khó khăn. Có đến hàng tá trang web cho dịch vụ leech miễn phí, hoặc phần mềm chuyên download tại RS. Host miễn phí giờ rất nhiều nên nhiều người có trang leech riêng cho bản thân và bạn bè, không lo không down được file.Tất nhiên, mediafire vẫn là số 1.