PDA

View Full Version : Em hỏi chút về PIN của Adsense

tobiasftu
25-11-2008, 00:23
Em đã request pin tới lần thứ 3 rồi mà khả năng nhận đc pin vẫn rất thấp. Địa chỉ nhà em rất rõ ràng, em vẫn nhận bưu phẩm chuyển từ nước ngoài về mà sao kô thể nhận đc PIN của GA nhỉ. Liệu sau 3 lần request pin mà em vẫn không nhận đc thì có cách nào không vậy các bác, mong các tiền bối giúp em với, tiền em làm 3 tháng trời rồi mà kô nhận đc, nản quá.

meo9x.tk
25-11-2008, 03:28
Scan cái cmt, địa chỉ nhà rồi gửi cho bọn nó.
Khuyên bạn ko nên làm vậy vì Pin ko đến được thì sec cũng ko đến được

chjnhnh0
25-11-2008, 14:40
em nghĩ có lẽ bác tobiasftu này ko phải ở Hà Nội cho nên nhận Pin hơi lâu rồi sốt ruột yêu cầu nó gửi pin mới í mà ( em nói sai mong bác bỏ qua. đấy là em đoán thế :D )hoặc là do bưu tá lề mề chưa chuyển về nhà bác :D chán đời hút pin (tài mà) :D
@meo9x.tk: pin chưa đến đc vì nó là chuyển phát thường. còn sec chuyển phát nhanh bằng dhl có lẽ về tận nhà đấy.

tobiasftu
25-11-2008, 20:07
Scan cmt rồi gửi cho nó được ah bác, em kô thấy nó nói trong fần hướng dẫn của nó nhỉ. Em nghĩ rằng nếu check gửi qua DHL chắc chắn sẽ về tới nhà em đc vì em vẫn nhận được bưu phẩm quốc tế bình thường mà, còn kô hiểu sao cái bọn bưu điện nó làm ăn kiểu j mà em request pin tới lần 3 mà vẫn bặt vô âm tín.
@chjnhnh0: em ở HN bác ah, địa chỉ nhà em rất rõ ràng nữa cơ, ngoài mặt đường nữa cơ :D

kocanem
26-11-2008, 01:30
Sao bác này giống em thế :D Em gặp trường hợp y hệt .

tobiasftu
26-11-2008, 03:02
@kocanem: vậy bác đã giải quyết như thế nào vậy, bác tư vấn giúp em với đc không. Thanks bác

nhc1987
26-11-2008, 09:01
Mấy bác ở trên đã nói hết rồi đấy, lấy cái mobile chụp cái bill internet send cho nó thì khoảng 12h sau là xong :D

namln
26-11-2008, 09:09
Scan cmt rồi gửi cho nó được ah bác, em kô thấy nó nói trong fần hướng dẫn của nó nhỉ. Em nghĩ rằng nếu check gửi qua DHL chắc chắn sẽ về tới nhà em đc vì em vẫn nhận được bưu phẩm quốc tế bình thường mà, còn kô hiểu sao cái bọn bưu điện nó làm ăn kiểu j mà em request pin tới lần 3 mà vẫn bặt vô âm tín.
@chjnhnh0: em ở HN bác ah, địa chỉ nhà em rất rõ ràng nữa cơ, ngoài mặt đường nữa cơ :D
Bao lâu bác request một lần? Kiên nhẫn chút đi bác, request nhiều quá có khi phản tác dụng :emlaugh: