PDA

View Full Version : xin các anh cho em hỏi về GA

manhhiep2512
24-11-2008, 13:38
em là người đã không nhận được mail thông báo khi acount bị disable đây
em muốn thắc mắc viết mail contac như thế nào gửi về địa chỉ nào
mà em cũng hỏi anh giờ làm việc của GA cái em gửi mẫu kháng cáo theo google help nhưng nó cứ gửi về mail của em là họ không có ở văn phòng em đã gửi đến 9 bức rồi mà vẫn thế

BoTayConGaQuay
24-11-2008, 15:44
em là người đã không nhận được mail thông báo khi acount bị disable đây
em muốn thắc mắc viết mail contac như thế nào gửi về địa chỉ nào
mà em cũng hỏi anh giờ làm việc của GA cái em gửi mẫu kháng cáo theo google help nhưng nó cứ gửi về mail của em là họ không có ở văn phòng em đã gửi đến 9 bức rồi mà vẫn thế

Vấn đề là làm sao bác biết account bị disabled khi không thấy email thông báo? Liệt kê vài hiện tượng lên đây đi.

VNFriends
24-11-2008, 16:12
Nếu không hiện ads không có nghĩa là acc disabled mà nó chỉ ban cái domain đó thôi.

manhhiep2512
24-11-2008, 16:38
vào ac GA nó báo là acount disable nó còn bảo là đã gửi thư cho tôi mà tôi tìm mãi chẳng thấy đâu

BoTayConGaQuay
24-11-2008, 16:41
vào ac GA nó báo là acount disable nó còn bảo là đã gửi thư cho tôi mà tôi tìm mãi chẳng thấy đâu

Ờ, vậy thì chính xác là nó đã quay con GÀ của bác rồi, chia buồn. Thôi reg account khác đi, rất khó (nếu muốn nói là không thể) xin mở lại cái cũ.

namln
24-11-2008, 19:43
Ờ, vậy thì chính xác là nó đã quay con GÀ của bác rồi, chia buồn. Thôi reg account khác đi, rất khó (nếu muốn nói là không thể) xin mở lại cái cũ.

Em nghe nói bị nó nhớ tên là khỏi reg lại hả bác :emlaugh:
trừ phi dùng tên mới địa chỉ mới :emlaugh:

nguyenduc_net
24-11-2008, 20:07
nó đâu rãnh ngồi nhớ tên các bác :lick: cả cái cty của nó nhân viên còn chả nhớ tên nhau nữa là nhớ tên mấy thằng GÀ VN . Mình bị dis mấy lần rồi, mà vẫn xài tên và d/c của mình reg vô tư nè.

Klacks
24-11-2008, 21:13
nó đâu rãnh ngồi nhớ tên các bác :lick: cả cái cty của nó nhân viên còn chả nhớ tên nhau nữa là nhớ tên mấy thằng GÀ VN . Mình bị dis mấy lần rồi, mà vẫn xài tên và d/c của mình reg vô tư nè.

hèn chi bị dis mấy lần :lick:

chjnhnh0
25-11-2008, 14:34
hehe lúc reg ghi cái địa chỉ bừa vào vd đường lên mây, thôn thiên bồng, xã lầu xanh chẳng hạn. rồi bao h nó chấp nhận acc rồi thì vào đổi lại địa chỉ chính xác và đợi nhận mã PIN :D