PDA

View Full Version : Cho em hỏi về IE.

phuocduy27
24-11-2008, 12:25
làm sao để không lưu trang wed mà mình xem bằng trình duyệt IE vậy, vì mõi lần lần em đánh vào khung tìm kiếm trên IE là nó lại xổ xuống một loạt những trang wed cũ làm em cảm thấy hơi "nghẹt thở", anh chị làm ơn chỉ em cách làm sao để nó không lưu những trang wed mà mình đã truy cập vậy ah? ah, sẵn cho em hỏi luôn, khi em tải yahoo về, lúc đăng nhập nó hiện thông báo có các chữ như Try Again, Setup Proxy và Help rồi không kết nối được vào yahoo, các anh chị chỉ em cách khắc phục luôn đi nha, thank anh chị trước.

dinhhung_dtvt88
24-11-2008, 12:41
Ăn nói khách sáo thế ,cứ tao mày cho nó thoải mái ,anh em làm cái gì .
1.Muốn làm mất mấy cái trang web cũ đó :vào tool-->internet option-->chọn ô browsing history-->delete-->delete history.
2.Cái yahoo không vào được thì hãy kiểm tra tên đăng nhập ,mật khẩu đã .Với là xem mạng của bạn có bị our không .Cũng có khi là lỗi của yahoo messenger ,lần trước tui cài đi cài lại cái yahoo mà vẫn không vào được ,chỉ từ khi cài lại win mới vào được yahoo .
Nếu muốn vào yahoo quá thì vào đây dùng cũng được http://webmessenger.yahoo.com/

phuocduy27
24-11-2008, 12:47
cam ơn anh nhiều lắm nha, vậy là phải cài lại Win mới vô yahoo được ah, lúc trước em kết nối mạng bằng DTDD cũng vào yahoo được mà, từ khi hòa mạng FPT thì nó hông vô dược nữa...chán quá.

phuocduy27
24-11-2008, 13:06
nick là tên thật và cũng là tuổi của em. nói thiệt chứ mấy cái vụ đó biết cho biết thôi, miễn đừng lạm dụng là được rồi. dỡ hơi thật, đừng có spam nha ông nội.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

sao không ai chỉ em cách khắc phục khko6ng thể vào được yahoo vậy?

dinhhung_dtvt88
24-11-2008, 18:02
vậy là phải cài lại Win mới vô yahoo được ah
Không phải là cài lại win ,mà là không biết cách sửa ngoài cách cài lại win .Cái vụ này tui cũng hỏi mấy lần trên diễn đàn nhưng mà nó cứ đổ oan cho thằng cha virus kavo , kava gì đó .Thế là phải dùng đến cái trang web ở trên đó.

phuocduy27
24-11-2008, 22:04
máy em đã quết hết vỉut rùi còn đâu, chán quá, em cũng hỏi mấy người hay chat chit mà cũng chẳng ai bắt gặp trường hợp này cả, cái đó nó ghi đại loại là không thể kết nối yahoo MS... chán quá trời ơi.

dinhhung_dtvt88
25-11-2008, 12:00
Thì trước mắt cứ thử cài lại bản yahoo đã .Nếu bản 9 không được thi thử cài lại bản 8 coi sao .Nếu không được thì mắc phải cái bệnh con yahoo của tui lần trước rồi đấy.