PDA

View Full Version : Hacker VN đi về đâu ???

andre
29-08-2003, 13:05
Tui thấy các bạn đụng đến hacker là hay chửi rủa nhau quá, sao các bạn không khiêm tốn như anh Nguyễn Tử Quảng mày mò viết các chương trình diệt virus phân phát miễn phí cho bà con được nhờ hay viết một vài software về bào mật và firewall, lúc đó vừa bán đưọc tiền, vừa nổi tiếng nữa, hơn là ngồi chửi nhau, tiêu diệt nhau.
Tui lang thang trên các forum nhằm mục đích học hỏi, tìm tài liệu về sercurity, nhưng mấy cái này thì ít mà lại thấy hỏi tool phá hoại thì nhiều, các bạn nên suy nghĩ kỹ khi tham gia vào forum nhé.

Coi chừng tui cũng bị vạ lây vì lên tiếng như vậy, hi hi. :bawling:

michael_huan
02-09-2003, 18:34
Thưa bạn, về cái tên của Topic này :"Hacker VN...". Nhưng mà mình đâu thấy có liên quan gì đến Hacker VN đâu. Bạn nói rằng đụng đến Hacker là chửi rủa nhau ? Tại sao ?
Bạn cũng nên biết rằng "Hack là một nghệ thuật và Hacker là một nghệ sĩ."
Xin nói với bạn một câu:"Muốn nói điều gì thì suy nghĩ kĩ trước khi nói nhé..."

ghostsex
02-09-2003, 19:14
ăn với nói như bác andre thì có ngày bị hacker hội đồng bây giờ. Bạn phải hiểu rằng: "Hacker là những kẻ tạo ra việc làm cho các chuyên viên an ninh" và hơn nữa........ nhường cho các anh em khác..

ngduynhat
13-09-2003, 22:12
bạn nói sai rồi! Hacker đâu chỉ là chửi rủa nhau. Họ cũng như những người yêu thích tin học thôi. Nếu bạn đi vào security thì bạn mới thấy hết cái hay của nó!

ndc
14-09-2003, 22:26
bạn nói sai rồi! Hacker đâu chỉ là chửi rủa nhau. Họ cũng như những người yêu thích tin học thôi. Nếu bạn đi vào security thì bạn mới thấy hết cái hay của nó!

Thực tế là mình thấy các bạn tính cãi nhau rồi đó! Hãy tập hợp lại và cùng nhau học hỏi đi!
mình tham gia với nhé!

Ai muốn tham gia thì mail về danpv2003@yahoo.commong được sự ủng hộ của các bạn

quangchau
15-09-2003, 10:53
cho hoi trang viethacker.com bay gio bi doi thanh cai gi way
chan thanh cam on su giup do cua cac bac