PDA

View Full Version : Giup em go bo fan mem voi!

nhungbt
17-11-2008, 19:38
May cua em xuat hien fan mem Rollback Rx tu khi em keo duong day mang tu quat net ve. Luc nao em bet mey len la no bao "Rollback detects the computer is running low on free space. You need to derag the snapshots to reclaim mỏe free space". Em go bo Rollback nhung khong duoc vi no doi user name va pass. Em thu go bo ca may pham mem khac( tro choi dien tu) bang add and remove, bang ca registry nua, nhung neu em tat may roi bat len no van xuat hien. Em phai lam sao. Giup em voi, thanks.

namln
17-11-2008, 21:02
Bạn dùng tính năng defrag snapshot của rollback là được thôi.
mà bạn có cài pass không mà nó lại hỏi pass vậy?
Có pass thì hơi căng.

nhungbt
18-11-2008, 13:04
Em khong co pass, chi cho em cach go no ra voi. Voi lai tai sao em remove rat nhieu phan mem trong may nhung khi em khoi dong lai thi van con ah.

tienhunga11
20-11-2008, 11:06
bố trẻ có cài phần mềm đóng băng dữ liệu ko thế? chứ kiểu remove rùi mà khởi động lại vẫn có thì ... Thôi tìm lại xem có xài deepfree ko đi rùi pm anh em tính tiếp

nhungbt
21-11-2008, 01:01
Khong em khong cai deepfree. Em kiem tra roi khong co cai fan mem day dau. Nhung hinh nhu vi cai Rollback Rx ma chuong trinh du bi remove ma van con. Hoac em cai cai gi cung bi mat coah. Nhung em khong go duoc, bang moi cach roi, vi no co pass ma. Em hoi chu nhan cua cai may thi no cung khong biet, vi no cung mu tin ma. Nghi cach giup em di! Khong thi ngay nao no cung bat em sua may, ma em ban lam.

NGUYEN THANH TU
26-02-2009, 15:27
Bạn thử dùng phần mềm Acronic xem sao nhé!
Chúc may mắn!
♥ Nguyễn Thanh Tú ♥ 0987.111.045 ♥