PDA

View Full Version : Điều gì khiến bạn nhớ DDTH.com

NoZ
08-08-2003, 11:39
Hi all,

Trong những ngày diễn đàn tạm ngừng hoạt động, các bạn có cảm giác như thế nào nhỉ?

Qua diễn đàn tin học, nhiều tình bạn đã phát sinh và nảy nở giữa những người mà trước đây hoàn toàn xa lạ, giữa những người đến từ mọi miền đất nước hay từ những khoảng cách địa lý xa xôi.

Có thể bạn chỉ tham gia diễn đàn ở các mục Giao lưu, Giải trí. Có thể bạn chỉ đến để tìm cho mình một thông tin hữu ích. Có thể bạn đến để phát biểu ý kiến của riêng mình hay đặt một câu hỏi mà bạn chưa tìm ra câu trả lời. Có thể bạn đến với ước muốn chia sẻ kiến thức và thông tin với thế giới xung quanh, với những người bạn hay những người xa lạ.

Nhưng thật sự, diễn đàn đã gắn kết chúng ta với nhau.

NoZ chúc toàn thể thành viên ban quản trị luôn dồi dào sức khỏe. Chúc cho diễn đàn tin học ngày càng phát triển vững mạnh. Chúc tất cả các bạn tìm được nơi đây những thông tin bổ ích, những phút thư giãn tuyệt vời sau những ngày làm việc mệt nhọc

Hans Voralberg
08-08-2003, 21:52
Nhớ còn hơn nhớ bồ. Ko có DDTH ko biết lên net làm gì cho qua ngày. :tongue:

emdotlam
10-08-2003, 12:39
Khíp thật đấy ! Nhưng mà HANS nói đúng ! Nhớ hơn nhớ bồ !

H*jovial
14-08-2003, 15:55
H*jovial cũng nhơ' DĐTH nữa ne`! Nhớ không những vì DĐ đã mang đến cho H* những điều bổ ích mà còn vì..."những ngày xưa yêu dấu" của H* là ở đây ! Hai của H* ở đây và bạn của H* cũng ở đây luôn. Nếu một ngày nòa đó mà DĐ bye bye chocopie H* thì ôi thôi ..khóc đi cho rồi! hic..hic..hic..

Sawyer
14-08-2003, 16:40
Hic,mấy ngày ddth bị down,chán dễ sợ luôn.Lúc nào online gặp Hans,câu đầu tiên hỏi hắn là "ddth vào được chưa".
DDTH với mấy cái forum khác kéo nhau flood hết ,chán .Bây giờ thì tranh thủ lên spam !!!!

emdotlam
15-08-2003, 14:53
ai cũng hỏi câu đó hết ! hic hic.....đừng nói đến vụ nó bị sập tiệm nha !

Ghost1982
16-08-2003, 10:46
H*jovial cũng nhơ' DĐTH nữa ne`! Nhớ không những vì DĐ đã mang đến cho H* những điều bổ ích mà còn vì..."những ngày xưa yêu dấu" của H* là ở đây ! Hai của H* ở đây và bạn của H* cũng ở đây luôn. Nếu một ngày nòa đó mà DĐ bye bye chocopie H* thì ôi thôi ..khóc đi cho rồi! hic..hic..hic..

Anh không định viết gì trong này nhưng thấy em viết nên anh cũng đóng góp 1 bài chơi.

Trước đây đối với tôi thì ddth chẳng qua chỉ là một nơi vui chơi và thể hiện phong cách của mình (Ghost’Style : ai chưa biết thì nhìn xuống chữ kí của tôi đó). Và thích vào thì vào không thích thì bye. Thế nhưng bây giờ thì trong này tôi đã có em gái, em trai, bạn bè, đồng chí…có người quan tâm đến mình và mình cũng quan tâm đến người vì thế nên nhớ lắm hôm nào không vào được thì cảm thấy bứt rứt khó chịu lắm, cũng may trong những ngày đó (hi hi “ngày đó” là ngày nào vậy ta) vẫn còn mấy đứa em cùng tôi đi vào hoạt động bí mật nên cũng không cảm thấy buồn lắm.

emdotlam
16-08-2003, 17:54
tên GHOST này ám chỉ ngày gì vậy ta ? Nhân đây mới nói nha. Tên GHOST dám hỏi tui trong khi chat về kích thước của cái mà bình thường chỉ có bọn đàn ông mới có. ( Không chơi với loại Xmen nha ). Tên này đúng là.......

Hans Voralberg
17-08-2003, 19:58
Hai thằng cha bậy bạ mất nết. Vô duyên gì đâu.

yuna_admirer
18-08-2003, 01:12
:)

:D

Vắng DDTH mấy ngày lên NET hỏng bít đi đâu. Câu hỏi nhiều nhất mà mình nhận được là DDTH lên lại chưa.

Ghost1982
18-08-2003, 13:14
tên GHOST này ám chỉ ngày gì vậy ta ? Nhân đây mới nói nha. Tên GHOST dám hỏi tui trong khi chat về kích thước của cái mà bình thường chỉ có bọn đàn ông mới có. ( Không chơi với loại Xmen nha ). Tên này đúng là.......
Tên này ghen tui nên ăn nói nhăng cuội, mong các Girl đừng hiểu nhầm tui tội nghiệp.

emdotlam
18-08-2003, 14:23
Hai thằng cha bậy bạ mất nết. Vô duyên gì đâu.
Này tên HAN với HÀN kia ! Chả nhẽ GHOST hỏi râu tui dài đến đâu cũng là mất nết à? Cậu chỉ được cái ấm ớ !

vanlang
18-08-2003, 16:43
mấy bác này thiệt tình .. ddth mở lại mừng quá hóa rồ à ..:P

emdotlam
20-08-2003, 09:46
mấy bác này thiệt tình .. ddth mở lại mừng quá hóa rồ à ..:P
Lại là lão KHOAI LANG chít tiệt hả ? Học hack đến đâu rùi ?

Sawyer
20-08-2003, 15:42

>>>> Chóang quá mấy pa ơi.Cái này mà cũng đem ra đây nói .
Đúng là.....
Trong ddth này còn có quá trời girl đó !!!!!

Sawyer
20-08-2003, 15:44
Bây giờ ddth vào được rồi ,cũng mừng nhưng mà chậm quá !!!!

emdotlam
20-08-2003, 18:27
thui mà .... từ từ nó sẽ nhanh mà ....vẫn đang khởi động hả VI KHOA ?

huongduocxoa
11-09-2003, 18:05
:rolleyes: :wub:
Trùi ui! HDX đi tìm cả tháng nay, bi giờ mới chịu ló ra. Nhớ nhứt là ô.....NO .... YES.... đó... hì hì... nhớ ly độc dược chưa kịp uống .... chạy luôn qua Mai Hoa Trang

Ghost1982
12-09-2003, 09:17
Không chịu đâu em huongduocxoa không nhớ tới anh tí nào à.

NoZ
12-09-2003, 14:41
Ôi cha, Hương Dược Xoa. Lâu quá không gặp. Hihi, cám ơn vẫn còn nhớ NoZ đấy. Về là tốt rồi. Hihi, độc dược chính hiệu NoZ vẫn còn nhiều, đừng lo thiếu phần nhé.

huongduocxoa
12-09-2003, 21:23
:wub: ái chà, vẫn nhớ tới con ma dễ thương chứ, mà vì không có ddth nên đi lang thang, biết đâu mà tìm.
Ông No Yes cứ thích thuốc ngươì khác "queo" không à nhỉ! hdx có thuốc giải mà lo chi.

Ghost1982
13-09-2003, 10:54
Hay quá vẫn nhớ con ma chết vì gái này à, vậy là vẫn còn hy vọng với em rồi.

emdotlam
13-09-2003, 12:36
thui đi cha ! Định làm gì mà em nào cũng óe óe thế ?

tuanenti
24-06-2008, 20:38
Chào anh No yes sơ (Noz sir,)!
Anh cho tôi hỏi thăm tí được không?
Tui mới gia nhập cũng viết được hai ba chữ, nhưng mà viết chổ nào lục lại không ra? Tìm đường nào nhanh nhất? vào ddth.com, rồi vào góc thư giãn, rồi vào chổ nào để viết thơ? và gặp anh, unlucky555, xuan2345, ...?
Anh chỉ đường giùm, tôi thanh kờ lót! (thanks).