PDA

View Full Version : Cám ơn các bạn

sư phụ tui
01-11-2008, 10:54
Xin chào bạn sư phụ tui ! Chúng tôi nhận thấy bạn chưa gửi bài viết nào trên DDTH.com. Sao bạn không bắt đầu bài viết đầu tiên bằng cách tự giới thiệu về mình tại chuyên mục Tự giới thiệu - Giao lưu ?

Nếu có vướng mắc gì về tin học, bạn hãy đặt câu hỏi vào chuyên mục thích hợp. Bạn cũng có thể giúp đỡ người khác bằng cách trả lời những câu hỏi có sẵn hoặc tham gia vào các chủ đề thảo luận hấp dẫn trên diễn đàn.

Nếu bạn muốn tìm kiếm các thông tin đã có, hãy click vào Tìm kiếm và gõ vào từ khóa thích hợp.

Chúc bạn một ngày làm việc thành công và tìm được nhiều thông tin bổ ích tại DDTH.com!

Rất cảm ơn các bạn sẽ nhiệt tình giúp đỡ mình trong suốt quá trình tham gia học hỏi, trao đổi trên điễn đàn ddth.com này kể từ hôm nay....đó thật sự chính là những người "sư phụ của tui" như đã được mình thể hiện thông qua nickname này.

Chúc mọi người sức khỏe thật sung mãn và thành công trong công việc tuy còn nhiều khó khăn của mình

Thân ái kính chào!

P/S :
Xin phép diễn đàn cho phép mình được bắt đầu tham gia chiến đấu trong sự nghiệp học hỏi và trau dồi kiến thức cũng như tác phong đạo đức của mình
Xin cảm ơn !
Hết!

live4ever
01-11-2008, 11:10
Thay mặt toàn thể anh em trong diễn đàn này nồng nhiệt đón chào bạn.
Xin mời bạn "bắt đầu chiến đấu"

sư phụ tui
01-11-2008, 11:25
Cảm ơn bạn đã nhiệt tình ủng hộ mình .
Chúc bạn mạnh khỏe và thành đạt.
---------------

P/S : Sao cái nick bạn lại có màu đỏ và gạch ngang hay vậy, bạn là mod quản lý diễn đàn này hả ? Mình phải làm sao thì mới được như vậy hả bạn?

ngondensang2007
01-11-2008, 12:04
Cảm ơn bạn đã nhiệt tình ủng hộ mình .
Chúc bạn mạnh khỏe và thành đạt.
---------------

P/S : Sao cái nick bạn lại có màu đỏ và gạch ngang hay vậy, bạn là mod quản lý diễn đàn này hả ? Mình phải làm sao thì mới được như vậy hả bạn?

muốn được như vậy thì đơn giản cực kỳ cứ tích cực trêu hoa ghẹo nguyệt là khắc có à.