PDA

View Full Version : Tròn một năm tôi tham gia Diễn đàn tin học

butbi9x
23-10-2008, 16:09
Cũng đã hơn một năm, ngày tôi biết sử dụng mạng internet . Và bỗng nhiên tôi tình cờ phát hiện ra rằng hôm nay vừa đúng 1 năm ngày tôi là thành viên của Diễn đàn tin học.
Nhờ diễn đàn mà tôi đã có thể học hỏi rất nhiều, từ những câu hỏi của tôi, của mọi người và sự giúp đỡ, nhờ những kiến thức mà tôi đã học được ở đây...đã tạo cho tôi thêm sự đam mê về tin học, và bây giờ tôi đã trở thành sinh viên năm đầu khoa CNTT.
CHÚC DIỄN ĐÀN TIN HỌC NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN MẠNH MẼ.!!!
-----------------------------------------------------------

www.khungtroithomong.plus.vn -> hãy đăng ký để cùng giao lưu!

----------------------------------------------------------

live4ever
23-10-2008, 16:19

Và cũng đúng 1 năm từ đó tôi biết luôn thế nào là quảng cáo cho site của mình...

Chúc luôn tấn tới !

ngondensang2007
23-10-2008, 16:23
pác còn biết ngày tham gia diễn đàn chứ em thì mù tịt chẳng biết ngày nào cả

vuacuagai
23-10-2008, 16:24
Cũng đã hơn một năm, ngày tôi biết sử dụng mạng internet . Và bỗng nhiên tôi tình cờ phát hiện ra rằng hôm nay vừa đúng 1 năm ngày tôi là thành viên của Diễn đàn tin học.
Nhờ diễn đàn mà tôi đã có thể học hỏi rất nhiều, từ những câu hỏi của tôi, của mọi người và sự giúp đỡ, nhờ những kiến thức mà tôi đã học được ở đây...đã tạo cho tôi thêm sự đam mê về tin học, và bây giờ tôi đã trở thành sinh viên năm đầu khoa CNTT.
CHÚC DIỄN ĐÀN TIN HỌC NGÀY CÀNG PHÁT TRIỂN MẠNH MẼ.!!!

em thì ko chắc cũng gần 1 năm rồi hehe

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

pác còn biết ngày tham gia diễn đàn chứ em thì mù tịt chẳng biết ngày nào cả

nhìn con số bên góc phải bài post của bác kìa

_River_
23-10-2008, 16:32
Có rủ anh em offline nhậu không bác ?

Shellingfox
23-10-2008, 20:39
Tấn tài tấn lộc nha bạn :)

CNX
23-10-2008, 20:47
nhanh thật, mới đó mà đã gần 4 năm rồi...

yeucine
23-10-2008, 20:50
Tui mà tham gia diễn đàn được chừng 20 năm thế nào cũng mở tiệc ăn mừng vì ......sống lâu. :D

ngondensang2007
23-10-2008, 21:36
nhìn con số bên góc phải bài post của bác kìa

Em cũng biết vậy nhưng đó là thời gian lập nick thôi còn thời gian gắn bó với diễn đàn thì chào thua không nhớ được ngày tháng năm nào cả.Vì hồi xưa chắc có việc gì cần download hay hỏi đâm ra đăng ký nick rồi giã từ luôn.Mới đây độ vài tháng thấy hay quá em vào thì đã thấy có nick rùi xin lại password rùi xài luôn đó chứ.Đâm ra em bảo không có ngày tháng là vì lý do đó

vuacuagai
23-10-2008, 22:19
Em cũng biết vậy nhưng đó là thời gian lập nick thôi còn thời gian gắn bó với diễn đàn thì chào thua không nhớ được ngày tháng năm nào cả.Vì hồi xưa chắc có việc gì cần download hay hỏi đâm ra đăng ký nick rồi giã từ luôn.Mới đây độ vài tháng thấy hay quá em vào thì đã thấy có nick rùi xin lại password rùi xài luôn đó chứ.Đâm ra em bảo không có ngày tháng là vì lý do đó

thì ra là vậy :yes:

nhocnhinho
23-10-2008, 22:20

Chắc bác ngọn đèn khá chăm chỉ lên ddtn viết bài, mới đó mà dã hơn nghìn bài rùi, chúc bác ngày càng viết đc nhìu hơn!