PDA

View Full Version : Cửa Hàng - Người tiêu dùng

lsi1897
20-10-2008, 21:47
Em định mua cái LCD , nghe các bác bàn luận về thông số:Panel này panel nọ, thời gian đáp ứng,... nghe đau đầu lắm, thik nghe nhất câu: ít tiền, nhìn cái nào ưng thì lấy :P !
Nhưng em có câu hỏi là lỡ em cầm về dùng mà lại không thấy vừa mắt nữa ( độ 1 vài giờ hay 1/2 ngày gì đó ) liệu em có được cầm ra đổi mới không hay phải có lỗi kỹ thuật mới được đổi. có cửa hàng nào có chế độ chăm sóc khách hàng như thế lên tiếng để xem hỏi sản phầm :D !

MaiHoangSp
20-10-2008, 23:50
Em định mua cái LCD , nghe các bác bàn luận về thông số:Panel này panel nọ, thời gian đáp ứng,... nghe đau đầu lắm, thik nghe nhất câu: ít tiền, nhìn cái nào ưng thì lấy :P !
Nhưng em có câu hỏi là lỡ em cầm về dùng mà lại không thấy vừa mắt nữa ( độ 1 vài giờ hay 1/2 ngày gì đó ) liệu em có được cầm ra đổi mới không hay phải có lỗi kỹ thuật mới được đổi. có cửa hàng nào có chế độ chăm sóc khách hàng như thế lên tiếng để xem hỏi sản phầm :D !

Chào anh, nếu anh ở Hà Nội thì tiện, Mai Hoàng có chế độ trong vòng 2 ngày kể từ ngày mua, nếu khách hàng không vừa ý về sản phẩm linh kiện có thể mang trả lại hoặc đổi mới sang sản phẩm khác, để khách hàng an tâm mua và sử dụng sản phẩm. Tất nhiên sản phẩm còn nguyên vẹn đầy đủ phụ kiện anh ạ.

lsi1897
21-10-2008, 01:15
Vâng cảm ơn anh, em vừa vào web của cửa hàng rồi, cái map Đào Tấn và Thái Hà bị lộn kìa anh :D !
Tầm dưới 4 mil, anh tìm cho em 1 con LCD 19" wide ( em không cố , hoặc thêm j j đâu, he he ) để em tiện ra mua rồi đem về ngắm luôn :D