PDA

View Full Version : Tin mới nhận !!!

Hòang Phố
24-07-2003, 01:04
HP mới bắt được tin vô cùng bí mật , tin này thật đúng là "long trời lỡ đất ". Nghe một cái là muốn bất tỉnh tại chỗ, cho đến hôm nay chỉ có 2 người biết thôi...Và vì tin này quá ư là Bí Mật nên HP không thể ghi ra đây được, để tránh khỏi phải mang tiếng là "nhiều chiện"... :1eye:

NoZ
26-07-2003, 17:59
Thôi mà HP, nhớ hồi đó bạn đã hứa sẽ không bao giờ nói chuyện đó ra mà.

Tôi thấy chuyện đó có 2 người mình biết là đủ rồi, đừng làm người khác giật mình. Bạn cũng biết là nếu nói chuyện đó ra sẽ làm cho mọi người ở đây sẽ không an tâm mà, đúng không? Thôi nhé, hãy hứa với tôi một lần nữa là bạn sẽ không nói với ai nhé. Hãy hứa với tôi là bạn sống để bụng, chết mang theo nha.

Hòang Phố
26-07-2003, 19:09
OK...có câu nói này của Noz, HP sẽ hứa là sẽ không nói bí mật này ra...nếu không ai hỏi !!!

NoZ
26-07-2003, 21:15
:whistling :huh: :boxing: if you tell anybody about this secrect, I will :whistling :boxing: you violently.

Hòang Phố
27-07-2003, 05:30
trời chưa chi mà đã lên cước dzi. ?
( dzo.t lẹ )

khan
27-07-2003, 19:06
chẳng hỉu gì ráo nói tiếng lào hả?

NoZ
28-07-2003, 10:12
Đã bảo là chuyện bí mật mà khan. Phải dùng ngôn ngữ mật hiệu như vậy may ra HP mới hiểu được

Hòang Phố
29-07-2003, 00:41
To Noz: không phải thế đâu...HP hiểu được ngôn ngữ của Noz là vì HP là bác sĩ chuyên khoa tại bệnh viện...chợ quán ...đấy! :lick:

NoZ
01-08-2003, 02:23
Ủa, HP. Vậy ra mình là đồng nghiệp à. Hồi tôi còn công tác ở đó thì bạn vẫn chưa đến. Rất hân hạnh làm quen. How do you do!

Hòang Phố
04-08-2003, 07:58
oh ! thì ra anh bạn Noz này là đồng nghiệp ...
Bây giờ tôi mới biết bởi lẽ chúng ta không chung một bộ phận công tác đó...Thì ra "sân chơi" của bệnh viện này anh là "giám thị" của bệnh nhân à ? Hèn chi cứ tưởng...

NoZ
06-08-2003, 19:50
Àh, bây giờ tôi cũng vừa nhớ ra. Cái hôm trước khi tôi đi, tôi có thấy một cô tóc đuôi gà, vừa chạy vừa cầm cái rìu dí dí vào bệnh nhân, làm cả bệnh viện náo loạn. Trời, bây giờ mới biết là HP, vậy mà hồi đó cứ tưởng....

Ghost1982
07-08-2003, 13:39
He he 2 you chat chit ghê quá, move vào đây là quá đúng. Cảm ơn bác nào đã đưa vào đúng địa điểm, bây giờ thì chát tiếp đi, he he.

SYMOS
11-08-2003, 17:30
HP va NoZ đang nói ngon lành tự nhiện đâu ra cha ghost này dzô hehe
cho tui dzô ké dzớ :lick:
Tin Mới Nhận: NoZ và Hòang Phố đã vào bệnh viện tâm thần vì...đó là chuyện nội bộ giữa bệnh nhân và bác sĩ :D

Greenheart
14-08-2003, 10:07
hai người thì vô bệnh viện tâm thần,một người chết vì gái,còn người kia thì ...vô tù(vì đòi chặt người ta),chỗ này ghê quá,chuồn thôi!hihihi...

NoZ
14-08-2003, 16:38
Không sao mà GreenHeart, ở lại chút nữa đi, vẫn còn NoZ đây mà.

Greenheart
17-08-2003, 22:06
trời,co noz lại càng tăng tốc!

Hòang Phố
17-08-2003, 23:37
Noz à quả thật là bệnh viện của chúng ta có nhiều bệnh nhân nhỉ...còn về vấn đề bệnh trạng "té giếng"của chú Ghost này mọi bác sĩ đều bó tay nên đành phải chuyển sang nhà xác thôi.
HP mang danh là bác sĩ mỗ xẽ nên "hình tượng" đôi khi bị mọi người hay đồng nghiệp ganh ghét cũng chẵng có gì lạ...miễng là HP ta luôn luôn ghi nhớ "lương y như từ mẫu ...ghẻ " là được rồi....hahahhaha

bichduyen_nt
20-08-2003, 17:34
ngu gì ở lại đây hả GH, ở lại để chết chung sao, (GH và BD nắm tay nhau bỏ chạy)

NoZ
21-08-2003, 14:58
Lạ thật sao mọi người lại sợ NoZ thế nhỉ. GreenHeart đã chạy rồi lại kéo theo cả bichduyen_2k.

emdotlam
31-08-2003, 17:15
he he he .... hôm nay mới tìm được quý vị . Hóa ra chui vô đây hồi nào vậy ? Kiểu này có lẽ phải bắt VI KHOA cho kiểm tra thương tật cho NOZ và chỉnh lại tâm lý cho HOÀNG PHỐ quá !

SYMOS
31-08-2003, 18:03
Tất cả chú ý !!! hiện nay chúng tôi vừa "lụm" được 1 cây búa :D ngay tại bệnh viện và cây búa đó nằm kế bên nạn nhân tên àl NoZ nếu ai là chủ nhân của cây búa đó thì...xin mời nhận lại :D

Greenheart
31-08-2003, 18:38
còn hỏi nữa cây búa đó là của HP nè,GH nè,Chị Duyên nè,tất cả hợp sức lại mói diệt được đó,thưởng đi!hihihi...

emdotlam
31-08-2003, 21:29
Ai lại chung nhau diệt 1 người thế ? Bác NOZ à , emdotlam tình nguyện đứng cạnh bác đấy. Có Phố cùng hưởng mà có BÚA thì cùng chia !

Condauaotim
31-08-2003, 22:17
Bạn Noz nhà mình lạ thật, vừa mới chạy ra ngoài đường là đã bị 3 bạn nữ đuổi theo diệt như diệt phát xít ý. Kể ra thì cũng đáng thương ghê!

NoZ
01-09-2003, 01:11
Symos nè, nhớ xưa có câu

"Bầu ơi thương lấy bí cùng
Tuy rằng khác giống, nhưng chung một giàn"

Green Heart, HP, bichduyen_nt nè,

"Ví dầu tình Bậu muốn thôi
Bậu gieo tiếng dữ cho rồi, Bậu ra"

Emdotlam ơi,

Thương biết bao người bạn quý
Trong gian nguy ta gặp bạn hiền
Hẹn rằng năm tới tròn niên
Ta về Hà Nội, huyên thuyên truyện trò

Condauaotim ơi,
Em hãy nói một lời
Cùng anh về Hà Nội
Giữa mùa thu lá rơi
Vui cùng emdotlam
Say một chuyến đất trời
Xa lìa vòng nhân thế
Tìm bờ xa, đảo khơi.

emdotlam
01-09-2003, 08:13
WEl COME TO HA NOI !

Hòang Phố
02-09-2003, 01:04
Tất cả chú ý !!! hiện nay chúng tôi vừa "lụm" được 1 cây búa :D ngay tại bệnh viện và cây búa đó nằm kế bên nạn nhân tên àl NoZ nếu ai là chủ nhân của cây búa đó thì...xin mời nhận lại :D
Hummm ai cả gan dám lấy "cây rìu"vàng của HP nay yêu cầu hoàn trả lại chủ...nếu không bà ấy sẽ ..."dũa"bằng toán học á nha ...

To emdotlam: chú vừa bảo: "có phúc cùng hưởng có nạn cùng chia " thế mà vừa thấy HP tay cầm búa tiến về mình đã thục hơi chạy trước là sao ?

emdotlam
02-09-2003, 10:22
Có sao đâu hả Phố ?
Kính lão đắc thọ
Sợ Vợ Sống Lâu
Đội vợ lên đầu
Sống lâu trăm tuổi
( Huống hồ vợ của emdotlam lại là 1 Hoàng Phố uy danh lừng lẫy thì cũng chả sao mà. Tránh Phố chẳng xấu mặt nào ! )

Hòang Phố
02-09-2003, 22:12
Có sao đâu hả Phố ?
Kính lão đắc thọ
Sợ Vợ Sống Lâu
Đội vợ lên đầu
Sống lâu trăm tuổi
( Huống hồ vợ của emdotlam lại là 1 Hoàng Phố uy danh lừng lẫy thì cũng chả sao mà. Tránh Phố chẳng xấu mặt nào ! )

Chú "ẩu" thật đấy ! cứ khăn khăn người dưng là vợ mình ...bẫm sinh sợ vợ còn vào đây khoe nữa...nhưng dù sao HP cũng an ũi cho emdotlam vài câu rằng : sợ vợ cũng nên lắm, vì vợ có công nuôi dưỡng con ta và dạy dỗ ta nên người ...có đúng không emdotlam?

emdotlam
03-09-2003, 15:33
Yeah yeah ..........thui mà đừng giận anh nữa mà Phố ! Biết lỗi rùi mà. Đừng làm người dưng với anh nữa. Mấy đứa trẻ của chúng ta đang tìm gọi em kìa ?

Greenheart
04-09-2003, 08:31
a,thì ra thằng nhóc đang nằm là baby ...của hai "anh chị" á hả?!nhìn mặt nó giống ông bố của nó quá!

emdotlam
04-09-2003, 14:02
a,thì ra thằng nhóc đang nằm là baby ...của hai "anh chị" á hả?!nhìn mặt nó giống ông bố của nó quá!
thấy tui hùi nào mà nói cứ như đúng rùi đó ?

Hòang Phố
04-09-2003, 19:53
đính chính : hình thằng nhóc đó là con rơi của emdotlam đó...HP ngày nào cũng thấy nó lăng lóc ở chợ Tân Định ....tội thật, cứ gặp chị nào xinh là emdotlam xin về làm mẹ của cháu ....Đáng khen hay cho anh ta bây giờ vẫn 1 mực tròn bổn phận "gà trống nuôi con "đấy !!!!

emdotlam
05-09-2003, 14:49
đính chính : hình thằng nhóc đó là con rơi của emdotlam đó...HP ngày nào cũng thấy nó lăng lóc ở chợ Tân Định ....tội thật, cứ gặp chị nào xinh là emdotlam xin về làm mẹ của cháu ....Đáng khen hay cho anh ta bây giờ vẫn 1 mực tròn bổn phận "gà trống nuôi con "đấy !!!!

Em có thể không làm vợ anh nữa nhưng mà đừng trút giận lên đầu đứa nhỏ mà. Nó cần em đấy ! Đừg nhẫn tâm thế Phố !

Hòang Phố
06-09-2003, 01:11
Em có thể không làm vợ anh nữa nhưng mà đừng trút giận lên đầu đứa nhỏ mà. Nó cần em đấy ! Đừg nhẫn tâm thế Phố !
Anh nói thế cũng đúng đấy ! Em sẽ tình nguyện ...dắt cháu vào viện mồ côi first class( hạng nhất) của thành phố, và sẵn tay đưa anh vào bệnh viện tâm thần luôn ... :lick: :boxing: :evil:

Ghost1982
06-09-2003, 11:36
1 người vào tâm thần viện, 1 người vào cô nhi viện còn em Hoàng Phố của tôi thì lại vào thẩm mĩ viện : thất bại quá Emdotlam ơi.
To Hoàng Phố : anh sẽ chờ em ở dưỡng lão viện, hehehe.

Hòang Phố
07-09-2003, 19:40
To Ghost : ...chứ hỏng phải chời tui ở nhà Xác à ?

Ghost1982
08-09-2003, 13:45
To Ghost : ...chứ hỏng phải chời tui ở nhà Xác à ?
Chờ đó làm chi em toàn xác chết không à sợ em chết khiếp. Ở viện dưỡng lão mới hay chứ "lãng mạn lắm đó"

Hòang Phố
09-09-2003, 00:17
Chờ đó làm chi em toàn xác chết không à sợ em chết khiếp. Ở viện dưỡng lão mới hay chứ "lãng mạn lắm đó"
Đúng vậy ! Sợ thật đấy ! HP còn thấy có 1 con ma lãng vãng ở đây nè ! pháp sư đâu biếng hết trơn rồi !