PDA

View Full Version : Các bác cho em ý kiến

vuacuagai
14-10-2008, 10:38
Đầu tiên nói về qui định của box mà mỗi lần Mod xóa bài của em hay nêu ra: đó là ko post thread có nội dung seo ở trong box này và sẽ được ưu tiên xóa thẳng tay.

vậy thì cái này sao nó chình ình ở đây: http://ddth.com/showthread.php?t=222276 (SEO từ khoá, bác nào có kinh nghiệm ạ ? )

em ko phân bì hay là trách móc gì hết, nhưng mong mod, admin xem xét lại nội qui của box. ý em là cách phân loại bài để post vào box QCTT hơi ko hợp lý lắm. QCTT cũng cần SEO, QCTT cũng cần tool, QCTT cũng cần source... chứ ko phải QCTT chỉ có quảng cáo, tiền bạc, click tặc...

Các bác làm cái poll này xem thử nhé

squangcao.com
14-10-2008, 10:54
Đưa cái SEO qua box quảng cáo trực tuyến hay hơn.

tui_là_tiamo
14-10-2008, 13:55
Đưa cái SEO qua box quảng cáo trực tuyến hay hơn.

chính xác là SEO phải qua box quảng cáo TT hơn là vào mục webmaster
Nếu kiểu như MOD thì có lẽ mình box Webmaster cũng đủ cả về QCTT và SEO cũng như các box lập trình khác, mình hắn ôm gọn :lick:

sideduck
14-10-2008, 15:07
Nên đổi box này thành SEO và TMDT đi :yes:

vuacuagai
14-10-2008, 15:17
Chả có ai xem xét cả đâu,mình chỉ post 1 bài thôi mà còn bay luôn nick bạn chỉ bị xóa bài là may

mình thấy mod với admin ở đây ko như bạn nói đâu, họ cũng có kiến thức và có trách nhiệm.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Nên đổi box này thành SEO và TMDT đi :yes:

nên đổi tên gì thì ko biết, chứ để QCTT thì tên nào muốn quảng cáo cũng nhào vô đây spam. Riết rồi cái box như trang rao vặt vậy.

Bố Tây
15-10-2008, 22:31
bác gái bình tĩnh đi....

ở đâu chả có người khôn kẻ dở...