PDA

View Full Version : Thế này là sao???

linhkhoa
10-10-2008, 10:04
Em đặt Google Ads lên site thì nó hiện lên và có biểu tượng (giống chiếc xe đẩy nhỏ bên cạnh link)như hình sau:

Và khi đặt con trò vào thì nó hiện ra dòng chữ "This site accepts Google Checkout" như hình sau:

Các bác có kinh nghiệm chơi GA giải thích giúp em xem site em có gặp vấn đề gì không?? mà nó hiện những ký hiệu trên, và em làm cũng khá lâu (2 tuần rồi) mà sao nó vẫn không chịu Index??? Em kinh nghiệm còn rất GÀ.

Cám ơn các bác rất nhiều.

tui_là_tiamo
10-10-2008, 10:06
cái đó là google checkout
Mua hàng qua google checkout nên nó hiện biểu tượng đó
ko có sao hết
Yên tâm

linhkhoa
10-10-2008, 10:09
Vậy à??? Không sao là mừng. Em mất ngủ suốt đêm qua. Cám ơn bác tui_là_tiamo rất nhiều. Hy vọng nếu có dịp bác chia xẻ kinh nghiệm GA với.

vuacuagai
10-10-2008, 10:17
Vậy à??? Không sao là mừng. Em mất ngủ suốt đêm qua. Cám ơn bác tui_là_tiamo rất nhiều. Hy vọng nếu có dịp bác chia xẻ kinh nghiệm GA với.

bác hỏi đúng người rồi đấy :yes:, chỉ có điều bác ấy sắp bỏ GA, đi buôn bán phụ nữ rồi. Nghe đâu ngành kinh doanh phụ nữ đạt doanh thu cao thứ hai sau ngành kinh doanh ma túy và trên ngành kinh doanh nội tạng tại châu á này, còn buôn bán xe hơi, chứng khoán, bất động sản thì thua xa lol. Em cũng sắp bỏ GA, chuyển qua bán ma túy đây :)

thang kho
10-10-2008, 10:49
bác hỏi đúng người rồi đấy :yes:, chỉ có điều bác ấy sắp bỏ GA, đi buôn bán phụ nữ rồi. Nghe đâu ngành kinh doanh phụ nữ đạt doanh thu cao thứ hai sau ngành kinh doanh ma túy và trên ngành kinh doanh nội tạng tại châu á này, còn buôn bán xe hơi, chứng khoán, bất động sản thì thua xa lol. Em cũng sắp bỏ GA, chuyển qua bán ma túy đây :)

buôn bán phụ nữ và ma túy thì 2 pác dành hết rồi, thôi chắc em chuyển wa kinh doanh nội tạng quá,,,

linhkhoa
10-10-2008, 10:52
Kinh doanh ma tuý à??? Em đang định bỏ nghề chuyển qua chơi GA nè. Hiện còn trên 10 bánh nữa chưa bán được. Bác tui_là_tiamo và vuacuagai có mua em bán rẻ cho??? Nếu bác không mua em để tháng sau vào Chí Hòa em dùng.!!!!

VNTTN
10-10-2008, 10:53
Mấy cậu này chuyên spam!

Thôi thì anh giao cho các chú mỗi người 1 việc, chịu khó mà buôn bán thì 30% cũng kiếm tiền kha khá đấy!:D

vuacuagai
10-10-2008, 11:28
Kinh doanh ma tuý à??? Em đang định bỏ nghề chuyển qua chơi GA nè. Hiện còn trên 10 bánh nữa chưa bán được. Bác tui_là_tiamo và vuacuagai có mua em bán rẻ cho??? Nếu bác không mua em để tháng sau vào Chí Hòa em dùng.!!!!

bác còn 10 bánh à? em thì đang tập tành buôn bán ma túy thôi. Nhưng nghề chính vẫn là phụ nữ bác à lol

tui_là_tiamo
10-10-2008, 12:41
tớ sắp bỏ GA
chuẩn bị làm nghề Đưa đất nước vào khuân khổ
Đố các bác biết nghề gì, cám chụp mũi nhá, tối tớ sẽ reply :lick:

download free
10-10-2008, 13:05
cần dao kiếm mã tấu súng lựu đạn bom mìn thì liên lạc với mình nhé
làm mấy cái nghề đó chắc ko tránh khỏi đụng độ nhĩ

vuacuagai
10-10-2008, 13:11
tớ sắp bỏ GA
chuẩn bị làm nghề Đưa đất nước vào khuân khổ
Đố các bác biết nghề gì, cám chụp mũi nhá, tối tớ sẽ reply :lick:

sướng nhá, có nghề mới. Riết rồi chỉ còn mỗi mình em đi chăn GA, huhu :crying:

tui_là_tiamo
10-10-2008, 14:32
cần dao kiếm mã tấu súng lựu đạn bom mìn thì liên lạc với mình nhé
làm mấy cái nghề đó chắc ko tránh khỏi đụng độ nhĩ

ko cần mấy cái kia đâu, nghe ghê qá
Chỉ cần sức khỏe thôi

vuacuagai
10-10-2008, 16:54
Những thành viên nào tiếp tục có những thảo luận nhảm nhí như thế này sẽ bị ban nick.

giữ mồm giữ miệng nhé các bác, bị treo giò bây giờ

Ma Vương
11-10-2008, 17:00
Đang trong topic hỏi đáp mà các bác spam kinh quá!

qingsong
11-10-2008, 19:38
Hỏi xong, đáp xong rồi làm gì bây giờ? À, thấy bác bên trên chữ ký nhiều links quá mà chưa bị luộc à?:D