PDA

View Full Version : Cho TinhTa làm quen dzới!

tinhta
20-07-2003, 14:25
Chào tất cả các bạn trong DDTH mình tên là Hữu Tuệ - ở Phan Thiết,năm nay 19 tuổi,mình rất vui khi được làm quen tất cả các bạn,biết nhau nhiều thì chúng ta có thể học hỏi ở nhau mọi điều các bạn nhỉ,TinhTa thật sự lấy làm tiếc,ngày nào cũng vào post bài mà quen cái mục làm quen này,bây giờ nghĩ lại thấy tiếc lắm,nhưng vẫn chưa muộn các bạn nhĩ.Thế các bạn có cho TinhTa làm quen ko nè.TinhTa xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người nhé,đây là hình của TinhTa các bạn đừng chê nhé hihi.Chúc các bạn thật sự cảm thấy vui khi làm quen với TinhTa nhé.Nick TinhTa ở Yahoo Messenger là moinguoimoinoi2303 Mail là moinguoimoinoi2303@yahoo.com 1 lần nữa TinhTa rất vui khi cùng được trò chuyện với tất cả các bạn.Chúc cho DDTH của chúng ta ngày càng phát triển mạnh mẽ ko ngừng.Thân ái

NoZ
20-07-2003, 14:55
ha, tinhta đẹp chai quá vậy ta. NoZ làm quen nha, tinhta. Bắt tay cái.

digitalknight
20-07-2003, 15:37
To TinhTa: TinhTa giới thiệu về mình chút được ko?

To NoZ: NoZ lấy Tinhta mà làm gương nha. Post hình của mình lên cho anh em nhìn cái chứ.

vanlang
20-07-2003, 16:03
he he ngày mô cũng gặp tinhta trong box cả ..giờ mới làm wen :D

emdotlam
20-07-2003, 16:20
:w00t: Trui` ui, đẹp a` nha ! Phê quá cơ ! ( Bật mí chút nha : Tình ta vô đây là có công lớn của tui đó ! :whistling )
WHY CAN'T WE BE FRIENDS ?

tinhta
21-07-2003, 09:20
hihi TinhTa vui lắm pà kon uiiiiiiiiii,mới post lên là có pà kon làm quen rồi,TinhTa chân thành cảm ơn những tình cảm cũa các bạn đã dành cho TinhTa.TinhTa cũng xin tự giới thiệu TinhTa tên Lê Hữu Tuệ - năm nay TinhTa 19 tuổi (có 2 vợ 4 con rùi hehe) TinhTa ở Phan Thiết.Các bạn nào có hình thì post lên cho tất cả mọi người quen mặt đi,lỡ ra đường có uýnh lộn ko uýnh nhằm nhau phải ko các bẹn hehehe.
To emdotlem TinhTa chân thành cảm ơn riêng emdotlam nha? nhờ emdotlam mà TinhTa có dịp làm bạn với tât cả mọi người hihi.TinhTa cầu chúc cho tất cả các bạn trong forum có sức khõe mạnh như Redbuind thứ thiệt để post bài nhiều nhiều cho Forum ngày càng lớn mạnh các bạn nhĩ hihihihi

Ghost1982
21-07-2003, 13:34
Chào Tình ta nha, gặp nhau nhiều ở Tin hoc căn bản rồi mà.

tinhta
21-07-2003, 15:03
Yo ghost: TinhTa biết nhưng TinhTa muốn biết rõ hơn về những người bạn như Ghost đây.Ghost giới thiệu đi và cho nick Yahoo luôn đễ chúng ta được trò chuyện cùng nhau hen.

vanlang
21-07-2003, 20:29
hit ..:D nick YM ;pharaoh_diamic
rất vui được làm wen với tình ta hen

NoZ
22-07-2003, 03:03
hây, theo ý tưởng của Tinhta và Kờ Nai, sao tụi mình hông làm cái Sờ Tu Đi Ô ở đây ta.

to Kờ Nai: bạn sẽ thất vọng khi thấy hình của tôi đó. Chi bằng nhìn cái hình avatar của tôi có lý hơn.

Ghost1982
22-07-2003, 09:29
To ghost: TinhTa biết nhưng TinhTa muốn biết rõ hơn về những người bạn như Ghost đây.Ghost giới thiệu đi và cho nick Yahoo luôn đễ chúng ta được trò chuyện cùng nhau hen.
Ông bạn sang chủ đề của tôi giao lưu nhé, Nick YIM của tui là Ghost761982 đó, add vô nha.

bạn sẽ thất vọng khi thấy hình của tôi đó. Chi bằng nhìn cái hình avatar của tôi có lý hơn.
He he cái Avatar xấu quá lại là 1 con nghiện nữa--> không nên chơi với tên này.

emdotlam
22-07-2003, 12:23
Pó tay với GHOST đấy ! Toàn trêu chọc mọi người không hà ! Nhưng mà ông nói tui mới để ý nha . Cha NOZ này đáng phải xem lại lý lịch lắm ! :fear:

solidsnack
22-07-2003, 12:46
Chào tinhta,cho solids làm wen với nha!

SYMOS
22-07-2003, 16:27
hi TT
cái chữ kí của u sao giống tui thế :)

H*jovial
24-07-2003, 18:56
Tinhta ơi, tui thấy bạn giỏi quá tui cũng muốn làm quen với bạn nữa, nhưng mà...hic..hic...sao trong đây toàn là boy không hà thôi tui đi ra nha!!!...
Chúc tinhta luôn luôn dzui dzẻ và sớm bớt tinhta mà tìm được "tinhem" của tinhta nhé!

H*jovial
24-07-2003, 19:17
[QUOTE=Ghost1982]Ông bạn sang chủ đề của tôi giao lưu nhé, Nick YIM của tui là Ghost761982 đó, add vô nha.

Hai ơi Hai lại "quẳng cáo" nữa rồi ha Hai? Topic của Hai bị gì rồi kìa! :detective !Hai mở cái khác cho em vô chơi đi!!

tinhta
25-07-2003, 16:32
ôi! TinhTa cúi đầu chào các bạn,TinhTa vô cùng xin lổi các bạn nha? vì forum ko send mail cho TinhTa gì hết à?làm Tinhta cứ tưởng là ko có ai làm quen với mình á hixc hxic,ko ngờ vào lại thữ thì cảm thấy rất vui và xúc động lắm.TinhTa cảm ơn tất cả nhé,TinhTa đã add 1 số nick vào Yahoo vào rồi hi vọng được trò chuyện với mọi người.
To H*jovial: sao lại bỏ TinhTa đi ra dzạy,tuy nhiều boy nhưng TinhTa sẽ bảo vệ cho H*jovial,ko có ai dám en hiết H*jovial đâu á,cảm ơn vì làm chúc cũa H*jovial nha?TinhTa hi vọng vào điền đó sẽ đến sớm hơn mong đợi.
To SYMOS: uhm giống thiệt đó,nhưng hơi bị nhỏ hơn TinhTa đúng ko nè hihi,mong sao TinhTa cũng đẹp trai giống SYMOS nhĩ :P.
To solidsnack: ok liền nè,TinhTa rất lấy làm vinh dự khi được làm quen với solidsnack,solidsnack co nick Yahoo ko? cho TinhTa đi,để TinhTa và solidsnack có thể nói chuyện với nhau nhiều hơn.
To vanlang: vanlang cũng add nick TinhTa vào để nói chuyện đi ha,TinhTa add nick cũa vanlang vào rồi đó,chà chà list mình nhiều bạn quá hà hihi.
Một lần nữa TinhTa rất cảm ơn tất cả các bạn đã đến và đã làm quen với TinhTa,TinhTa hi vọng chúng mình sẽ học hòi được nhiều hơn khi được la`m bạn của nhau,Các bạn nhĩ.TinhTa xin chúc cho các bạn và Gia Đình luôn luôn mạnh khõe và thành đạt.Thân :) :)

poscos84
15-12-2007, 13:26
Úi zdao ới!tinh tang là tang tính tình..........đừng làm tình nhá!
Làm wen há............?!??!?

poscos84
15-12-2007, 13:27
Úi zdao ới!tinh tang là tang tính tình..........đừng làm tình nhá!
Làm wen há............?!??!?