PDA

View Full Version : Bài thơ chia tay nhé !

no_heart_broken
20-07-2003, 09:13
Xin kính chào pà con cô bác. Vì lí do thi cử nên em tạm rút lui khỏi diễn đàn cho tới chiều ngày 10 tháng 8 năm 2003. Em phải thi vào hai ngày 9 va mùng 10 tháng 8. Đường đến đỉnh vinh quang ít nhất cần có 18 điểm sáng. Và mỗi người với 1 lời chúc chính là 1 vì sao sáng đó. Mong rằng mọi người sẽ bớt chút ít thời gian để chia xẻ với tui nha. Mong nhận được những lời chúc tốt đẹp của mọi người. Mail to me : vuanh@myway.com
Và đây là quà của mình tặng mọi người :
:present: Ở diễn đàn tin học
Điều hành bởi Vi Khoa
Có bác NOZ thi gia
Thơ ca là số một
Ma xuất hiện đột ngột
Là GHOST - Chúa dê xồm !
Nhưng trình độ kinh hồn
Làm HOÀNG PHỐ mê tít
Nàng này post toàn hit
Khiến SYMOS thậy quê
( Sau bài dịch nghĩa nick )
Nhưng MOS ta vẫn thích
Được HOÀNG PHỐ quan tâm
Xinh đẹp-Chúa sơn lâm
Bà chị LOM thông thái
Đã dốt lại hay cãi
No_heart_broken ( It's me.... :whistling )
Anh KHOAI LANG tận tình ( quên : VĂN LANG )
Post bài nhiều người thích
Chàng Hiệp Sĩ cổ tích
Kỹ Thuật Số Kờ Nai
Hãy mạnh dạn post bài
Sai gì có NIS sửa
Một TÌNH TA rực lửa
Hào khí cháy bừng bừng
H*JO (VIAL )nguời đã từng
Bắn tên tan đá cứng
(Đến đây mừng quá mang bài thơ cho cô giáo chấm điểm.........Nhưng hỡi ôi ! )
Bài thơ đuợc điểm trứng
Vì bỏ quá nhiều người
Không khóc lại nhoẻn cười
Nhiều anh em quá giỏi
Hôm nay tạm rời khỏi
Phải cùng uống thật say :beer_smil
Làm bài thơ chia tay
Để mừng ngày gặp lại
Dzô...dzô....... : :drunk:

:whistling Em biết mình còn bỏ qua quá nhiều kì tài trên diễn đàn. Vì thế bài thơ này chỉ đuợc O điểm. Mong mọi người bỏ qua và mỗi người góp 1 câu để giơií thiệu nhau nhé . Mong rằng ngày quay lại thì bài thơ này sẽ là điểm 10. Tạm biệt :bawling: Hi vọng sẽ có 18 diểm sáng của các bạn.

tinhta
20-07-2003, 15:57
TinhTa nếu có quyền chấm điễm thì sẽ chấm cho no_heart_broken 10 điểm.Bạn làm thơ hay lắm,mình rất thích no_heart_broken à,TinhTa cũng tặng cho no_heart_broken 1 thứ chắc khi nào no_heart_broken quay lại sẽ rất thích.1o điễm đó hihihi

emdotlam
20-07-2003, 16:12
Anh xin đuợc làm ngôi sao đầu tiên nhé .Chúc em thi thật tốt !Anh gửi mail cho em rồi đó. Mọi nguời à, em ấy nói là viết thư cho em âý mà. Chỉ mất 5 phút thôi. Đừng làm nguời ta buồn. TÌNH TA post vậy cho tui đọc à ? Mà sao bài thơ này không có tui à ? :confused:

tinhta
20-07-2003, 16:24
hehehe thiệt tình,người ta đi thi mà làm sao đọc mail mà post chi rứa,chờ người ta vào lại đã rồi tha hồ mà làm quen,cảnh báo trước nha TinhTa nghĩ no_heart_broken là boy đó,đừng có mà hi vọng nhiều nhé emdotlam hehehhehehahahahahhahahaha

Ghost1982
21-07-2003, 12:45
Tôi thích nhất câu Chúa dê xồm làm Hoàng Phố mê tít, he he he

Lord_of_monsters
21-07-2003, 12:55
nguời đi làm một nửa hồn ta mất
một nửa hồn ta hóa dạo khờ

nhớ nắm đấy :wub:

tinhta
21-07-2003, 14:55
Phải công nhận no_heart_broken làm thơ hay!đúng ko pà kon?muốn là được như thế TinhTa nghĩ no_heart_broken có sự chuẫn bị lâu lắm đó,nhớ rất nhiều nick để làm nên 1 bài thơ nói về nick nhiều như dzạy.Ai làm được bài thơ nào tương tự post lên nha,TinhTa chấm cho 10 điễm hehehehe

vanlang
21-07-2003, 20:40
hit .. sao tui lại biến thành khoai rùi à :bawling:
nhưng mà bài này của u hay quá . tui cho u 18 điểm theo nguyện vọng của u luôn - 1 điểm cái tội biến tui thành khoai :chris:

NoZ
22-07-2003, 02:46
NoHeart, tôi vinh dự được tặng bạn thêm một điểm bù cho phần của vanlang. Xét ra về mặt thơ ca thì tôi còn thua bạn đấy. Tạm biệt và mong bạn sẽ sớm quay lại đây, "nhà" tôi luôn rộng cửa đón chờ.

vanlang
22-07-2003, 11:32
.. cả diễn đàn này sẽ chờ bạn quay trở lại ...

tinhta
22-07-2003, 21:46
TinhTa rực lữa cũng mong ngày đoàn tụ hixc hixc

Hòang Phố
23-07-2003, 20:15
no_heart_broken à...tin vui như vậy sao không báo sớm...thi cử nhớ...cẩn thận nhé...không quay lại càng tốt...thơ dở vậy chỉ có cha Ghost là hưởng ứng kịch liệt mà thôi... hãy xem chú ấy kìa ! vênh ráo cái mặt lên...thế nào cũng đạp trúng vỏ chuối sau đó đội ngay 1 quả dừa và bị lãnh vài trái trứng ngỗng...
Tin này còn VUI hơn nếu bạn dắt luôn chú Ghost này đi khỏi đây cho có đôi ...

NoZ
24-07-2003, 02:10
Tại sao HP lại chỉ muốn nói những điều ngược lại với lòng mình không nhỉ? Thật đúng với câu "Hãy nhìn vào đôi mắt em đây, anh mới hiểu được trái tim này"

Than ôi! Phụ nữ cả thế gian này thật là khó hiểu, vì khi ta muốn nhìn vào mắt họ, họ liền nhắm nghiền mắt lại.

Ghost1982
24-07-2003, 12:43
no_heart_broken à...tin vui như vậy sao không báo sớm...thi cử nhớ...cẩn thận nhé...không quay lại càng tốt...thơ dở vậy chỉ có cha Ghost là hưởng ứng kịch liệt mà thôi... hãy xem chú ấy kìa ! vênh ráo cái mặt lên...thế nào cũng đạp trúng vỏ chuối sau đó đội ngay 1 quả dừa và bị lãnh vài trái trứng ngỗng...
Tin này còn VUI hơn nếu bạn dắt luôn chú Ghost này đi khỏi đây cho có đôi ...
He he he he anh đi thì em thành bà góa a`, mấy pác kia mà thấy anh đi là nhào vô liền hà.

caotrung
24-07-2003, 13:02
toàn chat , move qua chat luôn :cool:

H*jovial
24-07-2003, 20:08
No_heart_broken ơi, thi cử thế nào rồi? Dzìa chưa vậy vào đây chơi với mọi người đi, ai cũng mong broken hết nè !! (H* cũng thi xong lâu rồi ngày nào chưa biết kết quả thì còn hihihi chứ mai mốt..hic..hic..)
Nè chừng nào về thì vô đây chơi nha hông thôi có thêm nhiều kẻ- "người đi một nửa hồn ta mất ..."đó ..hihih...
Gửi cho Broken 18 ngôi sao may mắn nè!! Good luck nhé Baby ( thấy hình vầy thì tui kêu bằng Baby đi, nhưng mà..hihih kêu vậy chứ tui còn baby hơn nữa!^_^)
Ah wên có chỗ tui ko hiểu nè: sao hổng cho tui cầm cái gì mà lại cho tui cầm tên bắn đá cứng vậy??cứng quá bắn sao nổi ??hic..hic...^_^

ZHa
25-07-2003, 00:40
To Tinhta:
ban co the chi minh lam may chu ruc lau nhu cua ban duoc ko. hom bua minh hoi ma ko co ai tra loi het chi gi dau ko nen ko lam dc. vi cho nay ko danh de tra loi van de tren nen ban co the gui cho minh theo dia chi nay ko vodzoanha29@yahoo.com minh se lien lac voi ban. cam on nhieu

tinhta
25-07-2003, 09:39
hahaha thiệt tình phiêu lưu vào thế giới chat luôn đi hehehe

FNEEIHANH2H
25-07-2003, 19:36
Chao em!
Sao di thi gi ma phuc tap the ha em!
Binh tinh tu tin di chu!
Ah ma kien thuc tich luy du chua day!
Chuc em thi tot!!???????
Chao nhe

Greenheart
31-08-2003, 19:05
vậy nhà thơ tài ba của chúng ta về chưa,để GH mang hoa ra chúc mừng nào!
Ngưỡng mộ bạn thiệt!

emdotlam
31-08-2003, 21:25
Tui cũng ngưỡng mộ bạn đó cho dù chả thấy có tên tui à ? Cả diễn đàn đang mong bạn quay lại đó !

VO VAN ANH KHOA
06-09-2003, 11:25
xin chào,lâu giờ chưa vaomục chat chít của ddth.com , thật thú vị nhỉ , hân hạnh được làm quen với các bạn

no_heart_broken
10-09-2003, 09:04
Xin cảm ơn tất cả mọi người nhé ! Mình đã đạt kết quả tốt kì thi vừa rồi. Rất cảm ơn mọi người đã ủng hộ mình . Vui khi gặp lại các bạn !

NoZ
10-09-2003, 20:49
Khà khà, đã về thì tốt rồi. Về đây tiếp tục làm thơ nhá. Mấy chục con tim đang chờ nè. Chớ có làm vỡ con nào đấy, đã hứa vậy rồi mà. Hihi