PDA

View Full Version : Cảnh cáo ngondensang2007: Xúc phạm thành viên khác

dly
01-10-2008, 22:19
Post: Cảnh cáo leo girl: banned 1 tháng vì sự trong sáng của Tiếng Việt! (http://www.ddth.com/showthread.php?p=1327119)
User: ngondensang2007 (http://www.ddth.com/member.php?u=122985)
Infraction: Xúc phạm thành viên khác

Administrative Note:

Message to User:

Original Post:
pác pản đà lang thang giỏi thiệt tìm ra được cả pài này cơ à.
Giờ thì pác Arkain tính sao đây nhỉ.Chung quy cho cùng pác trảm em lẻo gờ cũng chỉ vì mod bênh vực nhau.
Giờ em nghĩ có xin lỗi ẻm lẻo gờ cũng chắc ích gì vì ẻm ý có ác cảm với diễn đàn và chắc chẳng bao giờ bén mảng đến.
Nhưng vẫn phải lên tiếng thôi vì còn rất nhiều men iu diễn đàn và quan tâm đến sự công bằng của diễn đàn.
Đã sai thì phải nhận sai.Các mod chứng tỏ bản lĩnh cho các men xem thía nào đi chứ cứ im lặng và trảm men một cách vô cớ thì càng đổ thêm dầu vào lửa thôi.

ngondensang2007
02-10-2008, 11:05
em đã nghĩ viết mấy bài kiểu này thể nào cũng bị cảnh báo nhưng em vẫn tiếp tục viết thôi.Cái gì cũng phải có sự thật của nó theo các bác nghĩ mod bi có nên đứng ra nhận trách nhiệm và xin lỗi không hay là cứ im lặng chẳng cần phải giải thích với mọi người làm gì.
Về việc mod arkian có thể là đúng nhưng ban nick tận 1 tháng em thấy hơi quá vì mấy bài viết cũng chỉ ở mục chát chít là nơi giao lưu giải trí với các thành viên thôi chứ có gì cao sang đâu.Vào đó nhiều khi các mod còn xài từ lóng nhiều nữa là đằng khác nhưng thôi em chẳng dại gì đi tìm hiểu thêm kẻo bị trảm tiếp thì nguy to.
Lẽ đời là vậy rồi diễn đàn cũng chẳng khác ngoài đời là mấy.Cùng cánh thì sống khác cánh thì bị trù dập.Chẳng ai dám nói lên sự thật cả.Chán

zest
02-10-2008, 14:33
hixhix
dly là boy hay girl vây?
boy thì bác hơi bị bựa đây:lick:
còn girl thì ko dám bình luận nữa vì có 2 đứa em gái:emlaugh:...:crying:

dly
02-10-2008, 14:49
@zest Tôi bựa! làm ơn chỉ rõ. Cảm ơn nhiều

còn nếu như bạn cố tình hồ đồ, quy chụp thì xin lỗi... Tôi không ưa.

02-10-2008, 21:39
em đã nghĩ viết mấy bài kiểu này thể nào cũng bị cảnh báo nhưng em vẫn tiếp tục viết thôi.Cái gì cũng phải có sự thật của nó theo các bác nghĩ mod bi có nên đứng ra nhận trách nhiệm và xin lỗi không hay là cứ im lặng chẳng cần phải giải thích với mọi người làm gì.
Về việc mod arkian có thể là đúng nhưng ban nick tận 1 tháng em thấy hơi quá vì mấy bài viết cũng chỉ ở mục chát chít là nơi giao lưu giải trí với các thành viên thôi chứ có gì cao sang đâu.Vào đó nhiều khi các mod còn xài từ lóng nhiều nữa là đằng khác nhưng thôi em chẳng dại gì đi tìm hiểu thêm kẻo bị trảm tiếp thì nguy to.
Lẽ đời là vậy rồi diễn đàn cũng chẳng khác ngoài đời là mấy.Cùng cánh thì sống khác cánh thì bị trù dập.Chẳng ai dám nói lên sự thật cả.Chán
Bác nói hay quá. Em ủng hộ bác. Anti Mod..