PDA

View Full Version : Cài DeepFree xong ko thấy biểu tượng DF ở thanh công cụ hichic.

caigithe
26-09-2008, 21:57
Chuyện là thế này em cài DF xong reset lại máy đã thấy DF hoạt động nhưng ko thấy biểu tượng của nó ở dưới góc phải màn hình. Giờ em muốn gỡ DF để cài lại mấy phần mềm thì phải vào đâu để lôi nó ra. Bình thường chỉ cần Shift + chuột trái vào biểu tượng DF ở góc màn hình là giải quyết đc ngay, giờ chẳng thấy biểu tượng đó đâu. Các bác giúp em với. Thank you very much!!!

comifend
27-09-2008, 16:03
deep free thưong không hiện lên màng hinh détop đâu,bạn vào nơi cài đặt tìm biểu tưong appliacation rồi kích hoạt nó

caigithe
28-09-2008, 01:22
Các bác giúp em cái. T___T

ngondensang2007
28-09-2008, 09:11
cho hỏi cài làm cái gì thế ta.Phần mềm này giết người không dao có mấy ai thích cài vào đâu nhỉ

CNTTSG
28-09-2008, 09:18
hình như là nhấn tổ hơp phím :ctrl + shift + F6 hay ctrl + shift + alt + F6
la nó hiện lên đó . Lâu rồi cũng không xài

conan52
28-09-2008, 12:41
không ăn thua đâu pác CNTTSG ơi ctrl + shift + F6 nếu ấn tổ hợp phím như pác nói nó sẽ hiện ra bảng điều khiển của DF nhưng rùi bị treo........... tui đã gặp vụ này rùi cách tôt nhất đơ là cài lại máy vì máy ông này nhiễm virus lặng rùi nên mới không hiện biểu tượng của DF trên góc dưới bên phải màn hình đấy................ cài lại máy rùi quét virus sau đó lại cài lại làn nữa cho chắc!!!! và cuối cùng là cài DF

gnaht_52
28-09-2008, 17:14
thử chuyển sang dùn shadow Defender xem sao, tôi đang dùng cái này, thấy cũng tiện dụng, dùng cho đỡ dính virus ấy mà

kenz0
29-09-2008, 16:07
bác quét virut s0ng cài lại win thui - tui cũng bị 2 lần rùi quét k0 - k0 ăn thua đâu bắt buộcphai> cài lại win

C.S.G
29-09-2008, 16:27
không ăn thua đâu pác CNTTSG ơi ctrl + shift + F6 nếu ấn tổ hợp phím như pác nói nó sẽ hiện ra bảng điều khiển của DF nhưng rùi bị treo........... tui đã gặp vụ này rùi cách tôt nhất đơ là cài lại máy vì máy ông này nhiễm virus lặng rùi nên mới không hiện biểu tượng của DF trên góc dưới bên phải màn hình đấy................ cài lại máy rùi quét virus sau đó lại cài lại làn nữa cho chắc!!!! và cuối cùng là cài DF

Cái này là lúc cài ko chỉnh hiển thị trên trayicon thôi. Nếu ko có lỗi gì thì cứ

Ctrl + Shift + F6

thuyvan2006
20-01-2010, 10:59
Ban nhan to hop phim :Ctrl+Alt+Shift+F6 la no hien len , truong hop muon go bo , cach ma toi dung la lay dung phien ban ma ban da cai roi cai lai , khi do chuong trinh unistan cua phien ban do se tu chay , ban chi can nhan "ok" la xong