PDA

View Full Version : Cho em xin CDkey của Driver scanner

hongha20042008
11-09-2008, 18:20
Anh trai nào có ************ key của Uniblue Driver Scanner 2009 thì cho em xin với, em không xài patch được vì hay lỗi lắm.
Các anh trai galant share lun lên đây nha, em cần lắm.
Cảm ơn các anh nhiều

Trần Lê Minh
03-12-2008, 20:26
key nè bạn :
DS-G06F8-3F0C3-74D32-06C90-60601-000G0

minhtuansp
27-11-2009, 22:47
Minh cam on, minh dang can wa.

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Minh xin dong gop huong dan dung drivescan
Đây là tools rất hữu dụng để tìm driver sau khi cài lại máy đối với các bạn làm mất đĩa driver. Chương trình này sẽ tự động tìm driver thíêu của máy, bạn chỉ việc download & install vào máy là ok.
link dow: http://www.mediafire.com/download.php?yqdglyjyyzy
Chương trình này cần Microsoft .NET Framework 2.0, các bạn tự cài nha, cài đặt xong thì nhớ nhập CD key vào

B1: Mở chương trình lên (lần đầu sẽ load hơi lâu), chương trình sẽ tự động scan tìm driver thiếu hoặc cũ trên máy bạn (nếu ko tự động thì vào tab "driver scan" ->start scan)

Hình ảnh đã được thay đổi kích thước. Nhấn vào đây để xem đầy đủ kích thước ảnh. Kích thước bản chính là 768x583 và dung lượng 68KB. Lưu ý: Để tránh tình trạng hỉnh ảnh có đính kèm virus khi click vào sẽ bị nhiễm, vui lòng dùng chức năng Trích dẫn ( Quote) để xem nội dung link hình ảnh trước để tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra !

B2: Khi tìm xong, bạn sẽ thấy các driver thiếu và click vào nút download để dow về

Hình ảnh đã được thay đổi kích thước. Nhấn vào đây để xem đầy đủ kích thước ảnh. Kích thước bản chính là 768x583 và dung lượng 77KB. Lưu ý: Để tránh tình trạng hỉnh ảnh có đính kèm virus khi click vào sẽ bị nhiễm, vui lòng dùng chức năng Trích dẫn ( Quote) để xem nội dung link hình ảnh trước để tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra !

B3: Sau khi dow xong thì sẽ có nút install, click vào để cài driver

Hình ảnh đã được thay đổi kích thước. Nhấn vào đây để xem đầy đủ kích thước ảnh. Kích thước bản chính là 768x583 và dung lượng 72KB. Lưu ý: Để tránh tình trạng hỉnh ảnh có đính kèm virus khi click vào sẽ bị nhiễm, vui lòng dùng chức năng Trích dẫn ( Quote) để xem nội dung link hình ảnh trước để tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra !

B4: Màn hình cài đặt driver version mới nhất thành công như sau

Hình ảnh đã được thay đổi kích thước. Nhấn vào đây để xem đầy đủ kích thước ảnh. Kích thước bản chính là 768x583 và dung lượng 71KB. Lưu ý: Để tránh tình trạng hỉnh ảnh có đính kèm virus khi click vào sẽ bị nhiễm, vui lòng dùng chức năng Trích dẫn ( Quote) để xem nội dung link hình ảnh trước để tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra !

dong_2102
01-01-2010, 20:59
Ban oi! cho minh xin vai cai key nua duoc ko? thanks! )x

riman_a0
31-01-2010, 20:57
thank nhieu ming dang can cai nay

Iamme(@_@)
05-04-2010, 10:49
Thanks bác Minh nhé! 9day! :d