PDA

View Full Version : tphcm có ai cho thuê nhà không vậy

HongDiem
13-07-2003, 16:41
Chào các bạn,cảm ơn bạn đã xem thông tin của mình.Hiện giờ mình đang là sinh viên Khoa Học Tự Nhiên .Mình đang cần một phòng trọ 4 chị em ở (giá hơi mềm một chút nhé) bạn nào biết chỉ cho mình với .

Địa chỉ mail của mỉnh :thutrang055@yahoo.com

Cảm ơn trước nhé.

NoZ
13-07-2003, 19:51
Ở gần trường Khoa Học Tự Nhiên cũng có nhà cho thuê nhưng hơi mắc vì khu này gần quận 1 và quận 3.

Bạn chịu khó đi xa một chút, lên hướng đường 3 tháng 2, qua khu đường Nguyễn Tri Phương, hỏi Cư Xá Đống Đa, hoặc vào các hẻm nhỏ bên trong Câu lạc Bộ Nguyễn Tri Phương mà hỏi. Khu này giá mềm hơn, lại cũng gần trường.

Mềm hơn nữa có khu chợ Ông Địa (còn gọi chợ Ông Hoàng), khu này sinh viên ở nhiều hơn, giá khá mềm. Bạn tìm trường trung học Nguyễn Thái Bình, trên đường Lý Thường Kiệt, hướng về chợ Tân Bình. Đến trường này thấy con hẻm thì quẹo vô hỏi thăm.

Nằm trên đường 3 tháng 2, đối diện đường vào chợ Nguyễn Tri Phương cũng có khu nhà cho sinh viên thuê.

Ghost1982
14-07-2003, 13:29
Trời ơi tiếc quá đến 4 chị em cơ à. Tại sao mình không ở TP HCM nhỉ, mà you ra Hà Nội đi tui tìm chỗ cho.

HongDiem
15-07-2003, 17:39
Cảm ơn hai bạn đã trả lơì cho mình nhé ,mình đã tìm đựơc phòng rồi

unlucky555
19-07-2003, 19:09
Thế thì chúc mừng bạn mà chức cho 4 chị em học thật tốt nhưng nói thất nhé nếu ở vũng tàu chác tui tinh nguyện làm chủ nhà miễn phí và nếu có nhu cần thì đưa đón tạo điều kiện tốt nhất trong khả năng để 4 chị em học tốt . Hì hì tui vốn qúy những người đang còn rèn luyện kiết thức mà hic hic