PDA

View Full Version : Help me!!!

40tencuop
12-07-2003, 16:46
Em rất muốn học về IT sercurity vậy các bac có thể tư ván cho em bắt đầu từ đâu không...bởi điều kiện em lennet cũng không được nhiều lắm :D:D:D.

achxi
12-07-2003, 16:52
Không lên net nhiều được thì mua sách mà đọc, bất kỳ sách gi có các chữ hacker, security, bảo mật, ... vậy cũng hỏi

achxi@

40tencuop
12-07-2003, 17:01
Kinh quá xin lỗi nhé...bạn hơi quá rồi đó biết không...bạn tưởng mình là gà mù hả...bó tay...MOD ơi là MOD

Lord_of_monsters
16-07-2003, 14:16
mod bên này đi vắng hết rùi đi chỗ khác chơi đi nếu không đùng làm ầm họ đang ngủ trựa
bác có thể vô www.vtv4online.com ấy, hưặc vô trang
www.pntmart.com ấy hóc còn sách có thể vô tủ sách mà chọn chứ sao, bác không phải gà mờ thế bác là gà qùe à

achxi
17-07-2003, 08:42
40: uh, vậy mà tui tưởng bạn là gà mờ chứ, sinh viên năm 4 ĐH.BKHN mà hỏi cái câu giống như sinh viên năm 1 quá ! Bạn không lên net được nhiều, vậy thì bạn chỉ còn 2 đừơng để học thôi: Học theo lớp và tự học.

Theo lớp thì tui biết là chưa có chổ nào chính quy hết, còn tự học thì đọc sách. Như vậy tui "tư vấn" cho bạn không đúng sao ?

Kể ra bạn này cũng hay thật, đòi tư vấn xong, tui chỉ cho còn la làng bảo "đừng chỉ nữa, tui "ngon" lắm rồi, không cần đâu" :-D ... kiểu này chắc bữa sau tui hết dám chỉ ! MOD oi là MOD ! hehehe

achxi@