PDA

View Full Version : Hỗ TRợ Gấp

thikte
01-09-2008, 10:30
Sau Khi Ghost Lại Máy EM Thì H Đây............Máy Nhà Em Chỉ Còn Lại Mỗi Ổ Đĩa C ...........Ổ D Với E Đi Đâu Rùi Ấy.......Em Hoảng Quá Ko bít Làm J....Mong Mấy Anh Giúp EM cái.....EM cảm Ơn Nhìu

ngondensang2007
01-09-2008, 10:40
không biết làm gì thì vác cái máy ra tiệm
xem lại ổ C xem là bi nhiêu gb
không khéo ghost kiểu gì lại trở thành mỗi một ổ thì lúc đó dữ liệu chẳng bít đường nào mà lần
Đã bảo đừng xài ghost rồi mà không nghe

asimo_dangkhoa
01-09-2008, 10:46
Hi thikte!!!

Trước khi ghost bác có ẩn(Hide) đi 2 ổ đĩa kia không, nếu có thì hãy Unhide lại là OK ngay,trường hợp này có thể bị virus làm mất ổ đĩa đó bác.

Bác có thể mang máy đến Phòng Bảo Hành của Đăng Khoa IT Plaza 29 Ngọc Khánh để nhận viên giúp cho bạn.Mình vẫn thường tới đây vì It's FREE!!

============================
Tin học là còn phải học nhiều

van_tenvip
01-09-2008, 11:57
bạn ghost nhầm rồi hình như bạn chọn chế độ ghost rồi

comifend
01-09-2008, 12:24
Hi thikte!!!

Trước khi ghost bác có ẩn(Hide) đi 2 ổ đĩa kia không, nếu có thì hãy Unhide lại là OK ngay,trường hợp này có thể bị virus làm mất ổ đĩa đó bác.

Bác có thể mang máy đến Phòng Bảo Hành của Đăng Khoa IT Plaza 29 Ngọc Khánh để nhận viên giúp cho bạn.Mình vẫn thường tới đây vì It's FREE!!

bác vào diễn đàn quảng cáo rầm rộ hen.tốt nhất nếu cưa biết gì nhiều thì mang máy ra tiệm cho chắc.

onngoai
02-09-2008, 07:45
Hi thikte!!!

Bác hơi lạm dụng đất để quảng cáo rồi đó. Bạn khuyên người khác mà không cần biết người ta ở đâu? Vậy tui ở Huế thì cũng đem đến chỗ bác ah?