PDA

View Full Version : Học ở Informatics VietNam có tốt không ?

antruong
11-07-2003, 23:57
Chào các bạn !
Tôi thấy Informatics VietNam vừa khai giảng một số khoá mới :
- Chuyên viên mạng MCP(Microsoft Certified Professional) học phí chỉ 1.000.000 Vnd, đã giảm 50% cho SV/HS
- Công nghệ Mạng (Network Engineering) học phí chỉ 6.000.000 Vnd và cũng đã giảm 50% cho SV/HS.
Thấy học phí ở đây cũng tốt, tôi định ghi danh để học lớp MCP - thời gian chỉ 10 tuần và 3 buổi/tuần ?? Không biết học như vậy có chất lượng hay không và Informatics VietNam đào tạo như thế nào, có tốt như những gì đã quảng cáo hay không ?

Bạn nào đã học qua ở Informatics VietNam rồi xin cho tí kinh nghiệm, vì mình vừa tốt nghiệp ở Khoa CNTT DHDL HB xong , nhưng nhận thấy chưa đũ kiến thức để đi làm, nên không muốn tốn tiền uổng phí một lần nữa ???
Xin cảm ơn ....

179
12-07-2003, 23:38
trời ơi, nhiều người bị lừa vì infomatic rồi mà bạn chưa biết sao? muốn chết hả?

lucky_unluke
13-07-2003, 16:31
thui..antruong oi...dung hoc o informatic..minh hien tai bay gio cung dang tim truong hoc ne...len mang tim thong tin thi minh tong ket duoc nhu the ne:aptech thi mat nhat.....con informatic thi bi phan nan nhieu nhat,niit thi hinh nhu duoc nhieu nguoi khen lam,nao la hoc phi re,giao vien day n hiet tinh nua,dao tao lien thong tot.....hoc niit di,co chi hoc chung,tui cung du dinh dang ky hoc niit ne!!!!!!!

antruong
13-07-2003, 17:54
Mà không biết ở NIIT có khoá đào tạo chuyên về Network hay không ? Mình không thích lập trình lắm, đã sa lầy và vừa thoát được ở một trường DHDL với chuyên ngành phần mềm ! Hiện tại cũng đang tìm chỗ học về MCP hay đại loại như thế !!!
Nếu bạn có được thông tin chi tiết về NIIT - học phí, khai giảng và thời gian học sắp tới thì post lê đây cho mình biết với nhé !!!! Cảm ơn nhiều !!!

Ngom19645
15-07-2003, 11:33
Khac voi ban, toi muon hoc lap trinh nhung cung dang ban khoan giua NIIT va Aptech, ban co thong tin gi xin vui long cho minh biet voi. Dia chi email cua minh la: Ngom19645@Vietnam.exactsoftware.com