PDA

View Full Version : Đèn trời rực sáng trung thu

cmn
27-08-2008, 16:59
Mùa trung thu đang đến gần bạn đã có dự định gì chưa?.

Chỉ với 15-20.000vnd chúng tôi sẽ giúp bạn có một đêm trung thu đầy ý nghĩa với bạn bè và những người thân yêu của mình với chiếc đèn trời nhỏ xinh.

Tại sao phải mua đèn trời của chúng tôi?

Ø Thả đèn trời là một phong tục dân gian từ xa xưa của ông cha ta nhắm cầu mong sự bình an và cuộc sống sung túc hơn.

Ø Bạn có thể viết những lời yêu thương, gửi gắm theo ước mơ, khát vọng của mình. Và là một môi trường sáng tạo tuyệt vời cho những đôi tình nhân.

Ø Sản phẩm của chúng tôi chính là niềm đam mê hơn 50 năm của nghệ nhân Hoàng Ngọc Kép( Đông Hưng – Thái Bình) đã từng đoạt giải nhất trong rất nhiều lễ hội lớn tại Hội An, festival Huế, festival Đèn trời Mỹ Đình 2007…

Ø Với đường kính 0,8m; cao 1,5m. Khi đốt đèn có thể bay cao hơn 1km, bay xa 10-15km trong thời gian 50 phút là loại đèn lớn nhất và duy nhất tại Hà Nội.

Ø Chỉ vài ngày nữa thôi Hà Nội sẽ lại chìm trong những ánh sáng lung linh và thật tuyệt vời nếu đó là một trong những chiếc đèn trời của bạn.

Hãy thắp sáng cho những ước mơ của mình bay cao bay xa cùng với trời đất.

01692.92.09.83 (anh Giang) 0989.337.712 (anh Quang)

----------------------------

Thông tin chi tiết tại: http://blog.360.yahoo.com/blog-pZgwOTEhc68Y9jzzLYsW5F8GFkxIAXdlx306

_River_
27-08-2008, 17:07
Tức là bác bán đèn trung thu thả dưới sông, hồ hả?
E rằng thả xong, đèn tắt, bỏ luôn ==> ô nhiễm!