PDA

View Full Version : Đơn xin hỗ trợ MOD

Chihaxinh
10-07-2003, 17:10
"me" chihaxinh thành viên bên vOz hiện tại bên vOz ko được ổn định cho lắm ,nên muốn sang đây hỗ trợ Mod vì bên này nhiều thành viên hơn ,xin mọi người ủng hộ

vikhoa
10-07-2003, 17:32
Frzz đang ở TGA phục hồi db cho vOz mà đọc được mấy bài này chắc tự sát bằng ...HE quá :) Hoặc nhờ vikhoa + Sonic tặng cho vài phát 1-3 chết luôn cho rồi.

Chihaxinh
10-07-2003, 17:40
Frzz đang ở TGA phục hồi db cho vOz mà đọc được mấy bài này chắc tự sát bằng ...HE quá :) Hoặc nhờ vikhoa + Sonic tặng cho vài phát 1-3 chết luôn cho rồi.
:batman: Chán cái ổng Ẹc Min này lắm .nghe đâu ổng vào đó ăn cưới BOSS .Trùi ui vOz ko lên được ngày nào là ngày đó ko ăn cơm :helpsmili .Mà phải công nhận là thành viên bên này bình dân thiệt ,hỏi rất chi là nhiệt tình nhé :emlaugh:

IT-newcomer
10-07-2003, 17:57
Đừng có đem ra so sánh chứ, bên kia tui thấy mấy MOD kiến thức thuộc hàng cao thủ chứ bộ, hông lo giúp khôi phục lại db đi, trốn tránh rùi than vãn ko hà.

Chihaxinh
10-07-2003, 18:11
Đừng có đem ra so sánh chứ, bên kia tui thấy mấy MOD kiến thức thuộc hàng cao thủ chứ bộ, hông lo giúp khôi phục lại db đi, trốn tránh rùi than vãn ko hà.
Tại cái 4rum bị thằng cha nào phá chứ bộ ,đang yên đang lành thì bị phá tan hoang chẳng ra đâu vào với đâu cả ... :confused: Mà hình như cu Sonicxp làm MOD bên này hay sao ấy nhỉ ?

Lord_of_monsters
11-07-2003, 09:17
lần trước em thử quậy bên ấy nhưng không phá được diễn đàn, không biết ai cao thủ thế, chihaxanh biết ai không cho em học tập với, nếu chị vui lòng góp mặt sao các bác lại từ chối thế, quyền người ta sao các bác cứ bắt họ trở về thế, có lẽ họ chán bên ấy rùi thì sao :wub:

Ghost1982
11-07-2003, 10:22
Chào Chihaxinh nhé tôi Ghost1982 của VOZ đây, hoan nghênh gia nhập ddth.