PDA

View Full Version : Chia sẻ thông tin về Câu Lạc Bộ Anh ngữ hoạt động hiệu quả nhất hiện nay

english club
26-08-2008, 14:43
mình biết một Câu Lạc Bộ tiếng Anh hoạt động rất hiệu quả. Mình xin giới thiệu để các bạn tham khảo thêm.

SAIGONTECH ENGLISH CLUB
CÂU LẠC BỘ ANH NGỮ MIỄN PHÍ CHO MỌI ĐỐI TƯỢNG
Các bạn có biết rằng tại TP HCM có một CLB Anh Ngữ chuyên nghiệp và được tham gia miễn phí không ?
Nằm trong Công Viên Phần Mềm Quang Trung, CLB Anh Ngữ SaiGonTech sinh hoạt 8h30 sáng mỗi chủ nhật hằng tuần. Đến đó các bạn được tham gia sinh hoạt miễn phí bao gồm: tập chủ đề, nước uống, bánh kẹo, phần thưởng, xem phim, phòng sinh hoạt gắn máy lạnh… và điều quan trọng nữa là trò chuyện, tiếp xúc với các giảng viên nước ngoài để nâng cao năng lực Anh Ngữ.
Với phương châm “ CHƠI MÀ HỌC ”,đến đây mọi thành phần và tuổi tác cùng nhau giao lưu, thảo luận theo từng chủ đề, kết bạn, xem phim, nghe nhạc, tìm hiểu mọi kiến thức và thảo luận mọi vấn đề xung quanh mình. Nói đúng hơn, các bạn đến đây “chơi “ là chính, lúc này các bạn dễ dàng hòa nhập và tự tin hơn
Còn chờ gì nữa, hãy đến và tham gia miễn phí ngay !!!!!!!!!!!!!!
Liên lạc để đăng kí :
Anh Nguyễn Đắc Trung
08- 4371888 ext 302
0908071339
trungnd@saigontech.edu.vn
Hiện nay CLB đang cần một số nhân sự có tâm huyết, nhiệt tình và năng lực điều hành (CLB thêm lương chút chút ) xin liên lạc trực tiếp anh Trung luôn nhé.