PDA

View Full Version : gửi các Mod, SuperMod và Admin..!

crazyman
08-07-2003, 23:56
Mình chỉ thắc mắc một chút thôi mong các bạn xem lại giùm ở trên diễn đàn có quá nhiều topic trùng nhau trên một Box, tại sao không Merge lại..? Lại có những topic không cùng chủ đề với Box sao không Move, để mỗi khi vào tìm quá trời luôn, thỉnh thoảng lạc lung tung!

vanlang
09-07-2003, 08:16
hê hê .. tại mấy mod bận đi ăn nhậu .. bỏ bê pà con đó mà .. :D

Lord_of_monsters
09-07-2003, 12:37
bác thử đưa ra chỗ nào thì mod chỗ ấy sẽ sửa ngay ấy mà chứ họ ăn nhậu rùi

vanlang
09-07-2003, 16:24
bác đợi mấy mod sửa thì tới têt công gô á ... lâu lắm tui mới thấy một mod chui vào diễn đàn .. thôi thì nhắm mắt làm ngơ vậy

duclee
09-07-2003, 21:29
có lã tôi thấy hai bác wá ư là khó tính, nhưng tôi thấy do các mem lười tìm tư liệu, hở cái là hỏi mà không nghĩ gì đến việc cái đó đã có ng hỏi rồi, chứ tôi hỏi hai bác có ai đã từng post câu hỏi mà không kiểm lại bài cũ chưa ??

nếu hở cái là gom bài tùm lum thì nhỡ chính chủ câu hỏi ấy lại phải đi tìm thì sao, cái chính là sự tự tìm hỉu từ phía các mem đó !!

vanlang
09-07-2003, 21:43
hic .. có MOD bảo anh em mình khó ính kìa bác on .. ý bác thế nào .. với tui thì tui thấy rõ là mấy MOD chả chịu chăm sóc pà con gì hết á

Yuris_revenge
10-07-2003, 07:41
Bác Vanlang nói thì phải tùy box chứ nè Yuris thì ngày nào cũng vào box của mình cả mà. Còn bác duclee nói đúng a' người hỏi thì thích post topic mới để hỏi vì ngại tìm hix hix và thứ hai là sợ người ta không thấy câu hỏi của mình và không trả lời câu hỏi đó hi`hi`

monkey
10-07-2003, 08:56
mod không phải là người dọn dẹp rác.

Admin cũng đã nhiều lần nhắc member trước khi hỏi 1 vấn đề gì thì dùng chức năng SEARCH của diễn đàn để tìm xem có ai hỏi trước như vậy ko.

Đa số các member đều không làm như vậy, khi có thắc mắc thì đều tạo thread mới.

Mod/Supermod cũng là 1 member bình thường, 1 box thường có nhiều page với nhiều thread, làm sao mod đó nhớ hết tất cả các thread và đi xoá các thread trùng nhau. Chưa kể cùng 1 chủ đề, cùng 1 câu hỏi, member post vào nhiều box khác nhau. Vậy thử hỏi làm sao mod/supermod/admin nhớ hết được.

Mọi người cùng giúp đỡ xây dựng diễn đàn, nếu bạn thấy những thread nào là trùng lắp (theo ý bạn), bạn vui lòng gửi PM cho mod/supermod/admin hoặc tạo thẳng 1 thread mới nói về các thread trùng lắp, đưa link. Mod/SM/admin xem xét và có hành động tương ứng.

Lord_of_monsters
11-07-2003, 13:29
đúng quá chứ còn gì, mệt chết khi đi tìm lại đống sách vở cũ lên post cái mới có vẻ nhanh và hợp lý, tuy nhiên tui cũng thấy một số hơi lười thui, không nói đa phần, và cũng nói thêm rằng có những câu hỏi lặp lạo thì hơi ,mất hứng, nhưng cũng có cái hay vì có thể có cách mới để sửa những lỗi ấy mà trước chưa tìm thấy

Yuris_revenge
11-07-2003, 13:42
Hi`hi` Yuris đã thử chuyển những chủ đề cũ sang Thùng Rác a' chuyển một chủ đề thì có một chủ đề khác gửi lên hix hix seo mà lo cho xuể nè

vanlang
11-07-2003, 15:04
hic .. thế thì đành phảo chịu thôi .. ai bảo diễn đàn nổi quá.. nhìu thành viên làm gì ... nhưng mà không có cách nào giới hạn sao

Dirty_Urgly_Cat
20-07-2003, 12:14
1 box có nhìu admin quá mà,sao không thay phiên nhau vào để điều hành box.đã nhận lãnh trách nhiệm thì phải cố gắng hoàn thành chứ,nếu bận quá thì xin ADMIN cho nghỉ đí,chứ làm như vậy thì kỳ lắm.