PDA

View Full Version : Cách tránh bị phát hiện bởi BuddyCheck

Opel_Antara
16-08-2008, 16:16
Cái BuddyCheck làm việc hiệu quả quá làm dân chuyên ẩn nick như em lao đao ghê gớm, bác nào biết cách để invisible mà không bị nó phát hiện làm ơn chỉ giùm em với.

Tùng - Hacker
20-08-2008, 14:17
Câu trả lời là chưa có trong phiên bản 8-9 bạn ạ
Mà cũng không dùng thủ thuật nào được đâu.

khoinguyen1407
20-08-2008, 14:53
Đừng add nick cái thằng nó phát hiện mình ẩn nick là được chứ gì.

hnlove889
20-08-2008, 14:55
Phiên bản mới quả là khó đấy bạn!

thang kho
20-08-2008, 15:33
đừng log in vào là ok :D

borntobemaster
23-08-2008, 13:11
bạn đừng chat là xong thui,mình vừa ẩn(ofline) thì lấy ji nó phát hiện ra,hehe :D

betweensea
24-08-2008, 23:46
Dang can tim File "kasolay.ax", Pro nao co send cho minh voi.
Thank!

pt75kr
25-08-2008, 08:42
Vỏ quít dày rồi sẽ có móng tay nhọn... bạn yen tâm đi. ^_^

Opel_Antara
01-09-2008, 13:41
xem ra các bạn hacker quên mất vụ này rồi nhờ ^^

kotuankend
01-09-2008, 14:03
Cái BuddyCheck làm việc hiệu quả quá làm dân chuyên ẩn nick như em lao đao ghê gớm, bác nào biết cách để invisible mà không bị nó phát hiện làm ơn chỉ giùm em với.
Đơn giản mà bạn. đây nhé :
bước 1: bạn mở yahoo messenger lên
bước 2: tìm tên thằng nào hay chơi chương trình phát hiện nick ẩn
bươc 3: bước này quan trọng nhất,dellete nó đi
bươc 4: lại nhấp tên nó vào bảng chat rồi chọn Ignore đi
hehe thế là toi đời thằng chơi chương trình phát hiện nick ẩn, :D:D:D:D

Uzumaki_Naruto
08-09-2008, 11:25
Đơn giản mà bạn. đây nhé :
bước 1: bạn mở yahoo messenger lên
bước 2: tìm tên thằng nào hay chơi chương trình phát hiện nick ẩn
bươc 3: bước này quan trọng nhất,dellete nó đi
bươc 4: lại nhấp tên nó vào bảng chat rồi chọn Ignore đi
hehe thế là toi đời thằng chơi chương trình phát hiện nick ẩn, :D:D:D:D

nói như pác cũng như không :huh:
cái chính người ta không muốn dellete vì nick đó cũng quan trọng (sếp, người yêu, vợ), không muốn dellete và không muốn bị phát hiện invisible
nếu muốn thì dellete va add nick đó vào Ignore luôn roài

mà ngộ thật:lick::lick::lick::lick: có người cần chương trình phát hiện invisible thì có người cần chương trình chống bị phát hiện invisible

có chương trình đóng băng máy tính thì có chương trình giải đóng băng

đời thật ngộ :lick::lick::lick::lick::lick::lick::lick:

cách hay nhất là lơ, nó phát hiện bó buzz! cũng lơ, xem như mình không online ấy (mặc dù làm vậy hơi kỳ vì khi có chuyện gấp nó cần mình mà mình :crying: và nhất là thật khó xử khi đó là người yêu hay vợ)

nhất là đang chat bạn gái, mà người yêu/vợ cứ buzz! :D cứ lơ, mà tiếng buzz! làm mình sốt ruột, thấy kỳ kỳ....rồi sau khi đi làm về gặp lại phải một hơi giải thích này nọ với người yêu/vợ...mệt :crying: (cảm giác này không ít pác từng bị chứ :D heheheeee)

và sau vài lần lơ, và giải thích một ngày kia, mình đang invisible....yêu/vợ buzz! kêu mình hoài, mình vẫn cứ lơ....bổng trên màng hình chat hiện câu chữ to đùng màu đỏ "CHIA TAY NEVER SEE YOU AGAIN....:D "

cách hay nhất là mình invisible người ta phát hiện thì mình nói thẳng "mình đang rất bận không có thời gian chat" còn nếu là sếp, VIP người yêu, vợ thì mình nói "đang bận làm việc :D"

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

còn nếu mình là người check và phát hiện mà mình buzz! mà họ im lặng thì....kệ họ, nghĩa là họ đang có việc bận đó, và quang trọng nhất là : TRONG LÚC NÀY HỌ KHÔNG MUỐN NÓI CHUYỆN VỚI MÌNH

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

vÌ ThẾ MÌnh CŨng KhÔng NÊn LÀm PhiỀn HỌ Chi Cho MỆt

superthin
08-09-2008, 13:19
Xóa hết tất cả các nick và cho vào Ignore những người hay phát hiện nick của ta. Học thuộc lòng nick của họ là yên tâm thôi. Hoặc dùng meebo.com thì cũng không bị phát hiện khi invisible vì độ trễ nó > 15 phút so với trạng thái thực.