PDA

View Full Version : Ghost tui xin ra mắt

Ghost1982
07-07-2003, 10:33
Tôi xin tự giới thiệu tôi là 1 con ma qua đời năm 1982 vì vậy tôi lấy Nick là Ghost1982.
Tính tình thì rất thoải mái vui vẻ đặc biệt rất quan tâm tới các bạn nữ. Ngoài ra tôi rất thẳng tính thích nói lên sự thật dù có làm mếch lòng ai đó.
Mong được làm quen với các bạn xa gần lớn bé trong diễn đàn.

Lord_of_monsters
07-07-2003, 14:25
xin giói thiệu với bác ghost cũng như các bạn khác tui sinh sống tai Hp không có tham vọng và không cần bất cứ gì vì tui là lord_of_monsters tui chỉ cần có tình yêu thui híc vì tui là ma chúa lên không ai quí cả vậy rất mong các bạn giúp đỡ nhẹ
tui rất muốn kết bạn với tất cả
một kẻ thù là quá nhiều 100 nguời bạn là quá ít :wub:

khan
07-07-2003, 14:41
nham nhi qua , tui chang bit ba con nghi gi? ma moi mi li ma cu

Ghost1982
08-07-2003, 09:45
Lại là tên Chúa tể lũ quái vật lắm chuyện đây mà, tui chẳng thích ông lắm nhưng dù sao cũng pắt tay 1 cái nhé, mời ông bạn 1 ly http://www.mp3-vn.com/forums/member/Images/voz4/613233548_Beer.gif

bichduyen_nt
08-07-2003, 11:23
ghost à, đừng có dụ khị người nữa nha Ghost, duyên sẽ tình nguyện đứng ra bảo vệ cho mấy bạn bị Ghost dụ. Sợ chưa?

emdotlam
10-07-2003, 10:39
tui chả bít hai ông thù oán thế nào nhưng mà cụng bia mà không có ai chứng kiến thì buồn lắm ! Mạn phép nhé :cheers: Nhau xong la thanh lap

emdotlam
10-07-2003, 10:43
Gõ thiếu chút nha ! Nhậu xong rồi thì thành lập ban nhạc nha ! Say rùi hát nó mới đã ! Nào , vỗ tay chào mừng ban nhạc đầu tiên của DDTH nào ! Ai muốn thì liên lạc nhé ! :band:

Ghost1982
10-07-2003, 10:51
Hay lắm tôi xin làm tay trống nhé, tôi thích uýnh lộn nên làm nghề này hợp lắm

Ghost1982
10-07-2003, 10:54
ghost à, đừng có dụ khị người nữa nha Ghost, duyên sẽ tình nguyện đứng ra bảo vệ cho mấy bạn bị Ghost dụ. Sợ chưa?
Đã là nạn nhân rồi thì còn bảo vệ được ai nữa chứ, lo thân mình còn chưa xong mà . Hì hì cô em đứng ra môi giới cho anh còn hợp hơn, giới thiệu cho anh nhé .

H*jovial
10-07-2003, 17:04
Chà chà, vui quá ta, cho em vô chơi với nha!!^_^

H*jovial
10-07-2003, 17:38
Đã là nạn nhân rồi thì còn bảo vệ được ai nữa chứ, lo thân mình còn chưa xong mà . Hì hì cô em đứng ra môi giới cho anh còn hợp hơn, giới thiệu cho anh nhé .
Thế em làm bảo vệ được không hả ông anh Ma? hihih...:lick: (lâu rồi mới gặp lai anh ở đây há !)
Nè, anh tham quá coi chừng thâm đó nha!Mà nè, anh làm sao làm em hổng cần biết nhưng mà em chỉ chịu một mình chị kia thôi đó!;-P

Ghost1982
11-07-2003, 10:13
Chị nào vậy nói rõ đi kẻo Bích Duyên hiểu nhầm anh em mình đó

Greenheart
11-07-2003, 15:13
nhảm nhí ghê!chẳng có chút gì hay cả!

H*jovial
11-07-2003, 18:51

Thì đã nói chỗ này là "chỗ nhảm nhí " rồi mừ!! ( chat đó!).Nhưng mà Green cứ chờ xem, mai mốt sẽ vui cho mà coi ! Chắc là "Ghost tui xin ra mắt" phần 2 sẽ hay hơn phần 1 đó ! Mà nè, Green muốn hay hay là bạn "châm ngòi" trước đi !???

vinus
11-07-2003, 21:06
Tên Ghost này tính kêu tui là bố vợ đó. Anh chị em coi chừng bị hắn lừa. hahaha Khong tin vào muc "dep trai lam day" mà coi.

huongduocxoa
11-07-2003, 21:58
hi..hi..tui chả hiểu mấy huynh nói cái chi, chỉ thắc mắc cái hình con cọp bò từ từ làm sao mà có vậy, cho tui xin đi được hông ông bạn? tui chỉ xin cái hình con cọp thôi nhe.

Hòang Phố
12-07-2003, 01:02
Ghost à, còn mắc cỡ gì nữa...
mau khoe hình ra cho bà con cùng
chiêm ngưỡng sắc đẹp của ghost đi...
:)

Ghost1982
12-07-2003, 10:28
Em ơi sao lại nỡ nói như vậy chứ, nhảm nhí gì đâu giao lưu mà. Em vào đây không chào anh 1 tiếng mà lại dội 1 gáo nước lạnh chết anh.

Tên Ghost này tính kêu tui là bố vợ đó. Anh chị em coi chừng bị hắn lừa. hahaha Khong tin vào muc "dep trai lam day" mà coi.
Bố à lại quảng cáo cho bài của mình rồi

Ghost à, còn mắc cỡ gì nữa...
mau khoe hình ra cho bà con cùng
chiêm ngưỡng sắc đẹp của ghost đi....
Em à anh đã gửi hình lên đây một lần rồi, đẹp trai như người trong mộng của em đó, không gửi hình linh tinh như em đâu

NHL(c)
12-07-2003, 10:54
Giới thiệu giao lưu mà không thấy hình ảnh gì hết, chỉ text không thì đâu biết được gì !:D

bichduyen_nt
12-07-2003, 16:45
Ghost có thấy mọi người mong đợi hình của Ghost không, Ghost còn đợi gì nữa, hay là Ghost muốn mình lên giá thêm một chút, coi chừng đó Ghost, nhiều khi không lên mà ế luôn à

Hans Voralberg
12-07-2003, 20:31
Post đi anh Ghost, em giới thiệu mấy bạn gái cho mà cua.

Ghost1982
13-07-2003, 13:23
Hì hì phải bí nấu với mật mới ngon chứ, như thế nhiều người mới hiếu kì chờ ăn. Bây giờ anh giới thiệu hết về bản thân nhỡ nhiều người xin chữ kí quá thì sao

emdotlam
13-07-2003, 18:34
Khíp thật đấy ! Eo ui, emdotlam cũng muốn được nổi tiếng như GHOST quá cơ ! :1eye:

huongduocxoa
13-07-2003, 22:05
à á mấy ngừơi đang tán tụng sắc đẹp của Ghost đấy à, chời ơi , thấy có tên là GHOST thì tức là : trắng từ trên xuống dưới, bên ngoài phủ tấm dra giường, bay cà tưng cà tưng trong không khí v..v.. hi hi...có ai thấy Ghost chưa?

caotrung
13-07-2003, 22:53
dạo này ghost nhà ta chuyển sang box tự giới thiệu và giao lu rồi sao , không "quan tâm" đến góp ý ,đề nghị nữa sao ghost ;)

Hòang Phố
14-07-2003, 02:26
" Trăm năm trong cõi người ta
Chử tài chử mệnh khéo là ghét nhau "

Bởi thế nên Ghost mới đau,
"Chơi" người, người sẽ "chơi" ta mất lòng.
Trãi bao sóng gió thăng trầm,
Ghost ta ao ước ai lấy làm chồng.
Ở đây toàn phận má hồng,
Thông minh, tài sắc, Ghost là cái chi ???
Phủ phàng Ghost bị khinh khi,
Vì "ma" dê chúa bạn bè lánh xa.
Trời hại số kiếp làm ma,
Hỏi người thích chọc, tham hồng là ai?
Đã không kẽ đoái người hoài,
Sẵn đây ta kiếm một vài nén hương.
Gọi là gặp gỡ giữa đường,
Giao lưu - kết bạn suối vàng biết cho.
Lẫm bẫm khấn vái nhỏ to :
Ghost ơi ! xuống dưới chớ giở trò nghe anh !!!

( khà khà khà...tặng anh Ghost 35 nè ) :boxing: :lick: :evil:

Ghost1982
14-07-2003, 14:27
à á mấy ngừơi đang tán tụng sắc đẹp của Ghost đấy à, chời ơi , thấy có tên là GHOST thì tức là : trắng từ trên xuống dưới, bên ngoài phủ tấm dra giường, bay cà tưng cà tưng trong không khí v..v.. hi hi...có ai thấy Ghost chưa?
Hì hì tôi tất nhiên là phải có cái đặc biệt hơn mấy con ma đó nên mới được thích chứ

dạo này ghost nhà ta chuyển sang box tự giới thiệu và giao lu rồi sao , không "quan tâm" đến góp ý ,đề nghị nữa sao ghost ?
Ông bạn nói thế là không biết tôi rồi, tôi chơi bao sân lắm từ Phần cứng Phần mềm Tin học căn bản xuống Windows rồi xuống luôn cả Giao lưu nữa.

" Trăm năm trong cõi người ta
Chử tài chử mệnh khéo là ghét nhau "

Bởi thế nên Ghost mới đau,
"Chơi" người, người sẽ "chơi" ta mất lòng.
Trãi bao sóng gió thăng trầm,
Ghost ta ao ước ai lấy làm chồng.
Ở đây toàn phận má hồng,
Thông minh, tài sắc, Ghost là cái chi ???
Phủ phàng Ghost bị khinh khi,
Vì "ma" dê chúa bạn bè lánh xa.
Trời hại số kiếp làm ma,
Hỏi người thích chọc, tham hồng là ai?
Đã không kẽ đoái người hoài,
Sẵn đây ta kiếm một vài nén hương.
Gọi là gặp gỡ giữa đường,
Giao lưu - kết bạn suối vàng biết cho.
Lẫm bẫm khấn vái nhỏ to :
Ghost ơi ! xuống dưới chớ giở trò nghe anh !!!

( khà khà khà...tặng anh Ghost 35 nè )
Trời ui hay quá lần đầu tiên có người tặng cho mình một bài thơ, hay quá hay quá. Cám ơn em Hoàng Phố nhé, chắc em phải mất ngủ mấy đêm nhớ đến anh thì mới viết được bài thơ hay đến vậy. Thương em quá đi

Hòang Phố
15-07-2003, 00:16
Trùi ui người ta làm thơ "bôi bát" mình đến thế
mà còn cắn răng khen hay nữa...bộ "quê" quá bị tửng thiệt rồi sao? ???

Ghost1982
15-07-2003, 09:17
Trùi ui người ta làm thơ "bôi bát" mình đến thế
mà còn cắn răng khen hay nữa...bộ "quê" quá bị tửng thiệt rồi sao? ???
Hì hì thơ em làm dở òm nhưng anh phải cố khen vài câu cho em thích thôi. Tửng rùi tửng vì em mà.

Hòang Phố
15-07-2003, 21:29
hihihi...Ghost đâu biết đọc thơ đâu mà khen !!!
Thơ lục bát của người ta đó

Ghost1982
16-07-2003, 09:50
Gửi 1 cái hình nè mọi người thử coi nhé
http://www.mp3-vn.com/forums/member/Images/voz5/71441829_Little%20Ghost.jpg

The_Wall
16-07-2003, 10:23
hi anh Ghost ... đi hết forum này tới forum kia thấy anh hoài mà chưa làm wen, bắt tay làm wen cái nha !

Ghost1982
16-07-2003, 15:11
Hay quá The_Wall-Mod của 3T à, Anh tham gia ít Web thôi nhưng vì chỉ dùng 1 Nick nên em thấy quen, rất vui làm quen với bức tường.

Hans Voralberg
17-07-2003, 09:26
Forum 3T ở đâu rứa cho em cái URL để em vào với.

Ghost1982
17-07-2003, 16:54
Xem cái Topic của Bblue đó, có giới thiệu trong chữ kí đó. Mà 3T là Trithuctre.info đó nếu có rảnh thì em qua đó mà viết.

huongduocxoa
18-07-2003, 08:59
chùi ui, Ghost mà dễ thương vậy, nhưng tui thấy giống cái....hi hi....

Ghost1982
18-07-2003, 10:42
Cái chi vậy huongduocxoa, mà nick you (hương dược xoa) nghe kì quá đi chẳng có nghĩa gì cả. Hân hạnh làm quen ( G hay B đó).

vanlang
18-07-2003, 11:32
ặc ăc .. ghost gì mà dễ xương thế .. vl tui xin được làm wen nhe .. lần đầu tiên post bài ở đây :D

Bblue
18-07-2003, 14:41
Hans ui, bạn khỏi đi đâu xa xôi, click vào chữ ký của Bblue đó!!!
Làm quen với Ghost và các bạn!!!

Hans Voralberg
18-07-2003, 22:06
Suspended, bộ admin 3T ko đóng tiền hả.

Bblue
19-07-2003, 10:03
Forum của chúng tôi đang bị một số lỗi, chúng tôi đang hết sức khắc phục, bạn có thể thử vào một ngày đẹp trời khác hen!!!

hân hạnh làm quen với mọi người!!!

huongduocxoa
19-07-2003, 10:20
:lick: :detective Hi..hi..cái chi mà bạn đăng lên đó..
Còn bạn không biết đến nick Hdx là bạn thiếu xót hết một nửa cuộc đời rồii đó, bố tui là ông Kim Dung nổi tiếng thế giới, bạn có biết đến Thiên Long Bát Bộ chưa, nếu cần biết HDX là ai thì tui cho bạn thuê về đọc là sẽ thấy tui ngay. hi..hi..

NoZ
19-07-2003, 13:19
Gì đó gì đó, Kim Dung hả, Thiên Long Bát Bộ ư, Hương Dược Xoa à....
tui hông nhớ.

Ghost ơi, có nước trà nóng hông? Chưa pha hả? Vậy nấu nước liền đi. Rồi thuê luôn bộ truyện Kim Dung của HDX, tối nay tui cắm trại ở đây để đọc. Mong gặp được bà chằn chuyên chơi thuốc độc người ta.

huongduocxoa
19-07-2003, 15:53
Úi chà! có thế chứ, cũng còn có người trên thế gian này biết đến HDX, chẳng hay huynh đài NoZ danh tánh là chi, cho tui biết đặng tui lên danh sách tẩm thuốc độc, nói vậy chớ, HDX chỉ hạ độc thủ kẻ nào cả gan dám đụng vào lời nguyền của nàng mà thôi, vậy thì Huynh đài đây biết lời nguyền chi hông.
Còn cái khoản cho thuê TLBB thì tui có luôn Lục Mạch Thần Kiếm và còn nữa, nhưng tui đổi ý hông cho Huynh thuê nữa, mà Huynh tự tìm trong giang hồ, nhanh nhất là trên net, dễ đọc hơn, tìm tui là khó lắm,
À còn bạn Ghost nữa, rất hân hành khi quen bạn, thế bạn đã biết HDX là G hay B chưa, vậy bạn tìm đọc TLBB hay muốn tui phải xưng danh tánh? chưa chi NoZ kêu tui là bà chằn rồi đó.

Ghost1982
20-07-2003, 13:30
Gì chứ chuyện chưởng thì tui nhiều lém, nhất là Kim Dung thì đủ nhưng toàn Ebook thôi. Nhưng mà tôi không nhớ tên nhân vật lắm dù đã đọc các truyện đó 2,3 lần. Chỉ nhớ các nhân vật chính hay girl xinh thôi--> chắc HDX không xinh lắm. Mà 2 you sao không để lộ YIM vậy, nói ra đi còn có thể liên lạc chứ.

huongduocxoa
20-07-2003, 16:48
:lick: Vậy là bạn đọc Thiên Long Bát Bộ chưa tới nơi tới chốn. Tất cả những người con gái của Trấn Nam Vương Đoàn Chính Thuần không ai là xấu cả, những cô nàng ấy đều là tuyệt sắc giai nhân hết đấy, mà tui là con gái của ổng. Còn ông Kim Dung là bố Thượng đế của tui. Tui đang tìm cách đưa hình lên mà sao post hoài không được vẩy cà, HDX có một lời nguyền của sư phụ bạn có biết không?, nếu bạn biết thì hiểu tại sao HDX không được tiết lộ dung nhan hay danh tánh.
Này chỉ cho tui post hình đi (tui lén sư phụ đó), tui từ thế giới cổ xưa đến nên còn ngơ ngác lắm bạn ui.

Ghost1982
21-07-2003, 13:01
Gửi hình lên đây có nhiều cách, nhưng đơn giản nhất là dùng luôn chức năng này của diễn đàn. You chọn Trả lời rồi click vào Manage Attachments, sẽ có 1 bảng hiện ra you Browse tới file đó (ảnh thì chỉ chấp nhận mấy dạng chuẩn như Gif, Jpg..), xong thì All done và ngồi uống cà phê. Sau 1 lúc you chọn trả lời là xong.
You ở đâu vậy, tui còn độc thân nè chắc chán thằng Đoàn Dự rồi hả theo tui nhgen.

emdotlam
21-07-2003, 13:38
Nè , bộ định dùng GIÁNG LONG THẬP BÁT CHƯỞNG và LỤC MẠCH THẦN KIẾM để nhấn phím enter à ?

huongduocxoa
21-07-2003, 20:37
hừ hừ... các huynh này không bằng một góc lăng ba vi bộ của Đoàn Dự, mà dám xúc phạm người ta, tui kiu ông Ghost bằng Huynh hay bằng ông, sao ông dám kiu người ta bằng thằng hở, ông muốn tui cho mấy ám khí kịch độc thì nói nghe đi.
Tui đã củm ơn ông rùi đó.

vanlang
21-07-2003, 22:56
ec ẹc ..sặc mùi kiếm hiệp ...

NoZ
22-07-2003, 02:38
Ghost à, bạn là siêu cưa mà sao không biết điều quan trọng là đừng bao giờ đụng chạm tới thần tượng của người ta vậy?

Hương cô nương à, đừng nóng giận, đừng nóng giận. Có gì từ từ ngồi xuống ăn miếng nước, uống miếng bánh rồi nói ha.

huongduocxoa
22-07-2003, 08:44
Nói như huynh đài No yes đây còn dễ thưong, nhưng mờ bánh và nước huynh mời có bị ngộ độc.... thực phẩm hông đó. Kỳ há, cả hai thời đại xưa và nay lúc nào người ta cũng sẵn sàng dùng thuốc độc (hay thuốc chuột ?)

Ghost1982
22-07-2003, 09:48
hừ hừ... các huynh này không bằng một góc lăng ba vi bộ của Đoàn Dự, mà dám xúc phạm người ta, tui kiu ông Ghost bằng Huynh hay bằng ông, sao ông dám kiu người ta bằng thằng hở, ông muốn tui cho mấy ám khí kịch độc thì nói nghe đi.
Tui đã củm ơn ông rùi đó.
Nhưng tên Đoàn Dự đó bỏ em để đi theo Vương cô nương rùi mà còn quyến luyến làm chi ngoài ra hắn còn là anh ruột của muội mà. Mà cũng nói trước nha anh không sợ độc trâm và ám khí của em đâu người anh trong suốt mà, có phi cả trăm cái cũng xuyên qua hết, mấy món đó không sài với anh được. Anh chỉ sợ mỗi món Mỹ nhân kế cứ nàng nào đi qua là anh lại đi theo rùi thỉnh thoảng lại ... RẦM...trùi ui ngã rùi.

http://www.mp3-vn.com/forums/member/Images/voz5/71441829_PS%20ILU.gif

huongduocxoa
22-07-2003, 17:48
Kệ tui, y hỏng fải anh rụt tui. giống như trong fin "Chuyện tình mùa Đông đó", má y làm bộ nói bậy, chứ chả có anh em chi hết.
Nè, tưởng ma là ko có ai bắt được hết hả, để tui đi mời thiên sư bắt ma về, nhốt ông vô cái lọ, mỗi ngày tui lôi ra phun khói vô cho ...ho chơi..hi..hi...Sợ chưa ông Ghost Týp phờ nờ...(tui biết chữ này rùi nhé)( :lick: :lick: :lick: )