PDA

View Full Version : cứu em với admin ơi

Lord_of_monsters
06-07-2003, 17:22
:bawling: cháy cứu tui vơi có vấn đề như thế này nghĩ mãi không ra, máy tui vô mạng ngon ơ chạy rất hay nhưng ym thì báo không cho vào. mặc dù cài lại rùi. đến lỗi ghost lại hết thế rùi vô lại nhưn không ăn thua vẫn thế. không thể vao được. bác nào cao kiến ?

timdehoc
07-07-2003, 10:57
Nó báo như thế nào, máy bạn dùng IP tĩnh hay động. Bạn vào Login -->> Preferences xem trong mục Connection đặt ở chế độ nào.

Lord_of_monsters
07-07-2003, 11:44
à có mod thui à không có admin sao... chuối thế hay admin không làm được nhỉ chứ dạng như anh admin qua mấy câu hỏi vớ vỉn thế là không biết làm rùi tui dùng 1001 thứ Ip cả tĩnh cả động cả của máy serve cũng thế, nó không vào thì làm gì đựoc nó mà vô với không vo nó thông báo YM have encỏunter problem plz send to....
héc rùi nó tắt luôn miễn bàn luận.. thế bác bảo có chuối không tui dùng no proxy rùi fỉewall gì gì nữa cũng thế không ý kiến
vậy mời admin cứ hộ chứ không em bị treo liêu đuổi việc mất :helpsmili

timdehoc
07-07-2003, 15:23
Chứ không phải nói cho cùng ra, trình độ của you hạn chế, config server không xong để chạy chương trình không được chứ gì. Nói thật ra, với cái giọng này không ai gúp cho đâu.

Lord_of_monsters
07-07-2003, 16:29
híc khôngphải em chê các bác đâu, mà như thế này bác ạ không phải lỗi như bác nói đâu, em không tìm được bất cứ một nguyên nhân gì cả, bác cứ đọc kĩ lỗi em nói đi, nói thật em còn dốt nắm.. vẫn học hỏi mà, em có nói em hơn các anh đâu nhỉ......híc sao lạo nói oan như thế

vanlang
07-07-2003, 18:19
thế u đã đi làm à ..mà nhờ người ta thì ăn nói cho đoàng hoàng chứ ... nói thế thoi admin ới cho hắn bị đuổi đi :D ....

Ba_Phi
07-07-2003, 18:46
hỏi thế là sai rồi, lord à.
he he. Đã đi hỏi thì ... phải biết điều một tí chứ. Kể cả là trả lời bài. Thôi xin lỗi anh em đi. Mà đăng tên chủ đề thế là ko rõ ràng rồi.

timdehoc
07-07-2003, 21:18
Bạn uninstall YM đi, vào Program Files xóa thư mục Yahoo đi, vào regedit xóa hết những gì có liên quan đến YM, sau đó cài lại xem sao.

Lord_of_monsters
08-07-2003, 08:57
anh hai ơi em làm hết như anh nhưng vẫn thế mà ( em đã Fdisk rùi cài lại toàn bộ) không kết quả thế mới lạ chứ, không em kêu gào làm gì hic5 không biết lam sao nữa

teanhatrang
08-07-2003, 11:30
Bạn hãy thử clear cmos xem sao

Good luck.

Lord_of_monsters
08-07-2003, 12:21
chờ em nhé, híc mỗi chiêu này chưa mang ra làm thui .. không biết có làm được không,không làm được máy chết đấy thì có mà mất việc ấy khổ thế chứ may mà một máy chứ 20 máy chết như thế có lẽ nghỉ việc luôn khỏi đi làm
mất mặt quá

nguoitudo
08-07-2003, 22:06
Tui không rành lắm chuyện này dzi` không phải là Admin (hix) nhưng tui nghĩ bác thử coi lại cái dzu. Proxy coi.
Bác làm ở đâu mà bị đuổi việc vậy. Hi hi chúc bác sớm như đạt được như lời bác nói nhé
:))

Lord_of_monsters
09-07-2003, 12:57
giỏi cuối cùng cũng có người phát hiện ra lỗi rùi, khi tui phát hiện ra lỗi này tui rất vui vì nghĩ không ai nghĩ ra cách khắc phục bác là số một đấy, giỏi quá

wawawa
10-07-2003, 02:57
Vậy bác khắc phục kiểu chi?? iem là iem không biết muốn hỏi bác, mấy đứa bạn cũng bị dzậy!