PDA

View Full Version : KhÔng Xem ĐƯƠc Phim TrỰc TuyẾn

canyhp
12-08-2008, 07:32
Minh vua cai lai win vista khi vao trang phim truc tuyen .org lai ko xem duoc (truoc cung win nay van sem duoc)may cung cong voi minh van sem duoc.phim load ve roi nhung chi 2 giay sau thi tu dung lai ko chay tiep
moi nguoi chi dum minh nha!

ngoccong2001
12-08-2008, 10:01
Bạn vui lòng lần sau gõ tiếng việt. Nếu còn vi phạm mình delete bài không báo trước. Mong bạn cố gắng.
Chính vì không post Tiếng Việt nên mình không đọc được yêu cầu của bạn. Chịu.
Nhưng nếu bạn coi film thì bạn phải cài Flash Player. Bạn vô http://www.adobe.com/shockwave/download/download.cgi?P1_Prod_Version=ShockwaveFlash cài đặt Flash Player vô. Làm theo hướng dẫn của trang web
Thân

someonehp
12-08-2008, 10:07
Dọa del bài hả, del thì cứ del , không giúp thì có người khác giúp, mà ...

Chính vì không post Tiếng Việt nên mình không đọc được yêu cầu của bạn. Chịu.
sau đó lại

Nhưng nếu bạn coi film thì bạn phải cài Flash Player. Bạn vô http://www.adobe.com/shockwave/downl...ShockwaveFlash cài đặt Flash Player vô. Làm theo hướng dẫn của trang web
Thân
Đúng là dở hơi.
MOD gì mà có tý quyền hạn đòi lên mặt ,dọa nạt người khác.

ngondensang2007
12-08-2008, 10:09

sau đó lại

Đúng là dở hơi.

bạn nói vậy là sai rồi bạn ý muốn bảo là lần sau post bài nên post tiếng việt để cho dễ đọc dể hiểu bởi vì có nhiều người ở nước ngoài chưa quen với việc đọc tiếng việt không dấu.

ngoccong2001
12-08-2008, 10:14

sau đó lại

Đúng là dở hơi.

Bạn coi lại cách của bạn đi. Bạn vô đây spam hay giúp người khác. Có giúp không hay spam.
Còn nội quy là post bài Tiếng Việt. Mình nhắc nhở là trách nhiệm của mình. Còn bạn. Bạn thử xem lại bạn giúp gì cho chủ topic.
Còn ai dở hơi. Xin lỗi. tự xem lại mình đi bạn.

anvuli7475
12-08-2008, 17:16
Lạc vào miền đất lạ.Chưa được làm quen với ai cả.Thấy cải nhau tơi tả.Mình thấy vả mồ hôi.Ôi!Thôi xin can đi.Hạ hồi phân giải.Nòi với nhau nho nhỏ chứ đao to búa lớn mà làm gì?Mình mới tham gia lần dầu mà thấy hai dàn anh như thế.Ớn ghê!