PDA

View Full Version : gửi một chương trình qua emell sao vậy các bạn??????

quanghuan442
09-08-2008, 16:27
có cách nào gửi một chương trình qua emell không ? giúp tui với ! chỉ cặn kẻ nha các bạn để tui còn biết mà làm!!!!!!

superthin
09-08-2008, 17:26
có cách nào gửi một chương trình qua emell không ? giúp tui với ! chỉ cặn kẻ nha các bạn để tui còn biết mà làm!!!!!!

Với Gmail bạn không thể, bởi vì file .exe, .msi là bị Gmail cấm, cho dù bạn có nén nó lại trong các File .rar, .zip thì vẫn bị Gmail loại bỏ.

Các gửi tốt nhất hiện nay là bạn dùng một trong 2 trang sau:

www.yousendit.com
www.mediafire.com

Vào 2 trang ấy, upload file chương trình của bạn lên (cứ nhìn thấy cái nút nào có chữ Upload bự tổ chảng thì click chuột vào, gà mấy cũng biết), đợi khi upload lên thành công rồi thì nó sẽ thông báo cho bạn đường dẫn để có thể tải file. Copy đường dẫn địa chỉ URL đó vào vùng soạn nội dung email của bạn và gửi cho bạn của bạn. Ví dụ bạn chèn một đoạn vào email của bạn như sau: tao gửi cho mày chương trình chơi bắn tàu thủy, click chuột vào link này tải về: http://www.mediafire.com/?sharekey=a416fa38da1b46cad2db6fb9a8902bda

Ghi chú: ai thích game mini bắn thuyền thì click vào link trên tải về.

quanghuan442
09-08-2008, 20:33
điên à tui đâu phải con ních đâu mà chơi bắn tàu thủy HIHIHIHI
không thấy cái upload đâu cả
ba giỡn chơi hoài

lambanmai8283
09-08-2008, 21:12
điên à tui đâu phải con ních đâu mà chơi bắn tàu thủy HIHIHIHI
không thấy cái upload đâu cả
ba giỡn chơi hoài

Ông này đúng là gà mờ hạng 1. Người ta hướng dẫn tận tình, không cảm ơn thì thôi. Núi thái sơn trước mặt k nhận ra còn văng mồm nói bậy. Loại này xếp vào vô văn hóa loại A

dang_tin
09-08-2008, 21:18
Cho hỏi bạn quanghuan442:emell là cái gì vậy ? Tôi chưa từng nghe thấy, bạn giải thích hộ cái.

us_martin
10-08-2008, 00:13
Với định dạng file exe thì ta đổi đuôi file hoặc nén rar, zip thì dùng password sẽ gửi đc.

ngondensang2007
10-08-2008, 08:50
Với Gmail bạn không thể, bởi vì file .exe, .msi là bị Gmail cấm, cho dù bạn có nén nó lại trong các File .rar, .zip thì vẫn bị Gmail loại bỏ.

pác xem lại cho em thế nào chứ em nén bằng *.rar vẫn gửi *.exe được mừ tất nhiên file dưới 10Mb còn hơn 10Mb thì em chịu

quanghuan442
10-08-2008, 09:14
ba supothin nói đúng đó tui làm được rùi
đầu tiên là tui cảm ơn ba trước .
còn ba ngọn đè sáng thì tui trả lời: cái web của ba subothin có thể gửi tới 100mb lựng

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

cho tui hỏi cái như mình gửi nhạc hay hình thì gửi trực tiếp trên Gmail dược không

superthin
10-08-2008, 11:20
cho tui hỏi cái như mình gửi nhạc hay hình thì gửi trực tiếp trên Gmail dược không
"Đồ nghề" (tức trình duyệt web + tài khoản email) có sẵn trong tay sao không thử nghiệm nhỉ? Còn đợi gì nữa vậy. Tui thì cũng chưa thử nhưng tui nghĩ gửi file ảnh thì vô tư, còn gửi file nhạc dạng MP3 có lẽ Gmail cũng từ chối nốt, các loại file nhạc khác chưa gửi thử. Có bác nào thử nghiệm rồi thì note một dòng lên đây luôn.

quanghuan442
10-08-2008, 15:56
cảm ơn ba đẻ tui về thử cái

truongan_o0o
11-08-2008, 08:32
Ông này đúng là gà mờ hạng 1. Người ta hướng dẫn tận tình, không cảm ơn thì thôi. Núi thái sơn trước mặt k nhận ra còn văng mồm nói bậy. Loại này xếp vào vô văn hóa loại A

hix ong nay noi hay ne

ngoccong2001
11-08-2008, 14:07
cảnh cáo quanghuan442:
Lý do: Sử dụng Ngôn từ thiếu cân nhắc.
Mục đích các vấn đề không rõ ràng. Nếu tinh ý các bạn "thấy" trong các bài post của quanghuan442 toàn tìm kiểm về vấn đề c r a c k và h a c k không? Nào là thao tác bàn phím, Ghost, đóng băng, gởi "CT" (Chương trình gì thì các bạn suy nghĩ chắc biết) qua email.
Mức độ: Cảnh cáo toàn Box. Tái phạm banne nick
Chúc tất cả vui vẻ.
Thân chào