PDA

View Full Version : Lập trình trên di động lãnh giải thưởng xịn ^_^

lastman
04-08-2008, 11:35
Chỉ cần bạn biết về lập trình Dt , Hay bạn nào đang tập tành “mày mò” về công nghệ thì hãy tham gia 1 CT vô cùng hấp dẫn do FPT tổ chức
1 CT từng gây tiếng vang năm ngoái về CNTT
Đó là CT Mobile labs 2008
Đặc điểm của Mobile labs là nhận những sản phẩm công nghệ “nho nhỏ” dành cho điện thoại di động . Bạn cứ mạnh dạn gửi sản phẩm dự thi về CT . Biết đâu bạn là người trúng giải đặc biết thì sao

Và đây giải thưởng cực kì hấp dẫn

01 Giải Nhất: 50 Triệu đồng + 01 Điện thoại Nokia N95
02 Giải Nhì: 30 Triệu đồng + 01 Điện thoại Nokia N82
03 Giải Ba: 20 Triệu đồng + 01 Điện thoại Nokia N73
05 Giải KK: 01 Điện thoại Nokia N73

Bạn thấy đấy . Giải thưởng quá tuyệt . Vậy thì chờ gì mà ko nhanh chân tham gia ...
Địa chỉ website tham gia CT là : http://mobilelabs.com.vn/

Còn ~ bạn ko biết về Công nghệ hay lập trình cũng đừng buồn vì bên cạnh CT mobilelabs còn có 1 CT khác hấp dẫn ko kém . Đó là CT Mobile Eyes

Ct này ko đòi hỏi kiến thức gì về CNTT nên bất cứ ai cũng có thể tham gia và trúng giải

Cách thức tham gia : Bạn chỉ cần gửi về CT 1 hay nhiều tấm hình mà bạn tâm đắc hay thấy đẹp . Có thể là hình gia đình , bạn bè .Cảnh thiên nhiên.Đời sống hàng ngày .. Nói chung là ko giới hạn chủ đề ảnh .

Mỗi tháng bức ảnh nào có số người bầu chọn cao nhất sẽ rinh giải . Giải thưởng là 1 chiếc DTDD Nokia 2600

Bạn có thể kêu goi ban bè , người thân vào vote cho các bạn . Cơ hội trúng sẽ càng cao hơn
Rất đơn giản . Rất dễ tham gia . Và quan trong là cũng rất dễ rinh quà

Tham gia ngay đi các bạn . Địa chỉ CT Mobile Eyes : http://www.mobileeyes.vn/
Ngoài ra cá bạn cũng có thể vào trang này để xem hình dự thi của các Thí sinh . Tham gia bình luân về 1 tấm hình nào đó ... Rất nhiều điều lý thú đang chờ các bạn

Nguyen Vu Huy
07-08-2008, 13:24
CT này nắm ngoái cũng có đấy ... Mình cũng down mấy cái sản phẩm đoạt giải về xài , khá ổn
Bác này rành lập trình đi thi đi . Để bà con xài ké ..hehe

o0HuyetLong0o
07-08-2008, 13:30
kứu kứu. Các vị cao thủ jup tui với. Do một lần nghịch mình đã đặt mã hóa dữ liệu bằng encrypt contens của windows. Đến khi cài lại win thì không tài nào mã giải mã lại được. Có ai co cách nào help me. (Hức Hức đó toàn là dữ liệu quan trọng cả. Có ai đó jup với nha. Chờ Tin

Panda_xinh
18-08-2008, 16:18
Mình có ý tưởng này: viết phần mềm dùng giọng nói để thực hiện các chức năng di động. Như thế người mù cũng sử dụng được điện thoại di động, giúp họ thuận lợi hơn trong cuộc sống. Các bạn góp ý thêm cho mình nhé

phu1986nmp
03-09-2008, 14:38
Đúng là làm một CT sử dụng giọng nói có thể giúp được cho người mù có thể sử dụng điện thoại, nhưng cũng không đơn giản như bạn nghĩ đâu, đã có nhiều nhà khoa học nghiên cứu vấn đề này rồi nhưng chưa có cái nào thực sự hoàn hảo cả đâu bạn ơi!