PDA

View Full Version : Du hoc o UC?

Henry2003_novice
03-07-2003, 02:01
tui muon di du hoc o Uc vi ho hang nha tui o ben do nhieu lam, Van de tien thi ho hang cua tui lo duoc khong? VD tui muon du hoc tu tuc, an o va tien du hoc do Ho hang ben do tra duoc khong?

vanlan2010
05-07-2003, 19:50
Du học Úc tốt nhất bạn nên làm giấy tờ độc lập do bố mẹ (hoặc công ty hay tổ chức nào đó...)bảo lãnh. Con đường này sẽ dễ dàng hơn nhiều. Khi bạn yêu cầu người thân bảo lãnh bạn đi học, LSQ Úc sẽ nghi ngờ bạn có thể sẽ trốn sang bên đó và dĩ nhiên thời gian hoàn tất thủ tục sẽ lâu hơn rất rất nhiều.

Chào xây dựng

chip_eyes
08-07-2003, 18:52
Ban co the nho nguoi than ben do bao lanh sang Uc de hoc , khong co van de gi dau . Ban co the lien lac voi to chuc IDP , nguoi ta se giup ban chon truong , xin giay nhap hoc va huong dan chi tiet ho so . Theo minh biet thi nguoi than ben do bao lanh thi khong co van de gi , neu ho so tot thi ban co the duoc mien phong van nua chu .
Neu ban dang o TP HCM thi nen den van phong IDP 12 Phung Khac Khoan Q1 gap chi Nguyen Thi Phuong Duy . Neu ban muon hoc vao nam sau thi nen lien lac ngay bay gio .

Henry2003_novice
14-07-2003, 21:59
Vay ben VN co can chung thuc tai san khong? Con anh Van thi sao?

rommy
22-10-2003, 10:35
phải nói là nếu có người thân bên này bão lãnh thì sẽ sang nhanh hơn nữa là khác, tuy nhiên, người thân bên này phải chứng minh khả năng tài chính của mình đủ sức lo cho bạn thì mới được. Nếu người thân chỉ là dân ăn thất nghiệp thì quên đi