PDA

View Full Version : nhận money của popunder nhưng amount vẫn là 0

vocongdanh
29-07-2008, 23:45
Mình có thông báo nhận tiền của popunder nhưng khi click vào thì nó bảo nhập số project code gì đó , nhập một hồi thì nó không hiện ra nữa, nhưng xem trog amount vẫn là 0, như vậy là sao ?

trumcuibap
29-07-2008, 23:54
bạn xem lại email nó có gửi code cho bạn đó :

vd:
Выплата по аккаунту trumcuibap партнерской программы попандер.ру
Код протекции: ***x <== số code để nhập vô WMZ
Спасибо за партнерство. Хорошего дня!

Newbie_GA
30-07-2008, 13:33
ặc tiếng nga hả ?potay

TonyViet9x
30-07-2008, 14:17
Bác vo mail đăng kí popunder, no sẽ send cho bác 1 cái code( tiếng Nga hay Bồ Đào Nha coc thèm để ý, chỉ copy cái code thôi) sau đó login WMZ vào phần income click vào cái transfer chưa complete đó rồi điền code vào nhấn next, vậy là ok!
Đây là 1 đăc tính của WMZ giúp người chuyển khoit ló chuyển nhầm tiền cho người khác! Vì minh chuyển nhầm mà người ta ko co code thì đến hết time protect bạn chọn là tiền lại về ta!

vocongdanh
30-07-2008, 15:38
Hic, nó không có gửi code vả lại bây giờ vào WMZ nó cũng chẳng hiện cái chỗ để đièn code nữa , chán

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Ai giỏi tiếng anh thì giúp em dịch những lời này sang english để em send mail chk nó ,cảm ơn nhiều.

Xin chào, thứ 3 vừa rồi tối có nhận được tiền của bạn qua WMZ nhưng do tôi điền sai code project nên đến bây giờ tôi vẫn chưa nhận được ,bạn vui lòng send lại giúp tôi được không.

Nguyễn Hoàng
30-07-2008, 16:03
Adsense mà điền sai số PIN vài lần là pó tai luôn.

nhac khong loi
30-07-2008, 17:25
adsense o đâu đây pa, spam lấy thành tích ah

Nguyễn Hoàng
30-07-2008, 19:47
Tiếng Nga, Anh, Đức, Mẽo gì đó không thành vấn đề đâu. Bạn vô các trang dịch trực tuyến cho nó làm thịt nguyên trang. Ví dụ:
http://babelfish.yahoo.com/
http://www.google.com/translate_t

adsense o đâu đây pa, spam lấy thành tích ah

Tôi so sánh giữa số Pin của Adsense với project code của Popunder. Với Pin thì điền sai vài lần có thể là đại họa, cái Popunder này thì không biết sao; chỉ nghe pác ấy nói khung nhập code biến mất...
$ còn bỏ họng hay có dịp fix máy chứ spam làm de_k gì hả bạn?

xipam
30-07-2008, 21:13
ọc ọc, project code WMZ đó điều khiển chứ
bác vào WMZ xem nó có cái transaction gì đó ko?