PDA

View Full Version : Cần tìm link download phần mêm MainConcept MPEG 1.2 Plugin v1.0

hu45
01-07-2003, 19:10
bà con nào biết cái link để download cái MainConcept MPEG 1.2 Plugin v1.0 chỉ giùm mình với .Mình có Download được cái vegas4.0 trên mang về nhưng ko save và open được file mpg được vô diễn đàn tin học hỏi người ta chỉ phải download MainConcept MPEG 1.2 Plugin v1.0 mà mình không biết tìm ở đâu vậy có ai biết chỉ giùm mình với cám ơn nhiều

Izzy
01-07-2003, 20:26
Hi.
Thứ nhất : là bạn muốn tìm thì hãy vào trang web của hãng sản xuất phần mềm đó, tìm đến mục Download hoặc Update thì sẽ có ngay.
Thứ hai : bạn cũng chẳng cần tải thêm cái plug-in đó làm gì, nó đã có sẵn trong chương trình rồi. Vấn đề là bạn cần phải UNLOCK để mở khoá sử dụng plug-in đó. Khi bạn ko nhập và xuất đc file Mpeg, VG 4 có thông báo cho bạn, vậy bạn có đọc cái thông báo ấy ko? Chưa đọc sao đã kếu toáng lên rằng thế nọ thế kia, chỉ cần bạn chịu khó đọc hết các bài có liên quan đến VG 4 trong Box này cũng đủ giúp bạn phần mở đầu rồi. Chúc bạn sớm làm quen và sử dụng thành thạo chương trình này. Thân.