PDA

View Full Version : [DIS] Hình như mọi người ghét tui à ?

emdotlam
01-07-2003, 13:15
Sao những thắc mắc của tui hổng có ai trả lời à ? Cai vụ ổ đĩa CD của tui lạ lắm à nha. Cứ cho đĩa vô nó lại đảy đĩa ra. Bùn cười thiệt. Thi thoảng nó lại chạy ( cho cùng 1 đĩa nên loại trừ khả năng do kén đĩa ). Với lại cái vụ giả lập PS1 ấy, có cái nào hỗ trợ XP không ?

Lord_of_monsters
01-07-2003, 13:46
không phải dâu, có lẽ Mod bị mù mầu thui không có lẽ bác post bài không ai trả lời mà họ cũng không trả lời sao ? thế này nhé bác xem lại win hay chuơng trình hero soft hay đại loại phần mềm nào đó nghe nhạc đặc chế độ auto nhả đĩa thì tắt nó đi, hưạc coi lại cái ổ xem nó bị giắt nút nhả đĩa không, nếu không phải thì rất tiếc bác ạ, cài lại win đi

Nicholaspopup
02-07-2003, 04:22
hehe tại vì cái topic không nêu rõ vấn đề á

emdotlam
03-07-2003, 09:07
Cam on bac nha. NHung em da lam tat ca roi ma no van nhu treu nguoi em vay ! Da cai lai WIN nhung van khong duoc. Cha nhe lai di mua cai may moi ve xai. BUc qua di !

NumPad0
03-07-2003, 10:41
Sao những thắc mắc của tui hổng có ai trả lời à ? Cai vụ ổ đĩa CD của tui lạ lắm à nha. Cứ cho đĩa vô nó lại đảy đĩa ra. Bùn cười thiệt. Thi thoảng nó lại chạy ( cho cùng 1 đĩa nên loại trừ khả năng do kén đĩa ). Với lại cái vụ giả lập PS1 ấy, có cái nào hỗ trợ XP không ?
------------------------------------------------------
Ổ CD như thế là do đụng độ chương trình nào đó ! Hoặc do một trình Media nào đó quản lí mất ổ CD !
CÒn việc giả lập PS thì WinXP hỗ trợ...nếu không bạn có thể "Run it as conpability..."