PDA

View Full Version : Lỗi j vậy nè mấy b???

thienngaytho
27-07-2008, 12:38
Sao cái laptop m lúc khởi động thì bình thường,nhưng lại ko lên màn hình,chỉ thấy mỗi con chuột thui.ko mở dược j chỉ mở được task manager ah.m vào chạy explorer thì màn hình lại xài được,mỗi lần khởi động dều phải vậy hết hic!mà xem video thì có tiếng mà lại ko có hình hic.Ai bít cách xử lý chỉ m với

namheo3
27-07-2008, 23:55
cài lại windows đi u

huyusalaptop
28-07-2008, 09:04
Sao cái laptop m lúc khởi động thì bình thường,nhưng lại ko lên màn hình,chỉ thấy mỗi con chuột thui.ko mở dược j chỉ mở được task manager ah.m vào chạy explorer thì màn hình lại xài được,mỗi lần khởi động dều phải vậy hết hic!mà xem video thì có tiếng mà lại ko có hình hic.Ai bít cách xử lý chỉ m với

Máy bạn đã bị nhiễm virus rồi con này rất khó trị lắm !

Cách tốt nhất là bác recovery lại(nhớ sao lưu dữ liệu trước) hoặc cài lại win down .

vuminhtam
28-07-2008, 09:24
laptop cua you co 2 van de xay ra 1 la nhiem virus tram trong 2 la win cua ban co van de cach tot nhat you nen dem ra cong ty tin hoc gan nhat va co uy tin ve chuyen nghanh may tinh xach tay la cach huu hieu nhat va quan trong nhat you nen sao luu giu lieu truoc khi sua chua nghe neu nhu ban o Bien Hoa Dong nai thi hay lien he voi toi qua so Fone 0948627044 toi se giai quyet cho you ok

h_joon
28-07-2008, 12:19
giống tui hồi trc' ^^. Tui ghost lại cần j` phải cài lại WIN...ngồi mỏi đít....^^